Vài hình ảnh buổi Cafe Palm ngày 11/10/2008

viprocker
12/10/2008 8:1Phản hồi: 24
Vài hình ảnh buổi Cafe Palm ngày 11/10/2008
Sau đây là 1 số hình ảnh trong buổi Cafe Palm chiều qua 11/10/2008.........
Không đơn thuần là 1 buổi Cafe Wifi.

Đây là người lập ra cái Folder Share Các Soft cho anh em Palm....(để nhìn rỏ mặt hơn xem tấm #5 người đầu tiên )
Tên Thật: Trần Trung Kiên
Nick: trantrungkienvt
@ hình như anh đang cầm BB :laugh8kb:

Quảng cáo

Đây là cái mà em và anh Tuấn Anh(Stuananh80) mong đợi nhất khi đi off .........nghe rất lớn và hay...:yes4lo:
Còn đây là điều mà mọi người mong đợi nhất......gia đình Palm Treo
1 em Treo 680
2 em Palm Centro..con màu đen là GSM của anh Kiên, con màu hồng là CDMA của bạn Quang(dangquang0305)
3 em Treo 755P
3 em Treo 600 ...2 con của anh Danh(ngoctrongda) và 1 con của anh Đạt
5 em Treo 650.........hehe...nhiều nhất vẫn là Treo 650.
2 Bao da Treo Zin 😁:D:D
Đây là buổi Cafe Palm sôi nổi nhất cho đến thời điểm này.

Quảng cáo

Các lần trước chỉ đông về số lượng anh em tham gia nhưng do ngồi rời rạc nên chỉ làm quen được với những người ngồi cạnh mình.
Lần này anh em ngồi thảo luận rất sôi nổi, bàn về Palm là chính nhưng vẫn không thiếu các dòng như Symbian hay WMobile hay Rim.
Không gian của cafe Hibox khá đẹp và sang trọng, wifi mạnh. Và vì quán tên là Hibox nên trong quán không thiếu những món đồ Hitech cộng với anh chủ quán(tên Danh) cũng đam mê về điện thoại nên cũng vào bàn rất "sôm tụ".
Sướng nhất là khoảng các anh em có thể thoải mái dùng thử các thiết bị trưng bày trong quán như các loại loa và cả tai nghe Bluetooth.
Do kì này hứng đột xuất nên số lượng người đi chưa được đông đảo như các lần trước.
Vẫn chưa thấy Palm cổ và TX
Cám ơn 2 anh Danh và anh Đạt về những kinh nghiệm về Palm và các dòng điện thoại khác mà các anh đã truyền đạt 😃
Rấc tiếc vì thiếu anh Hòa( The Man), và 1 số bậc tiền bối Palm ....

nguồn ảnh: Mr. Đạt( Antondat)

Cám ơn cafe Hibox
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trời ơi hình mình đẹp vãi chưởng :eek:, haha, tự tin quá đi mất :p
còn cái video up lên lại cho anh em mình nè 😁

[youtube]T5Fxt8TviW8[/youtube]
hehe....tự tin quá nhá.:yes4lo: Công nhận các bác trong đó vui thật đấy, nếu bác nào chán muốn bán cái loa cho treo thì ới em nhé :D
viprocker
ĐẠI BÀNG
16 năm
nghe đồn anh Ying911 có thể đấu giá :D.....
Em sinh viên nghèo quanh năm...em chỉ đầu giá tinh thần thôi 😔 còn về $ chắc là ko lại :(
con màu hồng của mình nhìn nữ tính quá :"> nổi bật giữa đám dông hehe
Thanks Viprocker, tường thuật lại nghe được phết, câu cú gọn gàng rât có duyên. Mai mốt có gì em làm phóng viên cho hội Palm ở phía Nam nha.

Mình update lại danh sách anh em tham dự off kỳ này:

Antondat hay gọi Anthony cũng đươc :p, Viprocker, Ngoctrongda, Stuananh80, Trantrungkienvt, Mr. Siro, Ying911, dinhductho1970, Công ở HTV, dangquang0305, Nublex, Tâm (khách ở quán, xài Treo 650, cũng ké off tí vui với anh em), Trung xài Treo 650 (bạn của Đạt).

Thành quả sau khi off, theo mình biết thì Mr. Siro tha về 1 cái Radio Clock của Philip rất hoành tráng, được quán Hibox tặng 2 key Kapersky Anti Virus (6 tháng), mình thì đươc bác Công share cho 1 sợi dây sync Treo 650 zin, còn gì nữa mình về sớm nên không rõ. Nghe nói chiều có mục off chai của chú Kiên nhưng không biết có ai tham dự không nữa.

