Verify tài khoản google adword bằng thẻ mastercard ảo

Tuong Thy
10/7/2017 4:37Phản hồi: 11
Verify tài khoản google adword bằng thẻ mastercard ảo
Nhiều bạn thường gặp vấn đề đầu tiên khi chạy quảng cáo google là không Verify được tài khoản hay tài khoản không nhận thẻ bạn add vào. Thế nhưng một chiếc thẻ quốc tế mở ra đâu có đơn giản, thế nên việc làm thẻ mới chắc chắn sẽ gây tốn kém tiền của, thời gian của bạn.

Cũng là người trong cộng đồng mmo thế nên mình đã từng gặp phải trường hợp này, do đó hôm nay mình sẽ hướng dẫn anh em cách verify tài khoản và chạy quảng cáo gg bằng thẻ ảo, mở online nhanh và rẻ, hoàn toàn có thể tự làm ở nhà với internet banking

Bước 1: Mở thẻ Mastercard ảo của VTC, hay gọi là VTC Mastercard
Phí mở 6k, phí duy trì 4,6k, tính ra 1 thẻ là 10k/thẻ, một số điện thoại mở dc tối đa 5 thẻ. Mở thẻ ở trang card.vtcpay.vn. Các bạn có thể tự làm tại nhà, đơn giản thôi.
Cái khó ở việc dùng thẻ này nằm duy nhất ở bước nạp tiền. Nạp tiền được một lần là các lần sau mở thẻ vô cùng đơn giản.
Chú ý: Khi đăng ký thông tin để mở thẻ thì cũng chính là đăng ký tài khoản ví điện tử VTC Pay, vì thế bạn phải nạp tiền vào ví thì mới nạp tiền được vào thẻ. Cách nạp tiền là từ internet banking của các ngân hàng Maritimebank, TP Bank và BIDV, có riêng phần nạp tiền ví điện tử của VTC Pay này, đặc biệt là được miễn phí nạp nữa. Ngoài ra có thể nạp tương tự từ ngân hàng Vietcombank nhưng mất thêm chút phí, các ngân hàng khác thì phải chuyển khoản vào tài khoản của VTC Pay.

Bước 2: Mở tài khoản google adword

Bước 3: Nhập thông tin thẻ
Truy cập trang thẻ VTC Mastercard để lấy thông tin.

Chọn “Hoàn tất cà tạo quảng cáo” để xác nhận thêm thẻ VTC Mastercard là phương thức thanh toán

Bạn đã thêm thẻ thành công

Khi thêm thẻ vào Google Adword, nếu thành công thì sẽ thấy có khoản tiền 20.000đ charge để xác nhận thẻ, số tiền này sau vài phút sẽ được hoàn trả vào tài khoản lại về thẻ. Sau đó bạn có thể tiến hành chạy quảng cáo Google ngay lập tức nhé.
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có điều kiện thì dùng thẻ cứng, không thì dùng tạm mấy loại thẻ ảo như này cũng được, nhưng không trust lắm
@chiến thần Devil Có gì đâu mà không trust bác, h google nó bắt trả trước 6.000.000 rồi mới cho chạy quảng cáo, thế thì thẻ cứng, thẻ ảo chả khác gì nhau
Google nó mới ra rule mới, từ nay nếu chạy quảng cáo ở Việt Nam thì nó bắt trả tiền trước, không có cửa mà chạy bùng đâu nhé!
@phamtho1912 Đúng rồi bác, nó bắt trả trước 6.000.000
Sao bọn facebook này nó sida thế nhỉ, nước khác nó vẫn cho chạy trước rồi mới trả tiền, mỗi mình nước mình nó bắt trả tiền trước, thầy nó
@suachuabebe Chết cười với bình luận của bác, bác quê Hải Dương đúng không?
@suachuabebe Hành động của nó phản ánh hành vi của mình thôi. 😁
kaitoumiu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@suachuabebe Do mấy bác hay chạy bùng nên nó bắt trả tiền trước thôi. lắm khi dùng visa VN còn bị chặn ấy
Sao t k verify được nhỉ, bác nào giúp với
bác nào rành về YOutube chỉ giáo em với
muốn kênh đc bật kiếm tiền mà gửi đề nghị 1 lần chưa đc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019