Về việc mang iphone 5s đã jb đi bảo hành ?

Chihoaithu
9/11/2016 2:4Phản hồi: 16
Tình hình là đứa em mình có cái ip5s, hôm trước mình jb cho nó nghịch thì mấy nay thi thoảng màn hình bị xanh toàn phần, mình có lên mạng tham khảo thì bảo là bị lỗi phần cứng nhiều người cũng bị. Giờ mình gỡ jb rồi đem ra tgdd thì có được đổi máy mới không? Máy chính hãng nguyên bản vẫn còn bảo hành. Cảm ơn mọi người
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

buithanhduy
ĐẠI BÀNG
7 năm
cứ chạy lại rồi mang qua người ta không biết đâu bạn
@buithanhduy bạn sai lầm. máy đã jailbreak 1 lần bạn có chạy lại phần mềm nó kiểm tra nó biết nha bạn. mình không biết nó làm như thế nào, nhưng mình đã gặp trường hợp này 1 lần nhé. máy 5s mua ở FPT sử dụng được 6 tháng, còn 6 tháng bảo hành chính hãng. nó bị lỗi wìifi, mình chạy lại phần mềm rồi đem bảo hành. nó bảo đem ra trung tâm bảo hành kiểm tra, và trung tâm bảo hành nó phán 1 câu: " máy này đã bị can thiệp vào hê thống của máy rồi, nên mất bảo hành :....🆒🆒🆒
Vâng cảm ơn bạn ạ
Cả apple store còn o check ra dc có jb hay o nếu đã restore nhé.. Ở đó vn check dc.. Toàn phán bừa
@sonny_martin thế thử jailbreak rồi restore đem bảo hành đi. biết phán bừa hay không. đã bị bao giờ chưa mà phán bừa? đúng thằng tào lao
@Ngô Hoàng Tôn Rất nhiều người đã restore lại để mất jb và đi bảo hành.
JB chỉ là 1 chiêu trò kích cầu thôi thì sao lại ko đc bảo hành?
@thachnhattrung Để nguyên jb nó vẫn bh
@Ngô Hoàng Tôn Không bit ai mới phán, ở Nhật mình jb rồi dùng cydia eraser restore xong đem đi bh nó còn chẳng bit chứ ở đó mà ko dc bảo hành 😆
@Ngô Hoàng Tôn Tôi thì thấy bác mới tào lao, tôi jailbreak bao nhiêu máy xong restore mang đi fpt đổi máy hoài có bị gì đâu.
Xin cho hỏi tôi xài iPhone 5 gần đây iCloud cứ bị đòi xác minh dù là Mk tôi vào đúng xin cho biết tại sao bị vậy

Sent from my iPad using Tapatalk
Jb ko liên quan đến việc đc bh hay ko ! Đem máy đã jb ra cho ktv coi nếu xác định đúng lỗi vẫn bh bình thường . K thể check máy đã jb nếu đã chạy lại ios
@thecuong_87 đã bảo hành vài con rồi ... Thử jb rồi rs lại xem bố thằng nào biết chứ ở đó mà biết nhé
Đem ra 72B Đinh Tiên Hoàng P.Đa Kao Q1 để bảo hành, restore lại trước khi bảo hành là được. Đem lại thegioididong thì thegioididong cũng gửi qua TTBH mà thôi. Đem trực tiếp nhân viên mở máy ktra main liền.
Bác chạy cydia imposter xong rồi lên itunes rs 1 lần nữa xong cập nhật lên ios mới nhất là không dâu vết nha hồi trước cũng làm như vậy đi bảo hành ở 72b đinh tiên hoàng đấy bác vẫn đổi được máy mới
tdttrungtdt
ĐẠI BÀNG
7 năm
bản jb 9.3 là bản jb tệ hại nhất, toàn quảng cáo ức chế vãi
@tdttrungtdt Qc j ... Do bạn cài tweak hack game mới bị.. Từ lúc jb tới giờ mình o cài tweak hack game là làm j có QC nào đâu .. Lúc kia có bài nói về việc tải tweak hack game gây quảg cáo mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019