[Video] Bịt mắt phá đảo Super Mario Bros chỉ trong 15 phút

ND Minh Đức
5/2/2016 5:51Phản hồi: 101
[Video] Bịt mắt phá đảo Super Mario Bros chỉ trong 15 phút
Chúng ta đã thấy nhiều clip phá đảo trò chơi huyền thoại Super Mario Bros trong thời gian rất nhanh nhưng có lẽ đây là lần đầu tiên có người nhắm mắt và phá đảo trò chơi này chỉ trong vòng chưa tới 15 phút như trong đoạn video clip dưới đây. Được đăng tải lên tài khoảng Youtube きらめきでどーだい, đoạn video cho thấy anh chàng này đã bịt mắt lại hoàn toàn, chỉ dựa vào những gì anh ấy nghe và trí nhớ để xác định các bước đi rất cẩn thận của anh. Ấn tượng nhất là cảnh anh ấy vượt qua đoạn đi dưới nước ở màn cuối (hồi nhỏ mình cứ chết chỗ đó hoài), tất cả mọi thứ đều được tiến hành suôn sẻ và có lẽ như một chút may mắn, đã giúp anh chàng này phá đảo toàn bộ trò chơi này.

Tham khảo Youtube
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Gunny_NQT
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bá vậy
mình mở mắt còn không qua đc. haizzz
kinh dị vậy
Có mã code ah
Giỏi quá. Cái đoạn cuối khó thiệt
Giỏi hơn anh em mình rùi các bác 😁
phongdenny
TÍCH CỰC
8 năm
Xưa ở quê chơi điện tử 2000₫ 1 tiếng, tôi chỉ tốn 500₫ là cưới công chúa. Thánh này cũng tốn 500 mà còn bịt mắt nữa thì thánh thật chứ không đùa
wtf9999
CAO CẤP
8 năm
@phongdenny Ngày xưa 1000/1 tiếng nha bác 😁
phongdenny
TÍCH CỰC
8 năm
@wtf9999 1000/ 1 tiếng thì lâu lắm rồi, chắc phải những năm 1990-1993. Còn thời tôi chơi là sau 1993 hehe, lúc đó bida cũng 2000/ 1 tiếng
onggianga7
ĐẠI BÀNG
8 năm
@phongdenny Ps1 hồi mới ra 4k/h .trong khi gần 2k là dc cân gạo .
wtf9999
CAO CẤP
8 năm
@phongdenny Ngày xưa ở quận 4 chơi 1000đ/1 tiếng còn tặng cả kem vuông vuông chặt ra thành hình tam giác và trét kem hột gà kèm siro đỏ lên nữa . Ôi tuổi thơ của tôi mộc mạc dễ thương :3 chơi đủ thứ trò bắn bi, thú nhựa ,nắp phén, bao thuốc lá,... chơi theo mùa cả xóm cùng chơi .Lớn hơn chút thì chơi game thùng Neo geo gặt gặt , mình cũng thuộc cao thủ trò này nhất là game King of fighter 96-98-2002 và Hoàng phi Hồng 😁
phongdenny
TÍCH CỰC
8 năm
@wtf9999 Tuổi thơ bác thật dữ dội và bá đạo, đoán bác tuổi không dưới 30 hehehe
DOOH
ĐẠI BÀNG
8 năm
vậy thì còn gì là game nữa
ManU4ever
TÍCH CỰC
8 năm
@DOOH vì mở mắt thì họ chơi 1 mắt cug qua ngon lành nên bịy mắt nó mới bá đạo 😃
PhanHung.vcu
ĐẠI BÀNG
8 năm
nhớ hồi xưa 2 ae cùng chơi trò này toàn đánh nhau vì cái tội thằng đi trước "kéo hình" thằng đi sau
ndlinhql
TÍCH CỰC
8 năm
@PhanHung.vcu Bạn có thật sự chơi trò này không , trò này chơi theo lượt chứ có 2 người chơi một lúc đâu
@PhanHung.vcu Xạo. Ba nhầm với Constra rồi ba. Trò này chơi 2 players hồi nào mà kéo hình?
giangvau
ĐẠI BÀNG
8 năm
@PhanHung.vcu trò này chết mới đến ng kia chơi, đéo có chế độ chơi chung 2 ng 1 lúc nhé. Chém thì cũng phải timf hiểu kỹ đã rồi chém.
@PhanHung.vcu Trò này có chơi đc 2 ng 1 lúc đâu mà kéo hình hả bác? Chắc bác nhầm sang Contra chăng?
Nghi vấn hack @@. Mở mắt còn chưa qua dc hix
có cái màn hình trong cái bịt mắt, hoặc là chơi qua rồi xong quay cảnh bịt mắt 😁
@#JK Cho bạn chơi xong quay cảnh bịt mắt ghép vào đấy
Xem có đọc khẩu quyết với thái độ khớp được với lúc chơi trước hay ko
@tinhnghiagiangho muốn có nhiều view thì phải đầu tư chứ, mình ko phải youtuber cũng ko phải gamer nên đâu thể làm được 😁
Cao thủ võ lâm :p
không hiểu sao cái thèng này lại đeo 2 tai nghe là thế nào nhỉ
@linh_pro91hp Để nghe thằng chim lợn phím.
levinasung3
ĐẠI BÀNG
8 năm
@linh_pro91hp Do la dua vao tieng nhac de choi do ban
@linh_pro91hp Để nghe âm thanh cho chuẩn đó bác.
căn time chuẩn vãi !!! Siêu thật !!!
My 3D
ĐẠI BÀNG
8 năm
Kinh dị!!!
Re0
CAO CẤP
8 năm
Hưn cả pro , ác thật .
tungxadieu
ĐẠI BÀNG
8 năm
ngày xưa trong film chuyện nhà mộc có anh đánh game này bằng chân phá đảo trong 7 phút 😃
josky
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hóa ra bàn cuối nó như vầy, em chưa đến bao giờ. Dù k bịt mắt 😔
seven7773
ĐẠI BÀNG
8 năm
thật ra có người ngồi ké chơi =)))
@seven7773 Ngẫm lại thấy giả thuyết này cũng có lý 😁
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019