[Video] Chi tiết hơn về Honda Vario 2018

cuhiep
18/5/2018 0:14Phản hồi: 154
154 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

CuBin79
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cái smart key mình bẻ mạnh hết cỡ nó lên đc k nhỉ. Hay gãy núm nhựa? E thử thì thấy nó cũng k cứng lắm
@CuBin79 bẻ hết cỡ thì nó xoay vòng tròn nhé
minhduc17
ĐẠI BÀNG
6 năm
@luan.applehater loại smk này hơi lỏm so với loại sh thì phải . mà làm nhựa nhìn rẻ tiền ghê. cái này tốn có bn đâu mà honda tiết kiệm quá
@minhduc17 hàng indo không có chuyện lởm hơn đâu bạn, có khi do góc chụp bạn nhìn qua ảnh thôi
mới thấy 1 chú trung niên đi xe này vô đổ xăng, nhìn khá ngầu, tiếc là cái xi nhan đuôi hơi mất hứng vì cái đuôi đèn đủ to để nhét cái xi nhan.
@gaumongto115 bên Indo hay Malai hình như có quy định bắt các hãng phải thiết kế đèn xinhan tách bạch ra thì phải, Honda trước né đc cái này nhưng bh cũng dần phải theo r
@gaumongto115 nhiều người thích xi nhan lòi ra vậy, nếu bạn thích về độ lại là vô trong, tuy nhiên tách ra là an toàn hơn nhé

