Vespa GTS Super 300 đi 22,3 km hết 1 lít xăng, đường phố Sài Gòn đông đúc

levuongthinh
29/9/2017 1:39Phản hồi: 360
360 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

PhuongAnTQ
ĐẠI BÀNG
7 năm
Làm đi rồi tính chứ giờ toàn nghe nói và so sánh khập khiễng quá.
NhatTaoSG
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác nào mua đi ko thích bán lại em, xe mới 120 bán lại em tầm 96.69 triệu thôi hihi.
thanghippy
ĐẠI BÀNG
6 năm
Phải công nhận Vespa GTS đi quá sướng, chiếc xe mang lại cảm giác vui vẻ khi chạy xe.
goodlooking
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang tính rước em gts 300 về, cho mình hỏi cái zụ gió tản nhiệt hai bên có quá nóng lắm không hay vẫn chấp nhận đc, tất
thanghippy
ĐẠI BÀNG
6 năm
@goodlooking Nóng bạn ạ, lúc đầu mình cũng tính lấy em 300 xong đi thử em 300 của ông anh thấy nóng ửng đỏ đầu gối luôn( lúc kẹt xe) thể nên lấy em 125.
goodlooking
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xin hỏi bác nào thật mua gts 300 và trải nghiệm rồi, xin cho mình ý kiến vì cũng đang tính mua gts 300. xin ít trải nghiệm, còn mấy bác chém gió chuyện xăng thì cứ mà đi wave hay dream cho nó ăn chak mặc bền( vãi quá cái xe 300cc 130tr ra giấy tờ ma cứ ngồi bàn chuyen xăng). Ra xem xe khỏi cần A2 cho ra bien số luôn, ngon qua trời, A2 từ từ lấy......ai chạy rùi cho lời khuyên cái
narsiscad
ĐẠI BÀNG
6 năm
@goodlooking Em xác nhận con G3 này chạy quá ngon, ngoại trừ phần quạt gió phía trước ồn vật vã khi đường đông (fix được), xăng thì e k quan tâm, sắp hết thì cứ đổ đầy bình. e vừa quay lại Vespa sau một thời gian dài mặc dù trước đó có lời hứa đoạn tuyệt, khổ thế 😆

1.JPG 2.JPG 3.JPG 4.JPG 6.JPG
300cc hao bằng 1/2 con ktm 1290 1300cc
Các bác cứ kêu rung đầu mình chạy sprint iget có thấy rung đâu. Xe mình chạy rung đầu nhất là sh mode. Dừng đèn đỏ xong kéo ga cái rung như sextoy.
bumbum0803
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nếu cứ tính về xăng thì xe máy đi Dream, Wave, oto đi Toyota Vios hay i10 gì gì ấy các ông! Bọn đi Vespa 300 hay đi Mer hay Harley này nọ nó dell nghĩ về xăng đâu. Bài viết là có ích khi cho biết các thông số ở điều kiện thực tế chứ ko phải để các bố so kiểu "i10 chỉ hơn có tí".

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019