Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Vì sao mình lại mua Bphone 3 Pro? Mình có điên không?

Duy Luân
26/10/2018 22:26Phản hồi: 841
841 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iLi
TÍCH CỰC
5 năm
Nhiều tiền và muốn mua( với bất cứ mục đích nà)o thì cứ mua thôi, điên gì chứ nó cũng là 1 cái đt thôi mà.
Tuấn Mu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua con XR mới điên
hvne
ĐẠI BÀNG
5 năm
nó y như cái điện thoại LG G đời đầu tiên, không sang.
@hvne Vì giá trị máy có 4 triẹu thì làm sao sang voi dtdd 18tr
skillshort
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thấy anh đồng nghiệp mới mua bp3. Kêu có mấy lỗi cơ bản của qualcom mà vẫn chưa giải quyết được: lỗi cuộc gọi đến không sáng màn hình, không trả lời cuộc gọi được với cả lỗi sạc nhanh, cắm sạc nhanh chính hãng không nhận, phải sạc đểu mới chịu nhận sạc
Juggernault
ĐẠI BÀNG
5 năm
@skillshort Trời ơi bản demo đó bạn. Bản thương mại rất okay nha
@skillshort Dùng B3 làm máy chính đc 1 tuần và ko gặp lỗi nào như bác nói ^^
skillshort
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Juggernault Hàng xịn mà, mới giao xong trong tuần mà 😆
Juggernault
ĐẠI BÀNG
5 năm
@skillshort Trời ơi! Bạn tét chức năng mới update chưa? Phải sạc trong môi trường đầy nước mới okay nha! Vì Bphone chức năng nổ bật nhất là chống nước nên phải sạc dưới nước mới có hiệu quả cao nhất mà không gặp bât cứ phiền toái nào nha!
Nữa hả? Tưởng hết bài về BP 3 rồi chứ? Chắc mai lại có bài "BP3 cứu sống một mạng người", nội dung đại loại đang đi đường bị chó hàng xóm rượt, rút trong túi ra con bp3 đáp chó chết, bp 3 vẫn bt
Tóm lại có tiền cứ mua, mod của diễn đàn thì có quyền pos bài review, khoe điện thoại... kkk
@lucifervnn nhưng nhiều đứa tỏ ra thượng đẳng vào chê bphone như đúng rồi :3
cuongkennet
ĐẠI BÀNG
5 năm
@fan sony sài noki còn đứa hạ đẳng thì xem bphone như cha mẹ nó
felixduong
TÍCH CỰC
5 năm
😃;)😔:mad:😕 test
Co gu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vẫn là ss máy chính và 1 em bb q20 máy phụ...và k tính mua bp3 hay máy nào khác vì cảm thấy 2 máy quá cồng kềnh với người thíc nhẹ nhàng như m...
Duc507
ĐẠI BÀNG
5 năm
Camera hơi chán so với quảng cáo
Juggernault
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Duc507 Camera bản thương mại có update thuật toán AI rất kỳ diệu nha
Haoneymar
TÍCH CỰC
5 năm
@Juggernault Bợ đít kiếm xu
Juggernault
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Haoneymar ??
Duc507
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Juggernault Chán thiệt. Khởi đọng chậm quá
Juggernault
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Duc507 Thử dùng bphone luôn dưới nước nha, vì chống nước kinh lắm. Bphone ko thật sự đạt hiệu quả cao khi mình sử dụng trên cạn!
Bạn ý đã nổ phát súng đầu tiên khi mua Bphone..hoan nghênh tinh thần của bạn với nhiều ý nghĩa tốt đẹp.
Mình cũng thích ios với android song song. Vừa test xem có gì hay giữa 1 app của 2 nền tảng! Và nhận ra app tinhte trên IOS tệ đến thế nào
Nhìn ở ngoài đẹp phết, nhưng mà con 636 ko đáp ứng đủ nhu cầu, con 660 thì giá hơi mắc. Còn anh em đừng có tin ông Luân xl đấy, dùng để viết bài đánh giá chứ máy chính khối 😁.
Làm anti hay xít đơ thì cũng đều tốt như nhau nếu anti hàng ngoại và xít đơ cho hàng mình. Chỉ những kẻ làm điều ngược lại mới là đáng xấu hổ.
B3 đẹp nếu thay đt thì kế tiếp sẽ là B3!
pvming
TÍCH CỰC
5 năm
Chắc dc bkav cho về làm bài quảng cáo thôi. Chứ mua mà điên.
Vipkaka$
ĐẠI BÀNG
5 năm
@pvming Cho là cái chắc gần như thằng review nào cũng có,năm nay anh Q chơi lớn.
@pvming k đủ tiền mua à o_O
@Vipkaka$ Chuyện các hãng tài trợ máy cho reviewers là bình thường mà, mà cả nước này cùng lắm cũng chỉ vài chục ông reviewer có uy tín, ko lẽ ko cấp nổi vài chục máy hay sao mà kêu là "chơi lớn" ???
tonybom
TÍCH CỰC
5 năm
Các bạn dùng Launcher nào? Tôi thì dùng Microsoft và mail thì dùng Blackberry Hub.
NetkupQ9
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nếu mua đt khác k thích có thể bán lại .còn Bphone bán lại k ai thèm mua.như thế đủ hiểu rồi.
@NetkupQ9 Nổ thì thằng nào chẳng thế. Đến thằng nổi tiếng cũng dùng dslr rồi bảo cam đt... Còn nói kiểu gato thì cái gì cũng soi đc.
ngochai1814
ĐẠI BÀNG
5 năm
@NetkupQ9 Bán lại giá rẻ mình dám mua làm máy phụ nhé... . Vấn đề giá rẻ thôi....
NetkupQ9
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ngochai1814 Mua 10tr saì đc 1 tuần giờ bán nhiêu bạn mua đc .
ngochai1814
ĐẠI BÀNG
5 năm
@NetkupQ9 Ra giá đi bạn... Mình nghĩ như tất cả các hãng điện thoại.. . Mua trả máy trừ thế nào là ổn...
ruanyoufu
TÍCH CỰC
5 năm
Mình nghĩ con Bphone 3 là con tốt nhất từ khi BKAV ra điện thoại, các bạn có thể yêu hoặc ghét nhưng đừng ném đá quá đau lòng nhau, không thích thì không cần quan tâm làm gì, còn những người thích nó hãy cho những góp ý và nhận xét chân thành để BKAV khắc phục và ngày càng hoàn thiện hơn nữa.
cuongkennet
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ruanyoufu vậy về kêu cha mẹ anh em chú đi mua
"Không nhiều người quyết định mua Bphone 3" ngay câu đầu tiên đã sai rồi! Bphone cháy hàng phải delay do đơn hàng quá nhiều. Không nhiều vì quá nhiều nhé!
tonybom
TÍCH CỰC
5 năm
@dylerb Ảnh Quảng phải tỏ vẻ hót chứ! 😃
@tonybom "Hót" là động từ thể hiện việc xử lý 1 bãi xyz thôi bác ợ.
tonybom
TÍCH CỰC
5 năm
@dylerb À, đó là suy nghĩ của bạn. Tôi thì nghĩ đó là 1 tính từ thôi!
hymie
TÍCH CỰC
5 năm
@dylerb Bán được hay ko do bkav biết. OK!
buihai
CAO CẤP
5 năm
Bạn có tiền thì bạn mua thôi, thằng nào kêu bạn điên thì kêu mod Tinhte ban nick nó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019