[Video] Các dòng TV Sony BRAVIA 2019 sắp ra mắt tại Việt Nam, đầy đủ phân khúc

Trung Dt
11/3/2019 7:26Phản hồi: 157
157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tv thích nét như sony, tủ lạnh đẹp là hitachi, máy lạnh xịn là daikin.
iptran68
TÍCH CỰC
5 năm
Năm nay sony k ra dòng x9000 như năm ngoái sao?
GAMING_AMD
ĐẠI BÀNG
5 năm
@iptran68 Chắc bỏ,nhường cho x8500g,và x9500g.
vdan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không thấy nói gì đến trợ lý thông minh nhỉ?
@vdan Mua cái Sony về xài thử xem có phải GG Assistant ko!?!
@vdan người khác nói thì ít ra cũng nên tìm hiểu lại xem nó ntn đã =)) rồi phán sau cũng chưa muộn.
đây là video 8 tháng trước nhé =))

@vdan bonus cái nữa nhé =))
vdan
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vanlinh2905 Cảm ơn bạn nhé
laohac1002
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang dùng dòng C8 oled của LG hình ảnh đẹp, hệ điều hành dễ dùng, chuột bay, mỗi tội tìm kiếm giọng nói chưa được chuẩn toàn phải dùng qua dt.
@laohac1002 C8 nâng cấp có hỗ trợ Alexa ko nhỉ!?!
Quá đã, tối về mở Netflix xem phim, mở PS4 chơi Pes trên TV Sony 4K 55 inch mà phê lòi, cuộc sống thật đẹp
Năm nay dòng 70G được SONY ưu ái quá, có luôn TRILUMINOUS Display
Cho ae tham khảo: đừng ngu mà nghe cái bọn seeder bẩn thỉu trong này nó làm ngu người đấy bằng cách dìm sony và LG đó
@Dong_ho_the_ky_com Có m làm ngu người cho người ta tưởng Sony đứng đầu , ai dè xếp dạng 2 tivi cao cấp , xếp hạng 3 tivi toàn thế giới !
@nguyennhut0507 E dốt quá. Đọc bảng trên còn ko hiểu thì ko ai tiếp e dc, thôi e về với Sam của e đi
dtlong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sony bền mà nhà em vẫn còn 2 con một con mua từ 2009 một con mua từ 2012 đến giờ vẫn ngon chưa lỗi nhé bác
Sony thì ngon rồi, mỗi tội giá chát
ntav79
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang tia con sony Android Tivi Sony 4K 65 inch KD-65X7500F còn tàm 30tr
Ráng đợi tháng 4 coi gia có cao quá ko 😃
Quan trọng là thị phần tivi SS chiếm nhiều nhất thế giới kìa . A tốt hơn tui chưa chắc a giỏi bằng tui , điều đó chứng minh cho các công ty tivi Nhật Bản thời bấy giờ
@nguyennhut0507 Uh, ,quan trọng như thị phần điện thoại vậy, nên suốt ngày đòi vượt mặt, đối đầu, phủ đầu, cay cú với hãng khác!
@nguyennhut0507 để kinh doanh không chỉ là yếu tố sản phẩm mà còn là marketing v.v nhiều yếu tố hợp lại.
chứ thị phần cao cấp SS vẫn thua LG với SONY =))
@QuanLyNhaNghi Đỡ hơn những hãng đang chìm dưới đáy , có gì để cay cú !
@QuanLyNhaNghi Vậy cho hỏi điện thoại nhật đang nằm ở đâu , đang chết chìm hay thả rơi tự do . Thằng nào giỏi hơn thằng đó sống , thằng nào ngu thằng đó sẽ chết !
YouOne
ĐẠI BÀNG
5 năm
Uả, dòng 9000 năm nay thay = 8500 hay là 9500. Mấy năm gần đây từ 9000D cho đến 9000F của sony luôn là best trong phân khúc của nó mà bỏ thì hơi kì.
Em đang dung 1 hệ sinh thái sony từ tivi, loa, playstation tới điện thoại rất thích các bác ạ, mỗi người một sở thích, em không dám bình phẩm gì nhiều, với em thì dùng sony rất thích.
icklad
TÍCH CỰC
5 năm
w800g lại sẽ đắt hàng.
Xét chung tivi sony là nhất. Samsung bán nhiều tivi là do họ ra rất nhiều dòng tivi giá cả phải chăng nên người dân họ mua nhiều là phải. Bạn đem samsung với sony ra so sánh về hình ảnh đi con sony ăn đứt về hình ảnh và hệ điều hành. Đời giờ tiền nào của nấy thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019