Vấn đề hiển thị link trong trang dù đã add link vào chữ

Thảo luận trong 'Góp ý Xây dựng diễn đàn' bắt đầu bởi linh_pro91hp, 25/11/19. Trả lời: 5, Xem: 1211.

1. linh_pro91hp

Best Answers:
    0
    linh_pro91hp
    TÍCH CỰC
    Tự dưng mấy hôm nay tinhte bị sao mà các link em chèn chữ vào ví dụ add link vào chữ "download here" rồi lưu thay đổi xong thì tinhte lại show cả link em đã add vào chữ download here, đồng thời add luôn cả cái banner của cái link đó cụ thể như ở hình dưới
    mong tinhte sửa cái lỗi này đi để trang của em nó gọn gàng lại và mọi người dễ tìm kiếm
    Đang tải Screenshot_2019-11-25.png…

2. LIENHUONG

LIENHUONG Ngôi Sao Tử Thần

Best Answers:
    4
    LIENHUONG
    VIP
    Do vấn đề nhiều thành viên spam bài kèm đường dẫn - link rút gọn (có thể chứa virus) & đường dẫn kiếm tiền nên lúc các bạn xem bài, vô tình nhấp phải bị dính lỗi :oops:

Vì thế diễn đàn tạm thời không hiển thị đường dẫn nữa, ai cần sẽ sao chép rồi dán vào trình duyệt để xem/tải về - mong bạn thông cảm :)

1. linh_pro91hp

Best Answers:
      0
      linh_pro91hp
      TÍCH CỰC
      linh_pro91hp @LIENHUONG thế có cách nào thu nhỏ cái khung banner lại ko ad, chứ như bài của em add cả máy chục link thì lúc duyệt nhìn kinh dị lắm, cuộn chuột mỏi tay mới tới

2. LIENHUONG

LIENHUONG Ngôi Sao Tử Thần

Best Answers:
      4
      LIENHUONG
      VIP
      LIENHUONG @linh_pro91hp Bạn @mrpaint ơi :)

3. linh_pro91hp

Best Answers:
      0
      linh_pro91hp
      TÍCH CỰC
      linh_pro91hp @LIENHUONG ad xem xét bỏ luôn cái banner đi ạ, để link trần cho đỡ rối mắt

3. mrpaint

Best Answers:
    0
    mrpaint
    TÍCH CỰC
    Cái này hệ thống hiển thị thông tin link để người đọc không click nhầm vào các loại link lừa đảo nha bạn. Hiện chưa có kế hoạch làm cho nó nhỏ đi, nhưng sắp tới trang xem bài sẽ có điều chỉnh nhiều.

Thêm nữa là các link chia sẻ của bạn có bản quyền không vậy? Tinh tế có quy định không chia sẻ các nội dung vi phạm bản quyền bạn nhé.

LIENHUONG thích nội dung này.
Đang tải...