Vì sao anh em nhậu “quắc cần câu” lại thường không nhớ gì khi tỉnh rượu?

P.W
27/11/2019 9:25Phản hồi: 220
220 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khacthuy28
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bởi v mới có mấy vụ chuốc say đổ vỏ. Con gái giờ ghê lắm mấy bác 😆)
Tốt nhất là nên hạn chế rượu bia vì chả bổ béo gì ở đấy 😃
Thsnh989
ĐẠI BÀNG
4 năm
@june_liht rượu bia nhiều hỏng hết ruột gan mà mình chẳng thấy rượu bia ngon chỗ nào
vinh0203
TÍCH CỰC
4 năm
Cũng có lần tôi uống say quá, không nhớ hôm qua về nhà như thế nào luôn 😁
Có thật là quên hết hok hay chỉ mượn cớ thui, ai ưống rượu bia mà hok biết giới hạn của mình, toàn mượn bia rượu để quậy phá ko
Gagarose
TÍCH CỰC
4 năm
Về nhà vẫn cho xe vào nhà xe, rút chìa khóa, lấy vé, bấm thang máy đi thẳng lên nhà, cởi giày cất tủ giày, lên giường ngủ đến sáng hôm sau không nhớ mình về nhà bằng cách nào, hơi nhớ nhớ đi đường có em khiêu khích đua xe, mình không đua 😁
Lầ nhậu say hồi mới đi làm cách đây hai chục năm
sumboy
CAO CẤP
4 năm
Nhậu để quên sầu, tỉnh dậy nhớ chi
Mình cũng say sấp mặt mấy lần, sáng ra không nhớ gì
anhđtr
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chưa có lần nào quắt cần câu hết
bởi vậy mới có câu nói ói ĩa
hai tmt
TÍCH CỰC
4 năm
Bị khá nhiều lần ,tự hứa lần sau ko thế nữa nhưng vẫn chưa làm đc : (
Lucifer09
ĐẠI BÀNG
4 năm
Sợ lãnh trách nhiệm. Haha 😁
Moẹ, có lần uổng xỉn thằng bạn kêu taxi tống lên cho về KS gặp thằng tài xế ( xin lỗi ae phải gọi là thằng ) không có tâm, nó chở đi có 1 khúc bỏ m xuống giữa đường, trong 1 cái hẻm. M đứng đó tới sáng luôn, cũng không hiểu sao không nằm lăn ra. Sáng sớm có 1 cha đi nhậu cả đêm chạy xe ngang quẹt vô làm m té lăn ra. Hỏi chả đi đâu mà ẩu dữ vậy? Chả đáp: xin lỗi, xỉn quá. Còn ông sao đứng đây sáng sớm zậy? M nói là xỉn quá đứng dựa tường chứ đi hổng nổi! Hai thằng cười với nhau luôn D
minhbk
ĐẠI BÀNG
4 năm
@schtroumf đậu xanh 2 thằng xỉn ! hài vãi !
Nói thật đã từng say méo biết sao về đc tới nhà ! sáng hôm sau dậy vẫn nhớ nội dung cuộc nhậu, còn tại sao về đc tới nhà ngủ tới sáng thì thề ko nhớ gì cả ! hỏi cả đám có ai đưa anh về ko !? bọn nó bảo anh tự chạy xe về mà !? hại não cmn !
labillnet
ĐẠI BÀNG
4 năm
Trào lưu húi cua cạo sát da đầu nhớ hồi Beckham cạo nó thành trend, giờ trend quay lại rồi à?
@labillnet Kkk...mặt/ đầu tròn tròn, người mập mạp tròn tròn thì đầu trọc cũng còn dễ nhìn, chớ ốm ốm và đầu méo méo thì thôi rồi....
Ngày xưa có lần đi bar Fox quất cần câu ..không biết tại sao taxi nó đèo về tới nhà gần 40km ... Hỏi con nhỏ em hôm đó là nó dặn taxi đi tới đó thì gọi nó ... À thì ra thằng đó là bạn học nó ..ko là bị mất trinh rồi
Đã từng k nhớ đi về kiểu gì
Khổ thân anh em. Mình toàn giả vờ say để làm việc lớn để hôm sau nói lời giải thích là : ANH KHÔNG NHỚ GÌ CẢ
Lamduong27
ĐẠI BÀNG
4 năm
há há có ae nào đã say bí tỉ nhưng vẫn chạy xe về nhà theo quán tính trong bật ra ngủ sáng không nhớ gì không!
Uống 2 hoặc 3 chai là ngưng
dungpvbk
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nhậu say đến nỗi nhìn con oto mà cứ ngỡ 2 con xe máy nó đi song song các bác ạ =))
akiralnb
ĐẠI BÀNG
4 năm
Uống biết dừng đúng lúc mới là người bản lĩnh nha :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019