Vài thủ thuật giúp bạn sử dụng hiệu quả hơn BlackBerry Hub

Duy Luân
21/7/2014 4:8Phản hồi: 155
155 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ntnam0709
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ae mới mua z10 và z3 vào tham khảo nhé. Rất hay cám ơn @Duy Luân
Vẫn nhớ câu nói "Tinh tế nhờ BB mà hưng, nhờ iPhone mà thịnh"

Mới đó mà 4 năm rồi, thời gian đúng là nhanh như chó chạy ngoài đồng 😃 Tinhte giờ khác xưa lắm rồi, cả mặt tốt lẫn xấu 😃
Ồ! Chúc mừng bài viết này của bác @Duy Luân đã được lên đầu trang chủ. Lâu lâu lắm lắm lắm mới có 1 bài về BB nằm ở trên đó! ^^
@tia_sang_ngay_mai Mới gần đây có một bài về Passport lên mà 😃
@lateatnight Chắc tại mình không vào Tinh Tế thường xuyên. 😃))
lugiang
ĐẠI BÀNG
10 năm
Kết nhất BB10 ở cái Hub, riêng mình vẫn chưa thấy BB10 hơn OS 7 ở điểm nào ngoài cái Hub. Cám ơn bài viết @Duy Luân
Bài chia sẻ rất hay. Mặc dù những diều này mình đã biết nhưng vẫn rất hy vọng có nhieu những bài viết như vậy. Vote cho bác.
duydangle
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dùng Hub xong không muốn đổi sang hệ điều hành nào nữa.
Ai™
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chà, có vẻ xôm nhỉ? 😁
Thích rồi đấy! <3 Hướng dẫn được hết các thao tác nhỏ nhỏ này của Bb thì quả là hơi bị nhiều.
Mình đang xài Z10, quá tuyệt.
Xel Naga
ĐẠI BÀNG
10 năm
Rất tò mò về Blackberry 10. Giá như có thể mua một con Z10 về dùng thử.
Bai viet qua tuyet. Z10 con rat nhieu dieu thu vi de kham pha.
Mình đang xài Z10, mình vào Hub đổi đèn LED như bài viết mà sao không thấy đổi màu đèn nhỉ? @_@
@zondaR đổi màu chỉ là ở thanh bên tay trái thôi bạn ơi,còn đổi màu đèn led thì hình như 1,99$ 😁
hè,bài viết hay nhưng mình đã vọc bb10 từ hồi mới ra và ko có j mới cả 😁 bb10 chỉ cần vào Hub là quản lí được tất cả rồi
truonghaf4
ĐẠI BÀNG
10 năm
BỔ SUNG: Đánh dấu đọc tất cả trong hub
Không biết @Duy Luân biết chưa vì tính năng này mình dùng 1 tg mới biết nhưng rất là tiện lợi (trước chửi mãi vì tưởng bb ko có tính năng này)
- bấm giữ dòng ngày tháng ở trên cùng của hub
- sau khi thanh trạng thái hiện ra thì tích mark all read

Tính năng ẩn ko phải ai cũng biết ^^
hvt2.0
TÍCH CỰC
10 năm
@truonghaf4 Hay, tìm mãi cái này. Đúng là BB, tiện lợi vô đối. Cảm ơn đồng chí. Nhiều lúc tin FB nhiều quá chẵng lẽ cứ phải duyệt từng tin 1 na 😁
@truonghaf4 Cái này công nhận là khám phá mới! hê hê
Đúng là BB10 càng dùng càng thích và càng khám phá ra nhiều cái hay. Cơ mà có ai biết làm sao để cài đặt ngôn ngữ máy là tiếng Anh nhưng nhắn tin là tiếng Việt k ợ.
truonghaf4
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nhoclove0204 Vào phần ngôn ngữ>input language>add... tải thêm gõ tiếng việt về.
Mỗi lần muốn chuyển đổi qua lại thì giữ phím dấu ","
Bạn ơi cho mình hỏi sao BlackBerry z3 xem ảnh chụp không được, với lại sóng 3g cực kỳ kém. Giải quyết thế nào ạ bạn. Thanks
@quangviet1988 sao không xem được bạn? Mình dùng bình thường à. Nó có báo lỗi gì không?
anh.san
TÍCH CỰC
10 năm
@Duy Luân làm 1 bài đánh giá Z3 đi
@anh.san Sẽ có nha
từ khi dùng đt đến giờ mình chỉ biết có BB, hôm rồi em BB hỏng lấy con ip5 dùng thử, nói thật ae chán vãy chày. ngày hôm sau qua 117 Văn Cao - Ba Đình xúc ngay em Z3 về dùng. thời gian tới cưới thêm em BB pp về nữa!
Cám ơn bác chủ thớt, em là newbie nên còn gà quá. Đọc mmấy cái này hay quá
mr.vip25
ĐẠI BÀNG
9 năm
BB10 có vẻ ngon quá 😔. Đang dùng 9780 mà hwa mới phát hiện nó k hỗ trợ Gmail :(. Đăng nhập rs password chục lần mới bik :(. Các bác cho mình hỏi lên BB10 có cần BIS để setup mail k và có hỗ trợ Gmail k ạ.
Làm thế nào để Hub không hiển thị các tin nhắn cũ đã đọc và đã trả lời rồi hả các bác. Xoá mỏi tay trên Hub rồi mà nó vẫn hiện các tin nhắn fb đã đọc từ các năm trứơc. Xoá hết năm 2013 thì n lại hiện tin nhắn từ 2012. Bực quá các bác ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019