Verizon bắt đầu bán ra Motorola Droid 4 từ 10/2 giá 199USD

Didu
7/2/2012 16:4Phản hồi: 59
Verizon bắt đầu bán ra Motorola Droid 4 từ 10/2 giá 199USD

Nhà mạng [TAG]Verizon[/TAG], Mỹ mới đây đã chính thức đưa ra giá bán cũng như thời điểm lên kệ của smartphone trượt QWERTY mới nhất của [TAG]Motorola[/TAG] là Droid 4. Smartphone có bàn phím trượt ngang truyền thống trong dòng [TAG]Droid[/TAG] này sẽ bắt đầu được bán ra thị trường từ ngày 10 tháng 2 tới đây với giá kèm hợp đồng hai năm là 199USD. Bạn có gì với 199USD? Bạn có một chiếc máy với màn hình qHD 4", CPU hai nhân tốc độ xung nhịp 1.2Ghz, RAM 1GB và 16GB bộ nhớ trong. Thêm nữa, [TAG]Droid 4[/TAG] sẽ chạy trên mạng [TAG]4G LTE[/TAG] của Verizon. Droid 4 được giới thiệu tại CES 2012 diễn ra trong tháng trước, nó là người anh em với chiếc Droid 3 đã ngưng bán ra.

Nguồn: The Verge
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

costan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dòng đt Huyền thoại cuả moto 😃
Hôm bữa đi bus bị móc mất con d1 , chán chả dùng android nữa 😔
Nếu đem về Việt Nam thì mình có xài được không vậy vì "Droid 4 sẽ chạy trên mạng 4G LTE của Verizon"
Nếu nó là worldphone như droid 3 thì ok hết

+ Tóm lại Droid 3 droid 4 chả khác nhau là bao nhiêu. Thay lại 1 chút thiết kế tăng xung nhịp + ram + thêm bộ nhớ trong
Có hãng nào không tuân theo điều trên đâu bạn. Có thể sẽ sớm xuất hiện gsm vì trong tương lai google sẽ không hỗ trợ cdma
colinjsit
TÍCH CỰC
12 năm
Thay chút thiết kế là đã khác rồi đấy bác, huống gì là thêm ram và bộ nhớ!
mê cái mạng 4g quá,ko bít nó chạy điên rồ tới mức nào nhỉ,buồn quá việt nam
xmen533
TÍCH CỰC
12 năm
mua về chạy mạng 4g viettel ý bác,em đang dùng sensation 4g,đăng ký gói Mimax.dùng 4g tẹt ga,nó hiện 4g hẳn hoi mà.tốc độ thì thôi rồi,xem utube hd mà cũng load thừa 1 đoạn nữa.không biết vina hay mobi thế nào,chứ 4g viettel em thấy ổn lắm :p
Đợi VN có 4G chắc đến mùa quýt bác ạ 😆
ủa chứ k phải only CDMA như mấy bạn kia nói àk....hình như Verizon chỉ dùng CDMA thui mà.về VN chỉ dùng Sfone chán chết
xmen533
TÍCH CỰC
12 năm
Ặc,onl CDMA ạ ... cứ tưởng chạy GSM thì còn xài được 4g chứ CDMA sfone thì ở chỗ nhà em(Hai bà trưng @@) mà toàn mất sóng nữa là,không hi vọng gì ở VN rồi (_ _")
Bó Trym với bác này! Bác về xem lại full spec của Sen 4G nhé, xem thử cái 4G của nó là cái gì. Chỉ là HSDPA+ thui. Haizzzzzzzzz

---------- Post added at 02:52 AM ---------- Previous post was at 02:50 AM ----------

