Vì sao bây giờ nên mua PS4 Pro giá chỉ 7 triệu để chơi game?

Nam Air
13/1/2020 4:45Phản hồi: 174
174 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

letsgo9x
ĐẠI BÀNG
4 năm
Em đang bên nhật, bên này bán tầm hơn 5tr máy cũ cho bản pro , còn đĩa game thì rẻ như cho.
kaka102
ĐẠI BÀNG
4 năm
@letsgo9x Mình vừa mua pro bóc hộp < 5tr (Úc). Ko có thời gian chơi mấy
letsgo9x
ĐẠI BÀNG
4 năm
@kaka102 Em tính mua , nhưng cố chắc chờ ps5 ra xem sao,.. ps5 dùng chán bán vẫn đc giá hơn so với ps4 mua ơe hiện tại
kaka102
ĐẠI BÀNG
4 năm
@letsgo9x Tuỳ nhu cầu của bạn. Nều thực sự muốn trải nghiệm và có thời gian (cái này quan trọng) thì mua 4 pro, cuối năm 5 ra sẽ rất đắt, chắc phải 2 năm nữa mới có giá tốt (ko có nghĩa là rẻ). Nếu túc tắc đc gần 2 năm thì đợi 5 bạn ạ.
Ước được quay lại 20 năm về trước để vô tư chơi nhỉ?
vusilent
ĐẠI BÀNG
4 năm
thôi chơi game pc cho lành
I'm Franky
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nên mua
chuavo
ĐẠI BÀNG
4 năm
Sau bài đăng giá bán tăng lên 7.100.000VND ngay 😆
Cũng thích nhưng mà để time cho cái khác ưu tiên hơn 😆)
Theo mình thì đã mua máy đời cũ thì cứ con mạnh nhất mà táng 😁
mrac9x
ĐẠI BÀNG
4 năm
Với người đủ điều kiện thì mua không cần nghĩ và sở hữu nó là đủ, thì thoảng làm vài ba game giải trí là đủ. Còn anh em chưa đủ dư dả thì đều xảy ra một bài toán là mùa về làm gì, dùng lúc nào, bla bla... Và chốt là không mua. Chính thế mới tiết kiệm được một khoản 😆))
ok
mrdk1234
ĐẠI BÀNG
4 năm
Vợ đẻ chả có tgian mà chơi
Chỉ chơi fifa Nên mua PC 2nd 7 triệu hay ps4 ạ
dat.nguyen90
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mua 2nd vẫn ngon lành
LeTAnh
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình cân nhắc combo ps4 pro và màn 50inch 4k 1 thời gian rồi. Mà lại ko có thời gian chơi nên nghĩ lại. Trẻ thì có thoi gian chơi giờ có khả năng thì lại không có thời gian 😔
tiendatts
TÍCH CỰC
4 năm
@neo02 cuộc sống là vậy :(
Rẻ quá nên mua
Hợp lý để chơi game
Rẻ tội gì ko mua
một thời chiến ps2 quyền thuật giả thú chơi hay bá cháy con bò chét 😁
Thời gian trôi qua, mọi thứ thay đổi, cái gì cũng mang tính thời điểm.
Hồi nhỏ thì ao ước có 1 cái máy chơi game thôi để thỏa sức vẫy vùng trong những màn hình màu mè hay ho kia.
Giờ thì thừa tiền để mua rất nhiều cái máy chơi game về để chơi nhưng cảm giác đã khác rất nhiều. thời gian ít, cảm hứng chơi game cũng vơi dần, ko còn thích thú về những thứ mà mình đã từng say mê nữa... Đúng là có những thứ đã mất đi là ko thể lấy lại được
gintantd
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thật sự bây giờ rất thích hợp để mua PS4 pro luôn í. Tầm này năm ngoái mình xúc con Slim thôi đã 7tr5. Năm nay Pro còn rẻ hơn thế.

Tips nhỏ thêm cho các bạn sắp mua là ngoài chuẩn bị tiền ra thì chuẩn bị trước các tựa game mình thích và quan trọng là tgian cày game (mất kha kha tgian phết đấy) 😁

Mua chơi chán chê r PS5 ổn định r lên đời :3
langtudaik
TÍCH CỰC
4 năm
Game chơi riếc r cũng chán, để chơi giải trí những lúc căng thẳng giảm stress thì ok 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019