[Video] Chi tiết Honda Winner X bản Cao cấp ABS giá 49,49 triệu

Tuannph
14/7/2019 4:49Phản hồi: 229
229 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vẫn không có gì đẹp hơn đời trước hay nói cách khác là vẫn xấu đau đớn và thua xa Ex một bậc về thiết kế mẫu mã.
minsun03
TÍCH CỰC
5 năm
giờ người chê xấu :
thứ 1 mấy đại gia chạy siêu xe ( có tiền có quyền ok )
thứ 2 mấy bạn lỡ mua winer cũ hay exciter rồi
thứ 3 cố tình chê để giảm giá bán ( như winner cũ )
thứ 4 ko mua mà chém gió thành bão
thứ 5 người trung lập , phối màu hơi tệ , phiên bản sau tốt hơn
Phú1991
TÍCH CỰC
5 năm
@minsun03 Thứ 6, ko có tiền ngồi cào bàn phím
minsun03
TÍCH CỰC
5 năm
@Phú1991 Nếu con này ra sớm chắc ăn mua 100% tiếc là giờ chán côn tay sau mấy năm với con ex .
Phú1991
TÍCH CỰC
5 năm
@minsun03 Tới 1 lúc sẽ chán thôi. Đt giờ cũng chán smart phone rồi
Một con xe lai tạp giữ xe số (công tắc bật đèn), xe ga (mặt trước giống air blade), đồng hồ giống vario, 4 cái đèn xi nhan giống cbr, quả pô xe vừa ồn vừa cao (sẽ nhả khói vào người đi sau). Động cơ thì giữ nguyên, thêm cái phanh ABS nửa nạc nửa mỡ (trước có mà sau không có). Thất bại toàn tập của winer x.
Mặt đồng hồ nhìn thiết kế hơi lạ,so với các dòng khác của honda.
manhck
TÍCH CỰC
5 năm
Thiết kết cái xi nhan trước như đùa người dùng, nói chung 3 bữa là rụng, gẫy, mất, vỡ
Mr Do
TÍCH CỰC
5 năm
Nghĩ cũng ngộ: con nvx thì đi theo hướng xe tay ga - moto thành ra xấu thậm tệ, còn má honda thì cho con winner theo hướng xe côn tay - tay ga - moto như cái nồi lẩu.
Slump
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Mr Do tạm thời ưng đc 2 cái là đồng hồ hiện đại hơn (smart hơn tý), có ABS
Còn lại bánh, phuộc có vẻ vẫn thế
Còn lại trông xấu quá, ko biết nhìn thật bên ngoài ntn, chiều rảnh ra xem vậy 😆
Cũng may đã mua future 2018 không hối hận. Con này xấu xúc phạm người nhìn
DesignNomad
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vario bản côn tay
tridh2000
ĐẠI BÀNG
5 năm
Càng nhìn càng thấy giống AIR BLADE phiên bản côn tay
Nếu mua xe này về, bản thân em sẽ cân nhắc thêm chi phí những phụ lục sau.
1. Thay xi nhan trước + sau thành bộ đôi nốt ruồi trâu (1.2tr)
2. Thêm bộ móc treo x2 + dàn nhôm để đồ (0.4)
3. Thay đôi lốp của Mic 100 trước (0.72) + lốp 140 sau (1.3)
Vậy là thêm 4tr để có 1 con xe ưng ý, giá xe 50tr + tiền ra biển tầm 56tr tất cả, vậy đắt ngang cơ PCX 125 2019 @@, đau thận đó.
dungluongson
ĐẠI BÀNG
5 năm
M khoái dáng dấp cái Raider suzuki. nếu bảo chỉ ra điểm nào thích thì có lẽ do bộ ghi đông trần của nó. Chợt nghĩ, sao winner không làm thêm phiên bản ghi đông trần nhỉ. chả lẽ nó lại bị rơi vào phân khúc cao hơn à?
hcphchl
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em là em thấy bọn Honda khinh thường người tiêu dùng VN. Thiết kế xe dù bị nói thế nào vẫn quyết tâm làm xấu hơn. Xe bao năm ko thay đổi cục máy. Đm bọn nó chứ....
Thật ra cũng ko uất đến vậy mà tại đm em nhìn quả xi nhan trước em bị điênnnnnnn... Vcl đcm clgt...
@hcphchl ko mua thì thôi chứ sao mà cay cú dữ vậy? Đâu ai bắt mua o_O
hcphchl
ĐẠI BÀNG
5 năm
@O.R.A.N.G.E Háo hức mong chờ hụt hẫng đó bác... Bác ko thích cmt của em thì thôi đừng nói gì cay đắng nữa nhe...
@hcphchl thử sang yamaha đi, giá rẻ hơn mà trải nghiệm sướng hơn, ngoài đường 10 người thì 8 người honda rồi, khác bọt đi chứ đừng để bọn honda nó bá quá nó chảnh.
hcphchl
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hiệp sĩ kanzaki Vâng... Em đợi mãi... Lần này em quyết tâm mua Ex... Quá mệt bọn honda rồi...
Vĩ Ca
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn cặp xi nhan đầu thấy khá bảnh
150cc với tầm giá & vóc dáng thì quá OK
Ongnoi15
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xe này mình chỉ thấy được cái đồng hồ đẹp, còn lại xấu như con cá sấu, công nhận honda càng ngày thiết kế càng xấu, honda bây giờ máy móc ko còn ngon như được như xưa.
Trông cũng đẹp, mà bản thân mình thích mấy xe có cốp rộng hơn !!!! Xe không có cốp hay cốp xe bé hơi bất tiện !
PS: Ý kiến cá nhấn.
k300123
TÍCH CỰC
5 năm
Khách quan mà nói thì con này trông cũng hầm hố, cá tính chứ đâu đến nỗi xấu mà ace chê nhiều thế. Có mỗi cái xi nhan trước là hơi chướng mắt nhưng độ lại được mà. Nếu mà quay lại thời trẻ trâu chưa vợ con thì mình cũng múc con này được đấy. Cơ mà giờ đi xe ga cho nó tiện 😁
pphuc96
TÍCH CỰC
5 năm
Xe đẹp quá hóng ai mua xe bán xinhan hú mình
jindobom
ĐẠI BÀNG
5 năm
vẫn ổn áp hơn đời đầu các bác nhể
dvt1111997
ĐẠI BÀNG
5 năm
đẹp