Hy vọng lần sau có nhiều bạn tham dự hơn, trước lạ sau quen
hehe buồn quá không đi caffe với anh em được.
lần này còn đông hơn đợt 28/09
dạ thưa anh nào là anh kiên ạ chỉ cho em với, em chưa biết anh kiên
asimor
ĐẠI BÀNG
16 năm
Hehe, buồn mà bác vẫn cười được. Nhiều Treo quá các bác nhỉ?
áo đen trắng sọc đích thị là em 😁, và người cầm cái bb8300, mà em bị lá cây che khuất rùi, haha, ko dám lộ mặt :p
giờ em mới được nhìn anh kiên. đẹp trai thế.
hix bác quá khen, em phải trốn mà bác khen em đẹp trai thì em chết mất :p
viprocker
ĐẠI BÀNG
16 năm
Dạ nếu như các anh bận công việc quá thì em xin lo cái khâu Post hình và chèn vài chữ vào cho vui. dầu sao cuối tuần em cũng rãnh :wink0st:, tại tối qua anh Đạt "fix cái máy lạnh" :yes4lo:nên không Post bài dc mới nhờ em post ạh

Không cần thiết phải có Palm mới đi, chỉ cần vô tình lướt qua bài Mời Đi Cafe Palm và rãnh rỗi thì cứ việc đi.Thậm chí nếu mình mang theo 1 cái điện thoại bàn EVN Telecom của Điện Lực đi Cafe thì cũng có vấn đề để bàn.....
Lợi ích khi đi:
Được chiêm ngưỡng các con Palm.
Dc nghe những phân tích và nhận định về các dòng điện thoại...
Được học cách để cài 1 con Treo 650 làm sao cho nhiều soft mà không bị Reset :growl5cj:
Được học cách cài đặt...phối hợp các phần mềm ...và bí quyết sữ dụng ...để con Treo 680 sữ dụng với thời lượng Pin lâu nhất....và nhiều nhiều thứ nữa mà khi tới 1 cửa hàng bán và sữa chữa DT sẽ không ai hướng dẫn cho bạn.
hihi, mới về tới sài gòn khoảng 20h30 chủ nhật, đi từ thứ 6. vui quá, lần sau sẽ có mặt ...
uầy ảnh toàn thấy Palm Treo' mà chẳng thấy bóng dáng e Palm Sony nào nhỉ hị hị

PS: cái loa có xài được cho Centro ko mà cắm vô như đúng rồi thế bạn Bình ơi he he ^^
mọi người ọp vui thiệt , nhớ Palm quá hixx
Mr.Siro
TÍCH CỰC
16 năm

Hè hè, kì tới thì chắc chắn là có Sony Clie rồi đấy ạ 😁
Còn có cả Túngttenn nửa 😃 Mong các bác có mang nhiều hàng lên show cho vui nhé 😃
tuấn anh văn hay chữ tốt, đẹp trai ngời ngợi, phong cách hơn người nên thà chi các em gái theo ầm ầm là đúng quá rồi :p
Of iếc thế này mà cu Đạt không báo cho anh tiếng. Buổi off này không ồn ào về số lượng nhưng chắc chắn anh em có giờ ngồi thảo luận sâu hơn về Palm.

@all: mình còn bộ loa giống trong hình và bộ loa này chỉ xài cho Treo 650 thôi (cắm trực tiếp vào dock), các thiết bị khác dùng jack 3,5mm, bác nào cần thì liên lạc nhé. 095 822 3232.
stuananh80
ĐẠI BÀNG
16 năm
Để dành cái loa đó đi bác buổi off sau đem ra đấu giá cho nó vui😁 chứ có 1 cái mắc công ACE mình trên này oánh nhau tét đầu chảy máu nữa thì tội nghiệp lắm đó :sad9cd::sad9cd::sad9cd:
Lần sau trước khi off khoảng 1 tuần e sẽ thông báo cho a. 😁:D:D:D
Ái chà, Mr. Siro thích Tungsten vì to con giống Siro hả? Nhưng cùng không đành để em Clie sang chủ khác. Chúc Mr. Siro vui với Palm mới, kỳ tới nhớ đem theo nha.
antondat
TÍCH CỰC
16 năm
Chỉ một câu là rất vui và rất bổ ích cho anh em Palmer. Xin hết

P/S : toàn thể anh em Palm chuẩn bị súng đạn cho ngon để cho cuộc offline cuối tháng này nhé. Hẹn gi người gặp lại mọi người vào ngày Chủ Nhật 26/10 nhé.
^^ 2 lần cafe đều ko đi được ! Nhìn hình ghiền quá !
viprocker
ĐẠI BÀNG
16 năm
ôi :eek:..anh quá khen :p....hihi...em còn "cùi chuối" lắm ạh......các bạn gái đều chê cái Treo 650 của em "bự và xấu quá:mad:"......nhưng sau này sơn đen lại và dán miến dán da của Tinh tế thì các bạn .."bớt chê:eek:"...phải mà có Thêm 1 em Centro đẹp như con của anh Kiên và em Quang thì sẽ có nhiều điều thú vị hơn .....hehe....:rolleyes5cz:...
Anh để đấu giá đi anh ơi...hehe..còn 2 tuần nữa...hix..để dành tiền thôi, dẫu biết khó thắng nổi các huynh nhưng em cũng tham gia cho vui ...keke...Loa đẹp+ hay....cái quang trọng nhất ..nó dùng cho Treo 650 :X.......sinh viên nghèo quá....😔:(:(
a Tuấn anh ơi e bán rẻ con Palm centro màu hồng cho bạn gái a nì hehe :-"
hic sao ko có loa cho centro nhỉ 😔
Hic...em là cái bạn áo đỏ đen...bữa đó phải về sớm...chưa kịp chào a Đạt....dù sao cũng cảm ơn a Đạt vì cài giùm em cáo office suite.....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019