Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Vài câu hỏi về WP7 & HD7 mong cả nhà giúp đỡ !!!!!

thanh_abc
2/4/2012 13:58Phản hồi: 1.125
1.125 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

su huynh oi.co ban hoi su huynh kia.hihi😁
vt7886
TÍCH CỰC
12 năm
cun
cũng giống đệ với thanh_abc nhỉ.
@vt7886 Vinh ơi,bạn đông khách ròi đấy.có nên lập 1 topic mới ko nhỉ? Mà bạn xem thế nào,mày mò xem có cách hoặc pm nào tắt dc chức năng hiên thị nội dung tin nhán thì lúc ấy quá prooo😃
vt7886
TÍCH CỰC
12 năm
nghe cái vụ tin nhắn này nhức sương đây.
@vt7886 ra tay giải quyết vụ này = pro😁
ai bieu su huynh gioi.e voi anh thanh_abc kong biet nen e moi hoi chu.hihi.:p
@the_priest buồn buồn zoo đây chém cũng vui ha!😁
@thanh_abc tum lai thi a van thich cai vu tin nhan nhi?hihi.noi nho voi a nhe.nau co thi cho e dung thu voi nhe.hihi:D.
@the_priest Chia sẻ với nhau nha,nếu bạn tìm dc post mình dùng với.Cho bạn một bí quyết tạm thời nhé,máy mình cài thật nhiều app vào,thế là nó cứ đơ hết cả ra,mỗi lần tin nhán đến nó ko hiên đâu,mở máy ra màn hình đen xì à,phải nhấn nút home mới hiện hahaha,thử xem sao nha,máy của mình la HD7.🆒
@thanh_abc wa.a.a. bí quyết của a thạt là độc đáo.hôm nọ máy e sau khi cai theme va rất nhiều app.no cúng phê... nhưng đến mức k hiện tin nhắn.trak là phải thêm vài cai app nua thì mới ăn thua nhi?😕
híc đang châm cứu đây không biết có lên cơm cháo j không nhưng trước hết em vẫn vô cùng cảm ơn anh nhiều nhiều nhưng em không biết bác tên j để em gọi cho tiện ạ
vt7886
TÍCH CỰC
12 năm
đang giải quyết cái vụ 2thanh ở trên
mình không muốn lập topich thanh-abc lập đi mình cố vấn cho.
báo cáo em đã vào được màn hình wp
h em nó bootloader là 1.19.2250
vt7886
TÍCH CỰC
12 năm
@2THANH link đây http://www.mediafire.com/?hbeeb53nyd2ddd0
@vt7886 em đã song
lần này vào boot loader kho wa nó toàn khởi động máy thôi anh à
vt7886
TÍCH CỰC
12 năm
@2THANH link đây em down cả hai file bản 3.1 nhe về dùng 7zip chọn cả 2file giải nén http://www.winphoneviet.com/forum/threads/3607-Nextgen-ROM-26-03-v3-1-Very-Fast-Fullunlock-MultiLang-ISharing-OS8773
hic hic duoc 3 buoc rùi còn bước thứ 4 không biết có qua được không đây. cảm ơn bác Vinh nhiều nhiều
vt7886
TÍCH CỰC
12 năm
@2THANH có nút thích mà.
@2THANH nút "thích" goc dưới bên phải nhé,cho mình ké nhờ vài cáu "thích" nhé,topic của mình mà:rolleyes:
B hoi dung cao thu roi.hihi.Vinh su huynh lan truc huong dan cho minh lam dk roi.hihi😁
vt7886
TÍCH CỰC
12 năm
@the_priest chú cũng là họ nhà vạc hay sao ý.
ha? la sao hihi.e noi that ma.:p
lâu quá không hiểu do mạng nhà em chậm hay máy cùi mà lâu quá h vẫn chưa song à
vt7886
TÍCH CỰC
12 năm
@2THANH chú cứ bình tĩnh .mà lưu ý nhé cắm điện thoại vào pc ít thôi lúc nào copy hay cài app thì cắm.không thì cứ củ sạc mà chơi .cắm pc có lúc đi màn hình cảm ứng đấy.
vt7886
TÍCH CỰC
12 năm
vạc
vạc thì hay ăn đêm nên mới thưc đến giờ này.hôm nay có trận bóng bay nào không ấy nhỉ.
anh Vinh vẫn chưa châm cứdduwowdcj vụ sms à
ak.e co xem bong dau.hom nao e tra vay.hihi.hn b gai trong luc dien tiet ti nua thi no bo cai wp7 cua e vao coc nuoc.toi nay phai ngoi xin loi.met that.:mad:
vt7886
TÍCH CỰC
12 năm
đang châm.mà cứ đường đường chính chính như a .thì lo gì cái vụ tin nhắn nhỉ.
vt7886
TÍCH CỰC
12 năm
thế bạn gái bây giờ tha lỗi chưa.
cứ bình tĩnh lúc nào chú song a mới đi ngủ
@vt7886 chua.sao hom nay kho tinh the k biet.hn no nc voi e nhug e ban choi game the la no noi dien len.vu nay khó giải quyet day.
a
ặc bác nói hãi quá em toàn tranh thủ vừa chơi vừa cắm đt à, thế này phải bỏ ngay thôi không lại tèo
e cung tim google roi.hem co cai chan tin nhan chi co cai chan cuoc goi thi phai.hihi😃
@the_priest đây không phải là chặn tin nhắn mà là dấu tin nhắn thôi
@2THANH hinh nhu chua co phan mem ne thi phai.
vt7886
TÍCH CỰC
12 năm
cái thằng abc nó đâu rồi ấy nhỉ.vào đây chém được một hai phát song bỏ chạy.chắc thằng này bây giờ đang bị vợ chém.
@vt7886 điều này la trách chắn.có cái bực nào bằng cái bực bị vợ chém.hiihi.bật lại cũng khổ,không bật lại cũng khổ.đúng là biển khổ mênh mông.hihi:p
vt7886
TÍCH CỰC
12 năm
@the_priest thằng này cho thêm kẹo cũng không dám bật lại vợ đâu.chú còn đấy.
@vt7886 thế này vợ ma phat hiẹn ra có đuôi thì trác là thê thảm lám đây.liệu mai có được lên đây để chặt chém vs a e minh nua k nhi?.hay bi vo kep cổ k cho lên nua?hihi
vt7886
TÍCH CỰC
12 năm
@the_priest thôi anh em mình chém nó mạnh quá mai nó lên nó lại giận thì chết.đùa chút cho vui thôi thanh_abc nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019