[Video] Bẻ cong iPhone 6 Plus, Galaxy S6 Edge và M9 bằng máy: M9 bền nhất

sonlazio
3/4/2015 13:12Phản hồi: 214
214 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nda.3157
ĐẠI BÀNG
9 năm
ip phải bẻ chỗ nút âm lượng mới dễ tạch chứ giữa máy thì :v
Kết quả cuối cùng: 3 con đt vào sọt rác
tuananh_bi72
ĐẠI BÀNG
9 năm
Lưng con S6E k vỡ...liệu nó có phải bằng nhựa?
Khổ ssfan rồi, kì này không biết trốn vào đâu đây
làm chuyện chẳng có nghĩa gì.
Kiếm tiền thông qua quảng cáo từ nhiều lượt view, lời hơn là tốn tiền 3 cái đt nhiều đấy
@MrBach248 Ý mình là bỏ gần 20tr để rước 1 trong 3 siêu phẩm đó về ấy! 😃
@Evolution X tiền vn ko có giá trị thôi chứ 1 con đt đó chưa bằng 1/4 tháng lương ngta mà
thôi về giảm xuống 49 cân cho đỡ hỏng điệnthoại vậy :p:p:p
Trại điên biên hoà đang tuyển bệnh nhân. Dự là mem tinh tế sẽ trúng tuyển rất đông. Các bác sắp xếp hành lí chuẩn bị chuyển nhà nhé.

Gửi từ iPhone ios 8.2 của tôi sử dụng từ lề đường tinh tế.
@Emxinthua.hihi Hehe. Bác đi cùg chuyến với em mà ko nhớ à. Tình hình là đợt này nó hốt hết mem tinh tế lên đó chữa bệnh anti và fan cuồg bác ạ. Lúc nào khỏi thì nó thả về, ng thân lên đón. Em chả anti ai nên nó khám xog cho về rồi bác ợ . Hehe

Gửi từ iPhone ios 8.2 của tôi sử dụng từ lề đường tinh tế.
hiep06_01
TÍCH CỰC
9 năm
Càng ngày càng yêu HTC.
Samfan và ifan chém nhau kinh khủng bên Vnreview
Kaolu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Min
...
Mình dùng con HKphone mấy năm nay chả hỏng hóc éo gì.
...
Vì dùng cẩn thận vs op nên nó lúc nào cũng như mới. Ai đã dùng 1 năm trả ra sẽ biết nó bền đến thế nào.

