Vì sao bây giờ nên mua PS4 Pro giá chỉ 7 triệu để chơi game?

Nam Air
13/1/2020 4:45Phản hồi: 174
174 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thôi. E đi cày kiếm tiền xài tết đã. Chuyện game gủng để sau.
hnilqhuy
ĐẠI BÀNG
4 năm
từ xbox 360, ps3 tới ps4 pro game duy nhất mua và chơi offline 3 bố con lẫn online là Fifa. Trước đó chơi ở PC cũng fifa, thâm niên từ fifa 1993 tới già

mọi ng lẫn vợ cứ kêu chơi game vô bổ rồi hại nhưng thực tế con trai lớn của mình đá fifa rất giỏi tới lúc học đại học, rồi giờ đi làm mọi thứ nó làm cũng tốt như game, sắp xếp khoa học, tính toán cv rất nhanh và dứt điểm hiệu quả.
PS5 khi mới ra giá sẽ rất chát và khan hàng. PS4 Pro bây giờ là 1 lựa chọn rất đáng giá đấy
b5_kien
ĐẠI BÀNG
4 năm
lúc đi làm thì vẫn thích nintendo switch hơn là ps4 vì chơi rất linh động, ở nhà thì xây dàn pc tầm hơn 20tr chiến tẹt các game trên 144fps rùi
Không chơi game nên không mua
cũng khoái chơi game lắm, giá cân nhắc phết :3
Ps4 có đọc ổ cứng gắn ngoài như 1 hd player không các bác?
alt4ever
TÍCH CỰC
4 năm
@tangvanthang đc bạn ạ
kingtwo
TÍCH CỰC
4 năm
Thiếu ghế sofa rồi ạ. Chơi ps ko có ghế thì mệt lắm
VAdaihiep
TÍCH CỰC
4 năm
Anh em nào chưa vợ con mà muốn chơi thì nên mua, như mình mua từ giữa năm trước tới giờ chẳng có thời gian chơi.
christinh
TÍCH CỰC
4 năm
Vẫn thích chơi bằng chuột và phím hơn.
ilovemac
ĐẠI BÀNG
4 năm
giá hơi chát
Ông anh bế ở nhật về 1 bộ, cả đống đĩa mà k chơi 😆 như kiểu quá tuổi r ấy 😃) nhìn ô ý chơi kiểu đam mê bắt đầu thấy khó chịu rồi...
mình vẫn hài lòng với việc có 1 em console là ps4 để chơi game lúc rảnh 😁
lxhxxnxxx
TÍCH CỰC
4 năm
Anh em cho mình hỏi. Có phải giờ PS4 mua mới thì không hack được không?
alt4ever
TÍCH CỰC
4 năm
Thực ra ngoài chơi game PS4 còn có thể sử dụng để xem Youtobe, Netflix, Spotify nên giá ở thời điểm này là khá ổn. đĩa game cũ nhiều và rẻ. nhưng phải lưu ý là khi ra PS5 mà bạn vẫn chơi ps4 sẽ cảm thấy khá hụt hẫng 😆. như mình trước đấy mỗi lần ra game mới toàn tự nhủ để vài tháng nữa mua đĩa cũ cho rẻ xong rồi đến lúc mua đĩa chơi cảm thấy nhạt vl. game là phải ra cái mua ngay về chơi rồi bàn luận chém gió trên facebook cùng các hội nhóm nó mới sướng, PS5 cũng thế, đã máu là phải mua ngay hoặc mua trong năm đầu tiên chứ người ta choi còn mình hóng cảm thấy khó chịu lắm 😃).
Giá rê
Cho_Chet
TÍCH CỰC
4 năm
Trong khoảng chưa đến 1 tuần có hẳn 2 mod pr cho PS, chứng tỏ 2 mod mới nhận phong bì của Sony rồi....khà....khà
@Cho_Chet còn zụ trong 1 tuần có 2 bài xuất hiện liên tiếp, bài 1 là 5 lý do vì sao phải có soundbar, bài 2 cách đó 1 tuần giới thiệu 5 option soundbar bình dân SONY cho anh em ăn tết. Xin cảm ơn Sony đã giúp tôi mất lòng tin vào 1 trang tin công nghệ
.Gù.
TÍCH CỰC
4 năm
Mua ps4 pro là chính xác nhất thời điểm
phanhkissss
ĐẠI BÀNG
4 năm
chơi mấy game vận động với con cái sao nhỉ mn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế