Vì sao Winner 150... ế?????

Maza Runner
17/7/2016 7:2Phản hồi: 197
197 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nghia Ha
TÍCH CỰC
8 năm
Thớt đang đi tìm câu hỏi tại sao lại ế. --------------
Theo tôi nó là quy luật cung cầu. Thị trường đang quen với dòng T của Yamaha được gần 10 năm từ 2007 ra dòng côn tự đông 135.
Nay xuất hiện thêm nhiều xe Underbone khác nhưng chưa có ai chuột bạch nên tâm lý khách hàng sẽ đợi thêm để xem nó bền, cục máy nó tốt có thực hư thế nào. Họ không tin vào PR họ tin vào kinh nghiệm, trải nghiệm của người đi trước.
Họ đợi giá cả lắng xuống vì họ tin là vậy
Họ chờ ai đó đi trước xem nó tốt thật không ...
Thị trường có bàn tay vô hình tự cân bằng nên bác khảo sát để thăm dò thì nên đi ra ngoài hỏi. hỏi trên mạng sẽ chỉ được những câu trả lời thích hay không thích. còn mua hay không mua ít liên quan
Ế thảm thương, dân mình bây giờ cũng tinh khi bỏ đồng tiền, từ lúc ra đến giờ tui đi khắp Hải phồng chưa hề nhìn thấy 1 chiếc nào trên đường, à, duy nhất thấy 1 lần trong head ,,,hic 😔 ko nói sai
Tại sao ế? Hên xui, xui thì thường nhiều hơn hên, hê hê
Nó é vì nó quá ok với giá tiền khi xưa mình mua ablader doi 2008 ai thay mình đi xe mới đều hỏi nouvo mới hả nhưng bây giờ thì sao thời gian sẽ trả lời
M4a1silent
TÍCH CỰC
8 năm
winner ko có ế nhé. nó bán ko chạy thôi. buồn buồn đẩy gđx là bán dc vài con liền
Lies
TÍCH CỰC
8 năm
Con Ex đen nhám mới ra mà mình thấy còn nhiều hơn Winner ra dc 2 tháng rồi nữa =))
tinhteco
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Lies Hôm qua mới thấy 4 chiếc Winner ở SG trong 01 ngày, Ex Black Edition thì chưa thấy bao giờ.

@Lies winner mình thấy cũng ít bữa giờ mình thấy được 3-4 chiếc còn ex đen nhám thì chưa thấy 😁
minsun03
TÍCH CỰC
8 năm
@Thanh Niên Nghiêm Túc 101 có ex gần hết ai đâu mà mua :rolleyes:
@minsun03 Cái này đúng nè =))))
ngminhson
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hay ở chỗ hiện tại ra đường không thấy ai đi Winner mà mình lại lướt cùng Winner
Mai kia đầy đường thì lại chán.
MXI
TÍCH CỰC
8 năm
Hòi chiều e thấy con winner đi song song với wave alpha, công nhận đuôi xe vểnh cao thiệt 😃
duythangos
ĐẠI BÀNG
8 năm
không biết lịch sử nouvo có lập lại dc ko
50.xu
ĐẠI BÀNG
8 năm
đơn giản , thị trường xe côn tay 150cc đã bão hòa , nếu có nhu cầu tăng nữa âu cũng tầm 2 năm nữa ;)) , lúc đó exciter với winner mới bjk mèo nào cắn mĩu nào ;))
ao_anh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mịa nó thằng Ya vẫn làm giá ghê bản màu đen nhám báo giá 52tr, nhìn ở ngoài xấu tệ giống như 1 chiếc xe cũ.
@thanhtu1988 Ya Minh Quang - cầu vượt Nguyễn Tri Phương Tp.HCM hét giá 61tr bao giấy HCM cách đây 4 ngày. Kinh quá bác ah 😔
@duylinhute Sài gòn có thể giá cao hơn tỉnh lẻ tôi chút nhưng thấy tụi nó làm quá thấy ghét.
@duylinhute Củ kẹc, với tiền đó ráng thêm chút FZ cho lành @@
@Shen Time FZ đi dạo thì được chứ đi làm thấy k tiện lắm bác ơi :rolleyes:
@Shen Time Fz150i 100% chẳng có chiếc nào giá dưới 70t đâu bác.Xe chạy rồi ko nói.
ế làm sao đc, như con MSX thế mà vẫn để bán chứ có ngừng nhập đâu. Winner sx trong nc hàng đầy kho ế sao đc. Vãi.lều hond.aí 😆))
Không liên quan nhưng mà không biết tự nhiên e bị chặn không đăng nhập được tinh tế thấy thông báo là vi phạm cái gì đó có ai biết chỉ giáo
Hôm qua m gặp con thứ 2 nè, nhưng dân ở vùng khác đi ngang qua. @@. Ra chừng đó tg rồi mà vẫn chưa đạt doanh số thì chắc là k trụ nỗi được vs ex r. M là nói thật chứ k gato gì.
funnyduck123
ĐẠI BÀNG
8 năm
Muốn thấy được Honda Winner cũng phải tùy vùng miền chứ không phải ở đâu cũng chuộng Honda. Văn hóa tiêu dùng ngoài Bắc chuộng xe hơi hơn xe gắn máy, có tiền là lên xe hơi hết không ai chạy 2 bánh cả, doanh số bán xe hơi khu vực miền Bắc lúc nào cũng phải gấp rưỡi miền Nam tùy dòng. Nếu nói về xe 2 bánh thì ở miền Bắc người ta không chuộng Honda mà chuộng các xe thời trang, mẫu mã đẹp như Liberty, Piaggo, Vespa chứ ít người chơi Honda lắm nói chi đến Honda Winner; xe côn tay ở HN thấy ít hơn hẳn đi vài cây số thấy được 1 chiếc Ex trong khi ở TPHCM rợp trời 😃.

Khu vực phía Nam, TPHCM thì cuồng Honda hơn nên xác suất thấy được Honda Winner cao hơn. Tui ở TPHCM hôm nào đến giờ 3 tháng rồi thấy được 2 con. 😁
@funnyduck123 Hèn gì thấy rân chơi ngoài ấy toàn Liberty còn nhiều hơn SH =))
hippopbinh1
ĐẠI BÀNG
8 năm
tháng này là tháng bán chậm nhất năm, ai kinh doanh xe máy thì hiểu, nếu chỉ tính trong tháng 6,7 con ex chưa chắc doanh số của winner đâu =]]. 1 lần đi ex rồi, máy móc tào lao, chăm xe như chăm trứng còn k ra gì.
@hippopbinh1 Ex được cái mã thôi b ơi. Máy hơn hàng tàu 1 tí 😁
kenken1512
TÍCH CỰC
8 năm
@Dick.Winters Máy thua hàng tàu luôn bạn ơi, mình đang đi nên biết 🆒
Mình đang định vứt đi, bạn lấy k mình để lại (free) :D

Ex bề ngoài hàng mã, bên trong hàng tàu nên người ta gọi là mã tàu, đọc nhanh là mã tấu =]]
@kenken1512 Mình ko lấy đâu, bạn cho mình cũng ko thèm ahihi :D =]]]]]
T150RC
TÍCH CỰC
8 năm
Nói chung nó ế vì nó quá xấu :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119