uTorrent cài thêm "bundle ware" để đào trộm Bitcoin

QuanNDD
7/3/2015 1:53Phản hồi: 150
150 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pandacake
TÍCH CỰC
9 năm
Đã gỡ. never xài nữa
khangbmt
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cách đây vài ngày uTorrent báo update , mình up xong thì Avira báo có virus , sợ quá xóa luộn ,
Hèn chi CPU mình lúc nào kêu ào ào khi bất utorrent lên.
zidaneff9
ĐẠI BÀNG
9 năm
Dạng như là nó sẽ sử dụng máy bạn để đào tiền cho nó ý. Chúng ta là công cụ 😆

Ngay trong bài viết có rồi đấy bạn. Vì nó sẽ lấy tài nguyên máy để đào nên máy sẽ chậm hơn, ì hơn
nn90
ĐẠI BÀNG
9 năm
đang xài Folx 😁
PhiHDN
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình chuyển sang Vuze
[ Sigma ]
TÍCH CỰC
9 năm
Vẫn xài nó. Nhưng lúc cài đặt từ chối tất cả các soft đi kèm !!!
Hồi giờ download utorrent for win là ngon nhất, nhanh nhẹ chả có phần mềm nào bằng. Trước có cả tính năng play video ngay khi tải 1 đoạn nhưng bản sau đó ra bỏ tính năng này chuyển sang tính phí từ đó giờ hình như cải lùi thì phải, dạo này lúc cài thêm mấy cái toolbar rồi mấy phần mềm hỏi linh tinh trong khi cài. Tiếc cho 1 phần mềm ngon trước kia. Chắc vì thiếu tiền thôi. Ko phải phần mềm nào cũng được mọi người đóng góp tiền tài trợ kiểu firefox, vlc, libre office
lehoangson96
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình cũng mới xóa hôm qua thảo nào từ bản cập nhật máy mình nó chạy chậm đi hẳn
garap
ĐẠI BÀNG
9 năm
nó thêm ở chỗ accept offer ấy, nhấn accept là dính đòn ngay, mấy cái này không để ý cài app vào nó lên cho một đống, máy của con gái hay bị kiểu thế, "em có làm gì đâu, em có cài cái đó đâu", "em không biết nó ở đâu ra"
nhg197
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em cũng đâu phải dạng vừa, cài rồi tắt máy tính, xem chúng nó cày được bao lâu 😁
koutouyo
TÍCH CỰC
9 năm
Toàn sử dụng bittorent, utorrent một số torent magnet down không đc. Chuyển sang dùng bittorent thì mọi thứ lại êm xui -_-
trên mac thì có bị dính chưởng kok các bác
trên mac thì có bị dính chưởng kok các bác
dellusa
TÍCH CỰC
7 năm
lúc setup mấy cái free luôn có soft đi kèm , không chịu đọc cứ next bảo sao - đến cái flash của thằng adobe nó còn gài antivirus đi kèm nữa là .
P/s : cần xem lại cái giữa màn hình và ghế 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019