[Video] Autobahn: đường cao tốc không giới hạn tốc độ

cuhiep
11/9/2018 7:43Phản hồi: 308
308 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Canhtn1986
TÍCH CỰC
6 năm
Mình chỉ thấy là bọn này ngu, chúng nó ko biết dựng BOT, cực kỳ thất thu và lãng phí.
Em dùng App Tinhte trên IOS. Tất cả đều OK trừ việc App coi video max chán. Chả biết làm thế nào để xem luôn 😔 @cuhiep
@Kiên Tracking Xem video kiểu may rủi. Vào xem được thì video tiếng quá nhỏ. Không nghe thấy gì luôn ạ :(
@Kiên Tracking sắp có app mới nhé...
Pan37
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ưng cái món này thế, ước gì e được trải nghiệm phát nhỉ. Nói thật là phát điên với đường xá ở Việt Nam. Chạy đường Quốc lộ, xe Container và xe tải thì đông, thỉnh thoảng lại phải liếc cái công tơ mét sợ mát ga, các bác áo vàng đưa súng lên phát thì khổ, lại sinh đủ lỗi 😆. E nói thật các bác hay trên đường chứ tai nạn thì chỉ xảy ra trong tíc tắc liếc mắt thôi nên nhiều liếc nhiều cũng sợ lắm vì cái luật giao thông và việc chấp hành luật là 2 phạm trù nó xa nhau quá. ^^
Cá basa
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bạn không biết thật hay cố tình không biết? Từ một câu bình luận rất bình thường và là sự thật hiển nhiên thì xuất hiện 1 gùi câu trả lời đả kích chủ nhân, và rất nhanh nó được lái qua việc so sánh Việt Nam và Đức.
Bọn chúng chỉ cần một cơ hội dù là nhỏ nhất thôi, là sẽ thả ra một đống bình luận hạ thấp đất nước, bưng bô cho bất kỳ quốc gia nào. Và ở đây, dưới hoàn cảnh này mình gọi bọn chúng là bọn chó cuồng Tây, một lũ tiểu nhược.
Và bạn đừng lôi những lập luận như trên ra làm gì. Đó là những sự thật hiển nhiên và mình không phản bác được. Nhưng nó chả có liên quan gì trong hoàn cảnh này cả.
kurt80
TÍCH CỰC
6 năm
@Cá basa Phải biết nhìn nhận cho đúng cái kém cỏi của mình để còn phát triển ........ chứ bạn. Còn muốn hào hùng không cần biết ai thì cứ phát triển như nước bạn Triều Tiên ấy. Còn nói thật nhận xét của bạn thuộc thể loại rất dễ mắc phải của các bạn trên diễn đàn đấy: qui chụp, chửi, xả, rủa người không có chính kiến giống mình.
Cá basa
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kurt80 À cái comment trên là mình trả lời cho 1 bạn ở comment đầu tiên. Ngữ cảnh của nó ra sao thì bạn bỏ thời gian đọc thì sẽ hiểu rõ hơn.
Việc tiếp nhận và học hỏi nó khác với cách những con người đó thể hiện. Mình chỉ thấy những kẻ tự ti, tiểu nhươc, và tất nhiên là rất cuồng.
thonglb
TÍCH CỰC
6 năm
Ở VN thì 170km/h dồi, hí :rolleyes:
Wave alpha
TÍCH CỰC
6 năm
Con này ad đi là Pajero hay gì ý nhi? lên gần 200, kinh thặc!
Cao tốc Đà Nẵng - Quảng Ngãi liều búng lên 160km/h cảm giác nó phê gì đâu á. Hên không bị phạt nguội.
@deathchuck Mình đi nhanh hơn bạn 100km trên đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019