[VCW 2012] Sennheiser: nhiều tai nghe cao cấp, có phòng thử cách âm

TDNC
1/9/2012 6:51Phản hồi: 156
[VCW 2012] Sennheiser: nhiều tai nghe cao cấp, có phòng thử cách âm

Nằm chính giữa khu triển lãm VCW 2012 đó là gian hàng SVHouse, nhà phân phối chính thức của tai nghe Sennheiser. Ở triển lãm kỳ này họ mang đến rất nhiều tai nghe Sennheiser từ trung cấp đến cao cấp, bao gồm các mẫu như HD700, HD800, HD518, Amperior, các tai nghe Audiophile, không dây...

Có rất nhiều tai nghe ở đây và bạn có thể thử hết toàn bộ chúng. Tại mỗi bục trưng bày sản phẩm đều có ít nhất vài cái tai nghe, mỗi tai nghe được đã được gắn sẵn với nguồn nên bạn có thể trực tiếp thử chất lượng âm thanh của chúng. Nếu thích thì bạn có thể rút dây ra và cắm vào điện thoại của mình để nghe thử luôn. Chưa hết, do triển lãm diễn ra cực kỳ ồn ào với rất nhiều tạp âm nên SVHouse đã chu đáo chuẩn bị sẵn một phòng cách âm để bạn nghe thử một số loại tai nghe cao cấp, ví dụ như HD700 hay HD800, trong đó cũng có sẵn một số head amp cao cấp để chất lượng âm thanh xuất ra được tốt nhất.

Bạn có thể nghe thử tất cả các tai nghe tại đây
Tai nghe đã có sẵn nguồn phát nhạc, hoặc bạn cũng có thể rút dây gắn vào điện thoại của mình để nghe
Có rất nhiều loại tai nghe để bạn thử
Gian hàng rất đông khách đến tham quan
Có hẳn một quầy bán đồ giảm giá
Hi 😁
Phòng cách âm dùng để thử các tai nghe xịn
Có sẵn head amp xịn luôn
156 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tai nghe quá tốt
Cái này rất cần cho giới trẻ thích nghe nhạc
Giới thiệu sản phẩm thường không cho biết giá luôn.
Cao cấp nhưng giá phải chăng cũng có thể mò đến mua chứ.
Chiều nay đi còn gặp đc em PG k nhễ >"<
hunkenbkt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tiếc là ko tới thử được 😆

Em mẫu đang bắn chim nè :rolleyes:
@Zoke Zune Em này tên Cindy Giàu
@tridung_info vk hay sao mà tên là Cindy vậy bác?
@AudioSlave2020 Nick fb đó mà bác
phuongvn87
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chả có tiền để mua mấy cái tai nghe đẳng cấp này. Cơ mà có tiền thì sẽ cố mua lấy bộ loa xịn, thích nghe bằng loa hơn là tai nghe
cơ hội để nghe thử tai nghe xịn cho bằng anh bằng em là đây.
Bạn nhìn cái gì trước ?
@nobita211194 Mũi hơi xấu nhưng cũng Tạm được ... Do cảnh chụp nên có bắp ở tay hehe
@nobita211194 Bạn phán rất chuẩn..~.~ Nghe em ấy rót mật vào tai đã nghiền roài cần gì tới headphone xịn.
@nobita211194
tuankudo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nobita211194 "nếu bạn chỉ nhìn chiếc tai nghe thì bạn GAY cmnr" 😆
mai phải đi mới được
khoảng nhiu cái ta ??? ghiền cái headphone wa.
@vuongthengoc_b47 Tùy loại, mà đa phần toàn trên 1tr
tớ chỉ mún bít giá mấy cái sale off thui. sao k chụp tờ quảng cáo nhỉ ?!!
sao ko ở ha nội nhi .ko công bằng tý nào cả :mad:😔
madam77
TÍCH CỰC
12 năm
chưa có dịp nghe thử các dòng tai nghe này ko biêt có hay hơn tai nghe beats ko nhỉ ?
@madam77 Bạn đang dùng beat à, cảm thấy ổn ko, mình đang tính mua in ear của beat đây