Mình cũng mua 1 con gs 2 từ lúc nó mới ra đc 2 tháng vs một con gs tab đc 2 năm. Gs2 thì dùng lâu pin kém một chút chứ nó chả lỗi lầm gì, gs tab cũng thế. Một cái smp sài gần 5 năm đã gọi là bền chưa ?
MrActor
TÍCH CỰC
9 năm
@Kaolu Đọc cm này ko nhìn nổi cười, cái bọn nào mà ẩu thì có đến cho dùng Vertu nó cũng làm rớt chứ chả phải IP sang chảnh.
BengPr0
CAO CẤP
9 năm
@Kaolu :eek:. Bọn android dùng rớt vô tội vạ còn IP thì giữ như thần giữ của? Ông bị hoang tưởng ak:eek:. Cái vấn đề dùng đt bị rớt thì ai cũng như ai, người cẩn thận thì ít rớt, người ko cẩn thận thì rớt oành oạch, chả phân biệt máy nào cả. Con ip 5 ngày trước tôi dùng đc 4 tháng đã ra đi cũng chỉ vì rượu say cầm nghịch rớt móp viền. Con 5s đang dùng cũng vài miếng sẹo vì rớt rồi, tính tôi xài chả bao giờ dùng ốp. Còn tôi đang nói bọn android dùng lâu nó lag chứ ko nói BB hay wp. Cả 2 thằng đấy cộng lại chỉ chiếm 5% thị phần di dộng thế giới thôi ông nhé. Android chiếm 80%. Đó mới là vấn đề. Còn cái câu " Đa phần bọn dùng IP thấy nó bền vì tâm lí chung IP là sang chảnh nên giữ như thần giữ của" thì tôi đủ hiểu là ông thuộc loại gì rồi. Lại còn android dùng rớt vô tội vạ nên phần cứng mới nhanh tã cũng hiểu luôn. Dễ các cụ xài note với flahgship các hãng mua thì nó rẻ hơn ip đó hay sao? Hoang tưởng vô cùng, suy bụng ta ra bụng người. Và khẳng định là ông chắc còn chưa xài IP bao giờ. Phát biểu toàn câu hoang đường.
Ak quên con IP4 là con đầu tiên tôi dùng, rơi phát vỡ kính mặt lưng phải đi thay rồi chuyển cho bố tôi dùng khi mua con 5. Đến giờ thì bố tôi vẫn dùng. Và chả ai mua điện thoại về để làm rớt cả, kể cả con 1280 vào tay người cẩn thận thì cũng chả bao giờ tiếp đất. Ông phát biểu liều câu" bọn android nó rơi nhiều nên phần cứng nhanh tã" là quá thối. Ông làm như ai cũng có sở thích mua điện thoại về đập hay sao ý nhỉ?
Hỏi thật, chưa dùng IP bao giờ đúng ko? Cứ hỏi tất cả những người đang dùng IP xem có ai chê nó hay hỏng với lỗi vặt ko bền ko? Ông cứ nêu toàn những cái trường hợp số ít để chứng minh cái gì? Mà ông đọc bài của tôi có hiểu tôi viết ở trên cái gì ko? Tôi kêu android dùng lâu lag người ta nghĩ là nhanh tã thì ông kêu do dùng toàn rơi nên phần cứng nhanh tã. Rồi ông thanh minh wp với bb dùng đến hỏng cũng ko lag. Tôi kêu IP bền thì ông kêu HTC, sony cũng bền. Thần kinh ông có vấn đề gì ko vậy? Toàn râ ông nọ cắm cằm bà kia là sao?
Kaolu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@BengPr0 Hỏi thật m chưa dùng Nokia bao giờ đúng ko ? Quote trước t lấy ví dụ t dùng còn HKphone bền rôi... là để cho m biết ko riêng gì ip dùng ms được như m nói ở quote trước.
...
T ko m đã dùng đc những cái gì nhưng ip 5 t dùng rồi G pro t dùng r 720 t dùng rồi và giờ t hài lòng vs 1520 của t. Chắc m ko bj có cơ hội dùng 1520 đâu đúng ko 😃. T biết nên t ko trách m thiếu hiểu biết đâu. Còn vấn đề mua đt về để làm rớt nó hay ko là do tâm lý người dùng. Bọn dùng ip (đa phần) là mua để khè ng khác nên bọn nó cẩn thận gấp nhiều lần ng dùng các máy khác. M với cái kiểu tư duy thụt luì của m chắc m ko bao giờ có cơ hội trải nghiệm nhiều thứ tốt bằng (éo muốn nói là hơn) cái thứ m đã và đang có đâu. Riêng về android vs ios vs wp m vất cái nào trước mặt t t đều dùng đc như nó vốn là máy của t. Khẳng cmn định 1 cấu như thế vs m.
BengPr0
CAO CẤP
9 năm
@Kaolu Lại bọn dùng IP để khè:eek:. Ngoài kiểu cmt trẻ trâu ra đó m còn nói đc gì hơn nữa ko? Tao ko thích nokia tao dùng để làm gì? Nokia có ưu điểm gì hơn so với các máy khác? Chứng minh tao xem bọn dùng ip cẩn thận hơn bọn dùng máy khác ntn coi. Phán như thánh thếo_O. Rơi máy do tâm lí người dùng? Máy nào ko phải mua = tiền và tiềnthì chả ai muốn lãng phí cả dù nhiều hay ít. Và mày bảo bọn dùng ip tiếc tiền hơn bọn dùng android với cùng 1 số tiền bỏ ra như nhauo_O. Mày nói khẳng định như đúng rồi nhưg toàn theo suy nghĩ cá nhân chứ làm gì có bằng chứng gì? Phán như thánh:eek:.Phán gì nó có cơ sở tí chứ sao phán ngu thế? Mấy cái máy mày kể ở trên chắc toàn đi mượn dùng thử ak? Kêu bọn dùng IP toàn để khè thế chắc cái ip5 trc mày dùng cũng chỉ để khè cho oai đúng ko? Chả khè đc ai chán quá lại bỏ ak? Trẻ trâu. Mở mồm tự tát vào mõm mình. Chắc mượn của ai dùng thử chả biết thế nào cũng vỗ ngực ta đây đã từng dùng ip😁. Hoặc đã từng dùng để khè nhưng ko khè đc ai chán quá bỏ rồi nghĩ ai cũng dùng để khè như mình😕. Hay nhục nhất là mua phải con ip dựng rồi đâm ra hận ip cũng nên:D
Quote nào tao nói chỉ IP mới bền vậy? Mày cho xin cái clip con hkphone của mày mua cách đây 3 năm giờ vẫn dùng ngon như mới lên tao coi?Hoặc hình thôi cũng được? Mà quote nào tao chê các dòng máy khác ko bền vậy? Mà mày phải vô ngu tỏ ra nguy hiểm thế?
nó bẻ 3 cái điện thoại nhìn mà tiếc ghê,cơ mà nó cũng lấy lại được số tiền đã bẻ nhờ số lượt view like rồi,
nkn1506
TÍCH CỰC
9 năm
Thử mấy cái này làm gì nhỉ ? Xài iphone 6 từ lúc ra tới giờ có cong quẹo gì đâu, rất hài lòng nữa là khác
Kaolu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nkn1506 Ngoài nghe gọi thì có làm đc gì vs nó đâu mà chả hài lòng.
DatHyunbin
TÍCH CỰC
9 năm
xem cái clip mà tiếc đứt ruột,vùi hoa dập liễu 😔
Cười người chớ có cười lâu.
Cười người hôm trước, hôm sau người cười.

Nhớ nghe SS, sau này đừng thuẻ người chơi xấu hãng khác nhé. Họ chơi lại rồi khóc =))
Đang dùng 6+ toàn bỏ túi sau ! Chả thấy cong vênh gì cả ! Mà nếu có cong thì thay đời là vừa ! 1 đời ta muôn vàn đời nó !
Ngủ mà năm đè lên thì ko ăn thua đâu bác ạ. Em 60kg tối nào cũng đè từ ip5, ip6 tới giờ vẫn chưa bị gì cả. Ip4 thì đè nó đau ê ẩm cả người lun 😃.
Hỏi ngu tý. Mình nghe bảo mặt sau của S6 là gương mà sao đè cong thế rồi mà gương ko bể nhỉ?

Hóng thế thôi
tnquang
TÍCH CỰC
9 năm
Quảng cáo cho cái máy ép đấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119