mà xi nhan của vario nhìn cũng quá đẹp hiện đại
minhduc17
ĐẠI BÀNG
6 năm
@O.R.A.N.G.E ngã xe hay gửi xe là dễ toi lắm bác. gặp mấy chú ngứa tay hay phá nưa là tốn xiền
Ngdthtrung
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cho mình hỏi là có ai biết tên font chữ mà Tinhte hay sử dụng này ko vậy?
@Ngdthtrung Font tên "Phosphate" bạn nhé
mrducluan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giá 70 chịu thì xúc mẹ em PCX 150 là đẹp nhất rồi. Ngon hơn em này 😁
@mrducluan Pcx 150cc tới 82t đó bạn hiền....
Smart_Love
TÍCH CỰC
6 năm
@mrducluan Quan trọng là có người không thích mẫu PCX rồi sao mua bạn.
Xe nhập thì ngon hơn xe trong nước là chắc rồi
xxxx201314
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã mua
@xxxx201314 Cho hỏi ra bs luôn bao nhiêu vậy bạn hiền?
@xxxx201314 biển đẹp vậy, có mua k bạn 😁
Atưdút
TÍCH CỰC
6 năm
@xxxx201314 Bác gắn biển xe nào qua vậy.chưa có giấy hải quan mà
@xxxx201314 trưa đi ăn cơm mới thấy ông chạy đâu bên Hoà Hảo =))))))))))) xem post #87
wanlinh
ĐẠI BÀNG
6 năm
thằng chủ clip này thật chất khoe xe và quản cáo để ae sau này gắn đèn led lh nó thôi..diễn đàn ai cũng ghét nó...đàn ông trang điểm.khoe mẽ.làm clip toàn mất an toàn tai nạn giao thông .còn test raider fi thì vô số ngu.r chê bai raider yếu.v.vv nói chung nó ngu về xe lắm.làm đèn led giá cao hơn các shop khác...
@wanlinh thằng này mang tiếng thái độ chảnh chọe bố láo làm đồ mắc lâu rồi mà, giờ thêm cái trẻ trâu chạy xe 180 200km/h trên đường sài gòn rồi post khoe thành tích
cuongdiem
ĐẠI BÀNG
6 năm
Con này chỉ đi trong đô thị thì hợp! Đi đường trường thì hơi dở!
@cuongdiem trường xe nào chả đi được, đến xe cùi như wave nó còn phượt tới paris chứ nói gì xịn như Vario
không liên quan nhưng khi nào mới ra sh 2018 các bác nhỉ?
ltxuan57
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đèn nhan sau, ngã cái gãy, ghết nhất loại đèn như vậy.
nảy ra đường thấy có người chạy rồi, biển thành phố... 5x-xx 00200
@dangkhoa_2808 Post #67 đó phải ko bạn =]] !!!
@fr3nzjpl4nt y bài =]] chính ẻm
Atưdút
TÍCH CỰC
6 năm
Hồi sáng đi làm cũng mới gặp 1 chiếc bên quận 7 ngay trường quốc tế nam sài gòn.ngầu đấy.đang mê em này
Smart_Love
TÍCH CỰC
6 năm
Xe bán mấy hôm nay rồi, mình nằm vùng trong GR Click Vario SG nên hóng được 😁
phantung2502
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hêt người làm review rồi hay sao vậy. Ông này nói chả khác gì đọc từ trong sách ra. Chả có tí cảm xúc hay là truyền tải cảm hứng. Do tò mò về cái xe chứ k tắt từ 30s đầu tiên rồi 😔 Mấy ông kì cựu đâu rồi, turquoise của tui đâu rùi :(
Deadpoool
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xe xấu thật nhưng mua thì phải mua đời mới
marklost
TÍCH CỰC
6 năm
@Deadpoool Nhiu bác, mà bác mua ở của hàng nào ạ 😁
Deadpoool
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tinhte kiếm tiền mọi lúc mọi nơi
Quảng cáo đến thế mà
bikid_18_2
TÍCH CỰC
6 năm
Cá nhân thì sẽ vẫn đẹp nhưng bị lai tạp nhiều quá và không còn cái hồn và chất của honda và phiên bản cũ. Cụm đèn trước khá giống AB VN 2016 ( sau đời đầu bự ) . Thân và đuôi đồng hồ khá giống nouvo & exciter. Trông em nó đẹp keo kiểu yamaha chứ không còn giống những nét riêng của Hònda Thái và indo như đòi trước. Ý kiến ae thấy sao???
babydog2512
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bikid_18_2 Bác đừng trách ông deadpool mà tội nghiệp. Ổng mới post ở trên là mới mua con vario 150 2018 kìa. Bác chê nó xấu chả khác nào hắt nguyên gáo nước lạnh vào mặt ổng. Cá nhân mình thì thấy bác deadpool manh động quá, nếu là mình thì mình sẽ đợi click 150i về mới hốt.
bikid_18_2
TÍCH CỰC
6 năm
@babydog2512 À không mình không hề trách hay gây war gì cả nhưng đọc reply của bác ấy thấy ăn nói kích động và gây war. Mình ghi rất rõ đó là quan điểm cá nhân của mìnb và trong phần bình luận mình chưa có 1 từ nào là chê xe xấu cả nhưng đứng dươi góc nhìn cá nhân của mình thì mình có những lời nhận xét như vậy. Đây là 1 diễn đàn công cộng tự do đưa ra ý kiến đóng góp để bàn luận cùng nhau tư duy phát triển chứ có phải cái chợ đâu bác. Nó phải thể hiện tư duy văn minh , lịch sự thì mới phát triển đươc chứ đâu phải cuồng là quá mức lên như thế??? Hãy đam mê có tư duy và văn minh chứ đừng có mù quáng!
Deadpoool
ĐẠI BÀNG
6 năm
@babydog2512 click 150 về vn thương gia nó tha hồ đội giá đấy bạn.
Ko phải hàng made in VN là dùng tốt rồi bạn, đâu cần var hay click, thái hay indo
TQ nó còn tốt gấp mấy lần VN đấy
@luan.applehater ủng hộ quan điểm của bác này. được ông cu hiệp phát biểu câu chán luôn "lựa chọn nội dung chứ không lựa chọn đối tượng", vậy thì nhìn vô tấm gương mới nhất Phạm Anh Khoa nhé. ông cu hiệp càng ngày càng thấy lố, bảo thủ không phải lối. cái tinhte nội dung cũng càng ngày càng nhảm cức luôn
minhduc17
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thuyfe99 Đồng tiền làm suy thoái mọi thứ
70 triệu nên lấy xe này hay PCX 125, Vespa VN vậy mọi người ?
@skyoffreedom Chỉ PCX là xe chuẩn toàn cầu nhe bạn. Chấp nhận ngoại hình nó đc thì xúc liền.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019