Vẫn còn thời gian viết trải nghiệm, kỉ niệm hoặc review điện thoại Nokia để trúng Nokia 7 Plus

Duy Luân
24/8/2018 21:56Phản hồi: 61
Vẫn còn thời gian viết trải nghiệm, kỉ niệm hoặc review điện thoại Nokia để trúng Nokia 7 Plus
Nhân dịp ra mắt cộng đồng Tinhte.vn/Nokia bọn mình có làm game chia sẻ trải nghiệm, suy nghĩ, review về điện thoại Nokia để có cơ hội nhận được một chiếc điện thoại Nokia 7 Plus, và bài này để nhắc anh em là thời gian nộp bài dự thi vẫn còn. Anh em có kỉ niệm với những chiếc điện thoại Nokia cũ cũng có thể viết bài chia sẻ vào Tinhte.vn/Nokia. Mình sẽ lấy 3 bài có số comment và like cao nhất, đọc và chấm thủ công để chọn ra người thắng cuộc. Những anh em comment vào bài của người khác cũng sẽ có quà đấy!

Một số lưu ý:

61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chắc vẫn ko may mắn.
Quan_lv
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã viết bài vs tinh thần tham gia cho vui 😃
chỉ thích thím luân làm admin tổng quản của tinhte hơn là cái ông hiệp gà isheep , nghe đâu ông hiệp gà vay vợ cũ 100 củ không trả thì phải báo chí đang làm ầm lên 😁
@hoanghung.tb 😕😕😕😕😕
@hoanghung.tb ngáo đá
@hoanghung.tb tạm biệt bác...
@hoanghung.tb Hiệp gà đóng hài chứ không phải cu Hiệp nha bác
ides
CAO CẤP
6 năm
Kỷ niệm về Anh nô thì nhiều lắm, nhưng không có năng khiếu viết văn và không có may mắn nên thôi... 😁
hentx
TÍCH CỰC
6 năm
sau Xiaomi Mi Mix 2 thì mình thấy con Nokia 7 Plus này đẹp nhì, kế là Iphone X 😁, ý kiến cá nhân mình thôi,
cách Nokia phối màu nhìn quá cứng cáp và sang trọng rồi, cách đặt chữ chỗ camera, nhìn vô là thấy ngay phần nhấn mạnh về ống kính của họ, nói thiệt nếu tài chính dư dả mình múc ngay em này k cần đắn đo, với mình cấu hình thì cứ vừa đủ đừng chậm là được, mình cũng chỉ lên mạng lướt facebook lâu lâu xem youtube với đánh liên quân, còn chụp hình thì có sony A7II rồi, nhưng vẫn tin tưởng vào chất lượng ống kính CarlZeiss vì đã từng xài N73-N95-N78 :D
@hentx Xem ra bác cũng là fan cuồng của Noki nhở, tui đang sài N07 đây bác, hài lòng phết
@bich_ngoc_ngoc em này mạnh mà chụp hình ngon nữa chứ
@pham_thanh_thanh thế bác đã múc em ấy chưa? tui múc đc tháng rồi đây 😃
@bich_ngoc_ngoc đang trong giai đoạn tìm hiểu, mà ráng ráng tí nữa rồi múc luôn
hentx
TÍCH CỰC
6 năm
@bich_ngoc_ngoc mình may mắn được xài rất nhiều máy hồi Nokia còn ở đỉnh cao rồi, dòng E, dòng N, dòng 3xxx, 5xxx... nhiều lắm, mỗi máy là 1 nét riêng 😁
hehehehahaha
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nokia mà ko vướng vào tên nội gián của bọn Mỹ thì cái hãng ăn may Apple đã ko vươn đc tới tầm của Xiaomi chứ đừng nói Samsung đại đế.
@hehehehahaha Hài hước đấy =))
@hehehehahaha Nói hay đấy bác, chốt là con Noki vẫn là nhất trong lòng bác đúng không?
ngoc_mai
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hehehehahaha Công nhận có cường điệu hóa hay đấy, Noki trước là ông trùm trong những ông trùm về điện thoại
@ngoc_mai Tui đang lăn tăn không biết chọn em nào về đội của mình đây?
ngoc_mai
ĐẠI BÀNG
6 năm
@minh_tuan_tuan Cứ tìm hiểu cho kĩ đi bác, kĩ thật kĩ rồi hốt cũng không muộn
badboyasd
TÍCH CỰC
6 năm
mình mà viết thì chỉ toàn trải nghiệm tệ về nokia
99v9.9999
TÍCH CỰC
6 năm
Tự mua cho lành
nanokin
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hoài niệm thui.
mình viết từ lâu rồi nha, nhưng đôi khi hãy để quá khứ ngủ yên thôi. Chúc mừng nokia fan, chờ mãi ko có Nokia 9 thấy buồn quá
latrencanh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vule123 Sài em No7+ này cũng quá chất mà bác, game mượt kinh dc
songaku
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vule123 Chời đợi như vậy thì lâu quá, thà hốt 1 em về sài
@vule123 Thì cứ phải từ từ mà bác, ko nên nóng vội, hi
mua nokia 8 bị bong màn hình phải đi bảo hành dán lại, dán xong xước 1 vết to đùng góc dưới như kiểu lấy dao cạo, mua 1 con 8 nữa thì màn hình bị lưu ảnh phải đi thay màn ( siêu hiếm vs màn LCD ) ,bọn Vietfirst làm ăn như bíp , dán lại màn keo từa lưa bên ngoài, mua con 7 plus này thì bị hỏng loa trong , bảo hành xong được 2 tuần thì keo màn hình lại bong hết, màn hình bắt đầu xuất hiện điểm chết. nói thật nokia cần phải thay bọn bảo hành ngay ! muốn yêu lại nokia như thử rồi và giờ quay lại samsung , k chơi vs nokia nữa.
dntphuc
TÍCH CỰC
6 năm
@zenki1 Lưu ảnh LCD chưa đến mức siêu hiếm đâu bác :v
cutuncutho
ĐẠI BÀNG
6 năm
@zenki1 Bác bảo hành ở đâu mà khổ vậy, mình bảo hành hai lần rồi máy oke có bị j đâu
@cutuncutho bải hành ở ttbh của nokia bác ơi , lần đầu là đem lên fpt cho nó đem đi , 2 lần sau tự đi , lên Vietfirst trường trinh đó
cutuncutho
ĐẠI BÀNG
6 năm
@zenki1 Mình cũng bảo hành chỗ đó có sao đâu, hay do bác làm chuột bạch trước
duytran79
TÍCH CỰC
6 năm
Đã tham gia chuẩn bị nhận máy😃
Tín Nguon
TÍCH CỰC
6 năm
@duytran79 Bác tự tin khoe cá tính đấy... Đc tuôi vote cho bác
thôi nhường mấy bác
tunggtvt84
ĐẠI BÀNG
6 năm
Con đầu tiên siêu mỏng cánh 8210 màn hình vàng chanh tít te tít te
văn vẻ có hạn nên đành hóng các bác vậy 😆
có game nào dễ ăn hơn k ạ 😃 chấm like với cmt thì chịu thôi 😁
Tính tham gia mà lục mãi chả còn chiếc Nokia nào, nhớ lại ngày xưa cũng chỉ gắn bó duy nhất chiếc Nokia N900, tiếc là bài viết về N900 đã tham gia ở 1 cuộc thi ở ĐÂY :p
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019