Up and up
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@madam77 tùy loại nhạc chứ ss thế hơi bị khó :S
mới tậu e genius.bữa nào tậu thêm e sennheiser.
Vui chơi đừng ngại ...đồ bỏ rơi.
@zityeumua Genius với Sennheiser đẳng cấp khác nhau xa quá 😆
Mấy cái sale off kia ko biết chất lượng có off ko 😔(

Up and up
bupbesat3
ĐẠI BÀNG
12 năm
em vào toppic này vì thấy e gái xinh,nhưng vào thấy co mỗi 1 em,nhung em kia bt quá.
tai ngon gái đẹp dành cho đại gia,ta nongdan mua về tai trâu vẫn thế,hehe cm vui vẻ tý
dangphi95
TÍCH CỰC
12 năm
vẫn thích của Monster hơn 😁
lúc chiều mình đi nghe thử chiếc 9tr mà thấy khủng bố quá, lại thêm mấy chị PG xinh, cứ đứng cắm chỗ này luôn
Giá từ hơn 100k đến gần 30tr, tùy loại.

Trừ nhạc dance, dubstep ra thì Beats kém hơn Sennheiser.

Quan trọng là bạn nghe nhạc gì.
@AudioSlave2020 Senn vốn không phải chủ trương thời trang nên người ta không cần để ý, còn chả ai tâm thần đem 1 cái audiophile chạy lung tung ngoài đường cả, cơ mà Senn còn đẹp hơn khối tai nghe cao cấp khác. Kể cả HD5x8, HD6x0 cũng chả mấy thằng tâm thần đeo ra đường đâu (mà cái đám này open, thế vác ra đường kiểu gì?). Có hãng làm tai nghe portable tốt như AKG cũng ko phải hãng thời trang nên người ta chả quan tâm mấy.

Beats thời trang nhưng cá nhân em thấy không sang, em thích mấy con cup gỗ hơn, trông sang hơn.

Em đảm bảo không có cách nào làm 1 con tai nghe chất âm cực tốt mà không phải lỉnh kỉnh thêm amp, dac cả. Cũng ko có cách nào làm 1 con tai nghe hay mà cup nhỏ luôn.

Tóm lại bác cần thời trang thì beats là 1 giải pháp không tồi, Beats fake là 1 giải pháp p/p cao nhất. Bác nghe bằng mắt thì chả có cái headphone audiophile nào cho bác luôn.
@Spirit Coder sai...beats fake chất âm sẽ ngày càng xuống, 0 phải cứ Senn là hay hơn beats đâu bác...những con cao cấp đi kèm 1000$ headphones amplifier thì 0 kể, nhưng những con tầm thấp 0 cần amp khi nghe dance, electronic, hiphop...senn 0 phải là đối thủ của nó...còn sang hay 0 còn tuỳ sở thích của mỗi người, những người trẻ thích beats vì nó đẹp và thời trang, dễ kéo, 0 cần amp gì hết nghe vẫn 0k...không phải ngẫu nhiên mà bác thấy rất nhiều celebrities mang beats đi ra đường, chẳng lẽ họ 0 biết sang là gì? hay tại họ 0 có tiền?...nói tóm lại on the go chỉ có những con kiểu như beats là thích hợp hơn cả, còn những con dành cho những bác audiophiles thì mua mấy con senn cao cấp này ngồi nhà mà thưởng thức...simple like that.
@AudioSlave2020 À, đúng là lúc nãy quên nói là Senn nghe dance và những cái tương tự không tốt 😁

On the go nếu trừ những thể loại trên ra thì AKG K420 hoặc cao hơn là 1 lựa chọn không tồi, nói chung portable thì nhiều cái không cần amp (ko phải tất cả nhưng nếu có thì thường chỉ cần portable amp).

Em chỉ comment vì bác nói tai nghe phải cần thời trang nữa nên em nghĩ khi nói thế nên bổ sung là áp dụng đối tượng nào.
@Spirit Coder mình 0 có dòng K, chỉ có 2 con AKG Q460& Q350 hợp tác với Quincy Jones...chất âm khá hay, built đẹp nhưng ai thích nghe dance, hiphop thì...cũng vẫn 0 thích luôn.
a8926525
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng rat tiếc là di ve quê roi.

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119