Vì sao nói Oppo Find X là bản sao hoàn hảo nhất của iPhone X

cuhiep
26/6/2018 0:20Phản hồi: 217
217 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

jino
TÍCH CỰC
6 năm
HTC ngày xưa chưa có One 9 đã lên One X và Apple cũng thế 😁 @cuhiep cho nên nói Oppo sao chép Apple là k đúng.

Mà nói rõ hơn thì Oppo đã lượm lặt tính năng từ rất nhiều hãng để tạo nên Find X. Từ cái tên X, kích cỡ màn hình, Emoji, màn hình khuyết (Sharp)...chả cái nào Apple đầu tiên cả, do anh liên tưởng nghĩ đến thôi.

Còn nói về thương hiệu phone thì Apple hơn Oppo quá rõ ràng, nhiều cái đi trước không cần phải bàn cãi mặc dù Oppo vốn là hãng chuyên sx âm thanh với giá tai nghe mua được vài cái iPhone.
@jino Mấy cái đầu đĩa và dac của nó cũng mua vài cái ipx được nữa ấy bác.
@jino nó là cái đt có nhiều cái giống iphonex, không nói nhái nhé :D
Vẫn phục Táo cái vụ 4 cạnh mỏng thật đều. Thứ mà vẫn chưa Android nào bắt chước được
xt30
TÍCH CỰC
6 năm
@khanh_hikaru Oppox và ipx cạnh dưới đều là 4,3mm nha bạn, do các cạnh còn lại của oppox nó mỏng nên ng nhìn cảm thấy cạnh dưới nó dày, còn ipx 4 cạnh dày như nhau
@xt30 Bạn nhầm rồi. Cạnh dưới iPhone X chính xác là 3.87mm (vẫn là mỏng nhất hiện nay bạn nhé)
xt30
TÍCH CỰC
6 năm
@khanh_hikaru Bạn lấy thông tin ở đâu vậy?
Mà khoan, mỗi lần unlock đt là nó ngẩng cái đầu rùa lên hả. Vậy thì chúc mừng các bác sửa đt chuẩn bị phát tài nhé.
@Dollarssssss oppo nói đã test 300k lần
mà ít ai mua flagship về xài hơn 1 năm lắm. nên nếu có chết thì mấy thằng mua sau đó.
tranphu87
ĐẠI BÀNG
6 năm
có thể Ad không biết
OPPO làm con này cũng là 10 năm OPPO làm điện thoại
trước đó chỉ làm đầu đĩa và các thứ khác
chotoi
CAO CẤP
6 năm
Nói gì thì nói, mọi hãng Tàu đang copy Apple.
Mà thằng cu hiệp mắt nó nhìn ra được màn p20p rỗ như trên bài cũng kinh thật, mình ko thể tinh mắt đến như thế, dòm loét mắt vẫn ko nổi.
Rachels
TÍCH CỰC
6 năm
Thế có ai có ý định đổi điện thoại đang dùng mà lên đời em này không...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019