[VCW 2011] Thăm gian hàng Pi Việt Nam: máy tính bảng giá rẻ

bk9sw
16/7/2011 6:44Phản hồi: 185
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuongnm11
TÍCH CỰC
13 năm
Mấy ông bênh vực cái Pi với quan điểm tôi ít tiền dùng hàng rẻ tiền thì xem lại, hàng rẻ thì chất lượng cũng kém, dùng tưởng rẻ hoá đắt vì khi hỏng vứt đi coi như mất những 3,5 chai.
Ko có cảm tình với hàng Hồ Cẩm Đào
tình hình đã test thử rồi! cảm ứng điện dung mà chạm ko nhạy lắm! cảm ưng ko chính xác cho lắm! nói chung là ko dc!
ChickenSoul
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đọc hết comment em thấy e cũng chẳng biết nó tốt hay nó xấu nhưng mà cảm nghĩ cá nhân của em thì em không thích nó vì hàng Tàu 1 phần thôi, còn quan trọng chắc là chất lượng:mstickle:.
Em chả có tiền mà mua MTB nhưng cũng chả bao giờ mua cái này :cold:
xét về chính trị:nếu TQ không chơi xấu VN thì em cũng mua mấy con đt tàu về chữa cháy
xét về công nghệ:đt tàu pin khỏe,loa to,cái gì cũng tích hợp trong đó..các tính năng ưu việt trên chỉ tồn tại trong tháng đầu
xét về sinh+hóa học:đt tàu khá độc hại,có thể làm từ nhựa y tế hay gì đó
====>>>các bác tàu khựa trong diễn đàn Tinhtế làm ơn đừng bênh vực cho hàng tàu nữa...đây là diễn đàn VN mấy bác muốn bênh vực thì qua các diễn đàn có đuôi .cn mà bênh vực ;)...biết đâu sau khi chiếm VN chúng ta sẽ hằng ngày vào trang tinhte.cn để chém gió 😁
ubeo
TÍCH CỰC
13 năm
Bỏ tiền ra mua con này thì làm giàu cho thằng Tàu khựa rồi.
Khi nào máy Made in Vietnam xịn thì e mới mua ủng hộ.
junoxien
TÍCH CỰC
13 năm
K thể chấp nhận đ.c :-<
Ban đầu em tưởng topic này bàn luận về công nghệ, hiệu năng sử dụng của con máy tính bảng này, tương quan giữa giá rẻ và chất lượng thế nào, trải nghiệm của những người từng dùng qua để mọi người tham khảo....

Hóa ra em vào nhầm topic. topic này là topic tẩy chay hàng khựa và kêu gọi lòng yêu nước. Nếu nội dung như thế thì đề nghị mod đổi tên lại cái topic....

Mời các bác tranh luận tiếp về việc tẩy chay hàng khựa...
kimquan
ĐẠI BÀNG
13 năm
không phải hàng Trung quốc đâu, hàng TẦU đấy?! cứ bảo với chúng nó trả mình HOÀNG SA rồi sẽ ủng hộ mua cho bằng hết, khỏi cần khuyến mại! ...hihi! lúc đó ibed2 cho không cũng ế....!
thật sự thì em thấy có bác nói cũng hơi sai lệch một chút vì ghét hàng "tàu" nhưng các bác thử nghĩ xem nếu các bác cũng bỏ ra khoảng 10triệu để mua một cái MTB của "tàu" xem em đảm bảo là chất lượng của nó chắc gì đã thua mấy cái của các hãng nhật hay korea đâu.nói chung là tiền nào của đấy thôi đây là nó sản xuất cho những người có nhu cầu xử dụng hàng rẻ tiền thôi.nếu các bác thêm tiền cho nó thì nó có thể còn làm ra những cái MTB ngang bằng hoặc hơn những hãng khác nữa ấy chứ.nói thật thì em đặc ghét hàng "tàu" luôn nhưng cũng đừng nên nói họ như vậy.đấy là ý kiến riêng em.
Tại sao Ta lại phải góp tiền đóng tàu tuần dương để nó cắt cáp và bắn vào ngư dân ta nhỉ?
tẩy chay mấy thằng khựa
hàng TQ chất lượng VN ah 😆
Xài smartphone với tablet mấy con lõm lõm thà mua 12xx xài còn hơn mắc công đang xài điên lên hại não
Hàng khựa mà dán mác VN, thế xảy ra vấn đề gì thì VN mang tiếng ah. Dân VN đừng để mình bị mất mặt thế chứ. thà không có thì thôi, khi nào tự sản xuất đc thì xài. nói không với hàng Tàu.
http://www.vn-zoom.com/f173/pi-viet-nam-lua-dao-khach-hang-1002116.html

Các bác qua đây đọc nhé. Pivietnam nhà ta dính lắm vụ Scandal lắm.
VN dư sức sản xuất mấy con như thế này..nhưng VN chúng ta không chơi cái trò copy sản phẩm của hãng khác rồi đặt đủ thứ tên : ibét,ibad,itét,itủm...VN mình thà nghèo hơn nước khác chứ không thèm bắt chứoc rồi để bị mang nhục và tẩy chay;);)..em đề nghị bác gì gì đó đừng đem công nghệ này nọ ra để biện minh cho lòng yêu nứoc Trung hoa đại quốc của bác =))

---------- Post added at 10:03 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------

đề nghị bác đừng phát động chiến tranh và phát biểu phản cảm thiếu tinh tế...ifan thì đã sao
Túm lại là nếu sản phẩm là Trí Tuệ và công sức của người Việt, tôi mua. Còn chỉ bỏ ra công sức nhập về, phân phối điểu hay gán mác của VN để lừa tình người dân thì bài trừ.
em chưa thử con pi c002 lần nào hết nhưng nghe mấy anh chị nói nghe ghê quá. Chắc để dành tiền mua ss tap, k thì trả góp cũng đc. Tôi yêu Việt Nam...
Con lạy các bố mode, đừng quản cáo cho mấy cái thằng lừa tình nữa
http://www.pivietnam.vn/ bị tố nhiều quá rồi, đóng website luôn.

Khi quảng cáo thì nên để ý một chút, đừng có cổ vũ cho mấy thằng lừa đảo chứ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019