[Video] Cảm xúc đầu tiên với BlackBerry KeyOne

cuhiep
3/5/2017 14:58Phản hồi: 888
[Video] Cảm xúc đầu tiên với BlackBerry KeyOne
KeyOne từ BlackBerry thực sự mang lại cho mình cảm xúc vốn mất đi từ lúc BlackBery chuyển qua xài BB10. Một bàn phím cứng ngon với một chiếc màn hình ngon và một hệ điều hành hiện đại và tất cả đều hoạt động liền lạc, trơn tru. Quan trọng hơn nữa là một thiết kế khác biệt, mạnh mẽ với mức độ hoàn thiện cao cấp. Có thể đối với anh em cấu hình là vấn đề nhưng với mình thì cảm xúc với BlackBerry giúp mình vượt qua... Đó là những gì mình nghĩ sau hơn ngày sử dụng BlackBerry KeyOne.

BlackBerry Keyone này mình mua ở Mobigo.vn. Bạn ấy có tặng mình một chiếc BlackBerry 9360 mới. Mình xin tặng lại cho anh em nào tham gia cmt về BlackBerry trong chủ đề này. Sau 3 ngày là hạn chót Mod sẽ bốc ngẫu nhiên cmt may mắn để tặng. Nhớ share FB nhé anh em.

Kết quả bốc thăm:

Video bốc thăm
Chúc mừng bạn @choi_xong_dong, với thứ tự bình luận may mắn #832 đã trúng giải bốc thăm. Bạn nhớ kiểm tra hộp thư diễn đàn để xác nhận thông tin và nhận quà từ mod @Kính Cận 0_0 nhé. Anh em chưa may mắn thì hẹn ở các game sau nha! 😁
888 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

con này quay ngược đầu nó xuống mặt bàn là có thể đứng thẳng đc ấy nhỉ 😁
😃
uduchi_24
ĐẠI BÀNG
7 năm
bb 9360
dangthiencam
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã và đang mến mộ bb rất nhiều. Đã từng sử dụng bbpp vài tuần nhưng em nó không đủ nhu cầu của mình. Em này đủ nhu cầu thì mình không thể với tới, đang sinh viên nên hơi khó. Ước gì bb đừng chết để tự bóc seal một con bb của riêng mình
zlllongllz
ĐẠI BÀNG
7 năm
@dangthiencam Lại sinh viên muốn hít hàng
vuducanhvn
ĐẠI BÀNG
7 năm
May hoan thien tot. Ko co gi phai che ca
nhatkha0379
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình đã chia tay bb từ hồi dùng pp nhưng hy vọng e này ko làm mình thất vọng như pp
Việc chuyển quyền thương hiệu cho TCL là một bước lùi của BB trong điện thoại nhưng lại là một thành công về mặt thương mại của họ.
BB điện thoại đã chết, thật sự vậy, cái chúng ta nhìn thấy hiện nay chỉ là cái tên BB gắn trên điện thoại TQ giống như những chiếc điện thoại Philips bán đầy trên thị trường.
Có lẽ thế khó của BB là chỉ có các hãng phần cứng TQ mới quan tâm đến những thương hiệu hết thời như BB chăng ?
Còn về cá nhân đánh giá đây là chiếc điện thoại đẹp nhưng khó có tương lai.
Bản thân mình không hiểu với kiểu thiết kế như vậy liệu người dùng có thể sử dụng được đến 1/4 kho ứng dụng game không ? Hay người dùng doanh nghiệp không cần chơi game nhỉ ?
Tiếndark
TÍCH CỰC
7 năm
@NTLK9 Mình là người dùng bình thường và mình hài lòng với BlackBerry passport, và mình ko thích chơi game trên di động vì đã có con handheld 😁
Vuong Duc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@NTLK9 Vẫn còn bộ phần mềm, bảo mật bên trong bác ơi. Và em tin một khi BlackBerry vẫn còn rao giảng về bảo mật của mình thì vẫn có những giải pháp bảo mật phần cứng như ngày trước (chứ không thể để nguyên phần cứng của một máy TQ, vì phần mềm thì thế nào cũng có lỗ hổng)
P/s: Đúng là mua BlackBerry sẽ không ai hứng thú chơi game bác ah. Em mua con Priv màn hình to tổ chảng cũng chả bao giờ động đến game 😆 Một điểm lợi của bàn phím là lúc nằm xem YouTube cầm vào phần bàn phím này nhàn cực, xem mãi không mỏi
thyutinh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@NTLK9 mình cài game vô chơi đúng 1-2 lần rồi lại chán và xóa ( IP - SONY) chứ có phải ai mua đt cũng chơi game đâu
@NTLK9 Việc chuyển san xuất hay quan lý đang cơ bản giờ đây sẽ chuyển qua tàu làm
Khác biệt này cũng không làm BB đi lên được.
1 thiết bị lai không còn hot như trước mà sao bb vẫn theo nhỉ.
hidronak
TÍCH CỰC
7 năm
Nhìn thiết kế con này thấy tiếc cho ADN của bb thời 9xxx, nhất là cụm cam nhìn ko thẩm mỹ gì cả, thô
w3blake3w
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giờ ngẫm lại chỉ nhớ nhất là da mấy con bold.
trancongdvh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cấu hình không thành vấn đề, cảm xúc mới là quan trọng
Sẽ test thử Keyone khi lên kệ, biết đâu cảm xúc lại ùa về :rolleyes:
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
@crazysexycool1981 Lên Keyone thì để lại Silver đi anh 😃
@Nhà Đất Nam Định Silver giờ mua rẻ hơn cuối năm 2015 rất nhiều, lên nhật tảo hoặc chợ Rim thì đầy rẫy! Mình chắc ko bán Silver, còn Keyone ko thích thiết kế, chỉ đơn giản muốn thử trải nghiệm thôi 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
chất riêng của BB vẫn còn, vẫn còn sài 9000 Rogers đây..
@langlemuadong_1208 đẹp quá bác =))
nvmnghia
ĐẠI BÀNG
7 năm
mong có một em BB đời cũ hàng mới từ lâu làm máy nghe gọi...
Đã từ bỏ bb vì ko thể đáp ứng nhu cầu công việc. Hy vọng em này có thể mang tình yêu bb trở lại
cu_cai_nho
TÍCH CỰC
7 năm
@lehieu2612 bạn nói thế nào :v, chứ ra mấy con chạy android rồi. Chắc bạn dùng đời cũ
@cu_cai_nho
Mình chưa dùng priv, vì ko thích thiết kế của nó. Em keyone này thì đậm chất bb hơn, để xem giá cả thế nào. Giảm nhiệt hợp lý thì sẽ múc
@lehieu2612 Nếu cần công việc, nghe gọi, email bác có thể xài mấy em classic nhé, tuyệt vời
BB giờ còn bao nhiêu % của CND các bác nhỉ ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019