Vì sao Honda Dylan lại rớt giá thảm hại đến vậy ?

kEn ViP
20/5/2011 8:11Phản hồi: 85
85 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phuocdh
TÍCH CỰC
13 năm
hờ hờ... Dylan bánh nhỏ, bề ngang bánh to, bao ng bảo đi sướng.

Tôi thấy con này bất tiện chỗ để chân, có cục gù ở giữa trong khi nó là scooter. Chỗ đó là cái quạt két nước của nó và két nước nằm kế đó sau bánh trước, nhược điểm là đi mưa, bùn sình bị hút vào két nước làm mát, lâu rồi thành cục làm máy ko tản nhiệt đc dẫn đến hao nước rồi thiếu thậm chí cạn và hỏng máy.
nhà còn chiếc dylan ông chú mua cho, chạy sướng 😁. honda chỉ thích mỗi dylan với sh2009 thui, thích kiểu đít nhọn nhọn :giggle:
em nghĩ theo thị hiếu thôi
hết mốt là nó cắm đầu đi xuống thế đấy
bác thấy @,dyland xuosng thê thảm
tới giờ vẫn kết 2 em dylan 2004 repsol với 2005 đen nhám -_-!
SHi xuất hiện mà, công nghệ cao, phong cách lớn, xứng tầm đẳng cấp.

Mỗi xe có mỗi thời, hihi
phong cách gì thế, đẳng cấp gì thế

đẳng cấp với phong cách là ở chính con người mình bác ạ. Người ăn nói có học, đàng hoàng, tử tế thì đi xe đạp anh em trên này vẫn kính trọng cả
tranthaotv
ĐẠI BÀNG
13 năm
không hiểu thì đừng chen vào , @ ,dylan,sh ,3 dòng cùng của honda ý , ở đây người ta đang thắc mắt là tại sao SH lại được phát triển tiếp mà 2 dòng kia thì không
phong cách lớn là phong cách gì ? lần đầu tiên nghe đấy.
Phong cách đỉnh cao, đẳng cấp đứng đầu. Phải có tiền mới mua SH ok

Người ăn nói có học, đàng hoàng , tử tế ai mà không nể, nhưng có liên quan gì đây ? Còn mấy chú nào chửi bậy suốt ngày thì chẳng ai nể cả, có học ai lại ăn nói thế

Honda tập trung phát triển SH là đủ, SH là đời sau của Dylan mà. Kích cỡ size lớn như thế thì có SH rồi, king scooter rồi, model cũ dẹp đi ko cải tiến nữa.
tranthaotv
ĐẠI BÀNG
13 năm
king scooter ? chú nc có nổ quá không , tại việt nam chuộn nên nhập nhiều thôi , chứ trong làng scooter thì Sh chỉ là một ngôi sao nhỏ thôi chú ah
chắc bác là người đầu tiên nghĩ là bỏ tiền mua SH sẽ đc cái "phong cách đỉnh cao" nhỉ 8->

bỏ tiền ra mua thật rồi chụp hình lên diễn đàn hay đi ra ngoài xem mọi người nhìn mình có được thế k =))
phuocdh
TÍCH CỰC
13 năm
ới giời, kệ ông đấy, tự kỷ ấy mà. Như tôi nói chả ai chất vấn nhiều. ha ha...
hôm bửa mình đi nang quận 12 thấy chổ bán xe máy củ treo bảng SH củ 36tr @ 11 triệu ko biết đó la xe của bác Đào hay sao mà rẻ quá nhìn còn mới lắm
phuocdh
TÍCH CỰC
13 năm
Đừng lăng xê SH quá, nguồn gốc mục đích SH sản xuất tại Ý là đặt hàng cho các cửa hàng Pizza tại Ý, xe mạnh, nhanh, to để... chở bánh pizza đi giao.

Thu nhập Vietnam còn thấp nên cho là "siêu xe" chứ nước ngoài nó chẳng bằng chiếc wave @.
Không rõ bên Ý nó dùng thế nào nhưng đúng là về vn thì cưỡi lên là khỏi đội mũ bảo hiểm mà, điều mà mọi công dân vn phải tuân thủ chấp hành luật.
Hay vì thế nên một số bác thêm thần tượng, ôi, công an còn ngại mà. Va quệt xe à, ta hùng dũng lao vào «đối phương» theo một đẳng cấp riêng biệt.

Em xin lỗi bác SH nào ngoài không thuộc số nêu trên nhé, vẫn có nhưng các bác chắc chắn không đông hơn số còn lại ạ.
Đừng tưởng đầu trộm đuôi cướp hay cô hồn du đảng nó kô chạy SH =))
Mình cũng rất thích kiểu dáng của Dylan tiếc là nó ko có công nghệ phun xăng đt. Nếu như honda VN mà sản xuất em này thì mình sẽ thanh lý em AB ngay để rướt em Dylan về liên
leoxuu
TÍCH CỰC
13 năm
mình ghét SH kinh khủng, OBZ định mua nhưng bảo để đấy mua oto, cuối cùng mình thắng :skip: cả nhà đi chơi tiện, siêu thị thì ko lo xách đồ, nắng mưa chấp hết, vui vẻ mà lại thoải mái :giggle: dị ứng SH từ hồi thấy mấy thằng đi, mặt bọn nó ngẩng lên vuông góc mặt đất :giggle:
SH là cái gì ....? 1 mét vuông đất các bác ạ
bác khuyên các cụ lựa chọn thế là sáng suốt đấy, tiền mua con đó thì mua con Matiz cũng chở được 4 người, để đồ thoải mái
@leoxuu Cùng có suy nghĩ như bác . Thời đại 4 bánh mà có cái 2 bánh thui ối đứa đại gia nhà nghèo vênh váo với đời. Xe phục vụ tiện ích cho con người thui mà
mình đag tính kiếm 1 e mà ko bít coi xe...
em đang chạy @ có up hình lên cho các cụ xem k nhẩy hiiii, màu bạc đời 2004
cipucha
ĐẠI BÀNG
10 năm
@chienanh cảm nhận về @ sao bác?
cá nhân e thấy rất thích @ thích nhất ttong các xe kiểu dáng cân đối xe vẫn cao to dáng ngồi cungx đẹp

có câu
trăn lời a nói k bằng làn khói @ vs cái pic nhìn đẹp lắm
mà k pít chất lượng của @ ra sao?
cho cảm nhận đi bác
1 thời mốt Dylan, hook bít giờ biến hết đâu ồi ý nhỉ?
dylan giờ ra đường thấy cũng còn đầy đó.
Ferrari1102
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao Honda không sản xuất tiếp con này nhỉ, trông còn đẹp hơn PS
các bac cho em hỏi xe dylan đi tiến nhiêu xăng /100k hả

em định mua mà chỉ sợ 6l/100km/hhjhjhhjhjhj
nhuhoangtan
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhuhoangtan xe nay minh tham khao roi vi xe an xang wua thoi ma
các bác cho em hỏi bộ yếm đầy đủ của em dylan 125 giờ giá khoảng bao nhiêu ai biết chỉ em với nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019