À quên con này CDMA only. Bác nào ko tin lên support với mấy em chân dài Verizon thử là biết!
dòng moto không thích lắm,từ droid 1đến 4, cấu hình thì ok
Cứ mỗi lần đọc tin kiểu này là lại thấy thiệt thòi cho chúng ta. Nước ngoài hiện đại về cơ sở hạ tầng viễn thông và hấp dẫn trong khâu phân phối sản phẩm. Người tiêu dùng, nhà mạng, NSX... đều có lợi.
Ở ta thì chán quá. Cũng may nhiều nhà mạng ra đời đã xóa bỏ cơ chế độc quyền của Viễn thông. Cách đây 10 năm, người nước ngoài đã so sánh: "Đi máy bay từ HCM đến Bangkok gọi điện rồi bay từ BK về lại HCM, chi phí ngang với gọi điện tại HCM..." he he.
Shinnosuke
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rất thích body em này. Nhưng lỡ mua em khác mất rồi :rolleyes:
Con dao sắc đây 🆒
normalhn
TÍCH CỰC
12 năm
Đã dùng từ 1-3, và chắc chắn ko dùng 4 nữa.
zestly
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tùng gà chả chấp làm gì :p :p.... Anh dùng 4 đi cho nó hiện đại 😆
Xdarkest
ĐẠI BÀNG
12 năm
Droid 4 chỉ xài với CDMA only thui, bùn quá 😔
máy này là worldwide đó bạn! sóng nào cũng xài được. Bạn có thể xem lại thông tin cấu hình trên site gsmarena.com . Theo mình đây là site uy tín nhất về di động ở nước ngoài. Thông tin hấp dẫn mà server mạnh, trang đơn giản, nhẹ máy
pngbatho
TÍCH CỰC
12 năm
Bác này nguy hiểm quá. Em nó global mà bác... giống DROID 3 đó
ko có gì đột phá từ thời atrix trở đi
Em thì thích cái nào mỏng mỏng mà to to , mà hình như dòng moto có con Razr . Ôi ... ước mơ...😔
Moto chỉ đc mệnh danh là trau bò + MEN thui..chứ hàng môto xài ko sươngs lắm.nhin cái giao dien của moto ớn tận cổ.ngang vs cái của ss.hi
beckxd
TÍCH CỰC
12 năm
Máy nhìn ngon lành quá nhỉ, trong hao hao giống ip 3g
gabb8100
TÍCH CỰC
12 năm
Híc. mình phục bạn thật đấy. mún xin chữ ký quá
deple2005
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ôi thế nói như bác thì hầu hết đt ngày nay đều giống IP3 và IP4 rồi, vì con đt nào hiện nay chẵng hình chữ nhật và bo tròn góc, trừ 1 vài em đặc biệt. Thế hóa ra là IP là mẩu đt đầu tiên ah @@(taị em thấy kiểu nói của bác cứ như IP là mẩu chuẩn của các đt khác vậy ah ). vậy mà trước h em cứ tưỡng Motorola, Niokia có đt trước IP không đó chứ
normalhn
TÍCH CỰC
12 năm
A di đà phật, mô phật. Thí chủ nên đi tu để tĩnh tâm và thanh thản đầu óc (chắc tại ăn nhiều táo để lâu quá)
Bác nhìn kiểu gì mà kêu giống ip3g. E chả thấy giống tý gì hết, nó hơi vát 4 cạnh chứ có bo tròn như ip 3g đâu.
Chắc bạn bắt đầu xài đt từ năm 2007 đến nay thôi nhỉ?
Ui!cấu hình vậy mà cái giá yêu thế! Ước gì mấy BLACK BERRY 10 của RIM ra thị thường giá cũng mềm như thế này thui😁!
giống y con droid razr thêm cái bàn phím qwerty nhỉ !
:< mog cho verizon sập tiệm!

Sent from my iPad using Tinh tế
không biết bao giờ ở VN mới có mấy cái Smart phone giá rẻ nhỉ, hic hic
anhthe2812
ĐẠI BÀNG
12 năm
199USD.giá cũng hời nhỉ.cố xúc e này vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM