[Video] Chi tiết thêm về BlackBerry 10 Beta 3

vuhai6
3/10/2012 2:19Phản hồi: 247
247 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đa nhiệm hay nhưng sau 1 tg k biết sao nhỉ? có giật lag hay k 😁
Những tín đồ BB còn không mau gom lúa đi thôi! Mình lên kế hoạch từ tháng trước rồi 😃
Rim cso hai cái mạnh là màn hình ( ra nắng ) và chụp ảnh đẹp. Giờ thêm caá cảm ứng như thế này thì nhìn phát thèm rồi đấy. Ra nhanh và rẻ để anh em chiến nào.
trungntvn
TÍCH CỰC
12 năm
Hôm trước cầm thử rồi tiếc là có hơi huớng Iphone quá nên không thích,nếu vẫn còn bàn phím sẽ vần là đam mêm của tôi.Blackberry nhé!
ốp pa. ốp cho RIM mỗi khi có tin. Chờ đợi trong mỏi mòn. Như A Châu chờ Tiêu Phong trên núi tuyết 😔
n@mtruong
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko biết cấu hình như thế nào
Hiệu ứng đầu tiên dễ bị FB kiện lắm đây.
biểu tượng nhìn chưa đc đẹp cho lắm
dc moi cai thao tac cam ung la hon so voi cac hdh khac thoi chu cha co j dac sac.bb thay thik hop cho dan van phong voi ng lon.con cho dan thik voc vach voi thik moi me thi ko hop lam
thế BB giờ thế mạnh là gì ? không " queo ty "
tuyenkthn
TÍCH CỰC
12 năm
cũng chỉ còn chông chờ vào kiểu dáng thật đẹp là tốt rồi
giao diện và vóc dáng của máy giống wp quá . dù sao mình củng iu hai thằng này nhất nên càng giống nhau mình càng khoái
snaptu
ĐẠI BÀNG
12 năm
với BB thì có lẽ không nghi ngờ về phần cứng
cái đáng bàn có lẽ là hệ sinh thái có phong phú đủ để cuốn hút ng dùng như androi hay táo ko
cách sử dụng rất lạ , đơn giản mà tinh tế
tuyệt vời
hungle411
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn lúc thao tác có nét gì có giống N9,từ cách mở khóa, thoát ứng dụng , cả cái biểu tượng options nữa...cũng hao hao...cảm nhận riêng 😃
kingofsp
ĐẠI BÀNG
12 năm
vẫn núp bóng IOS , copy khoảng 90% hệ điều hành của apple
@kingofsp Bác đã trên tay em nó chưa mà phán thế, hồi bửa mới trên tay em nó(dev alpha b) xong, chạy rất tốt mượt và đẹp, và hoàn toàn không giống ios đến 90%.

P/s: ios thì người ta không bao giờ ghi hoa chữ i đâu nhé.
yahiba
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kingofsp Hẹ hẹ, IOS có trước hay RimOS có trước?
Chưa bao giờ mình thấy IOS thông minh bằng nửa RIM. Mình nói là HDH nhé đừng mang cái kho app ra doạ mình.
Dev Alpha (bản mà 4 góc bo tròn) thì chắc là bản thiết bị mẫu cho lập trình viên thôi, nhưng Dev Alpha B thì mĩnh nghĩ là thiết kế khá gần với chính thức rồi, trông chi tiết hơn hẳn. Mầu bàn phím ảo cùng mầu vỏ máy, thoáng nhìn không khác gì bàn phím vật lý, đẹp.
BB10 chắc chắn là có dòng QWERTY vật lý, các bác không thích cảm ứng và các bác antifan giả vờ quan tâm khỏi lo xa.
@yahiba Bác để ý thằng này làm gì..Em lên tinhte xem hài luôn thấy thằng này vào cm nguy hiểm mặc dù ai nhìn qua cũng biết nó ngu ko thể tả đc..chuyên gây flame ở các chủ đề nhạy cảm...thấy buồn cười thay cho lòng tự trọng của nó...thế nên bác đừng để ý làm gì
maclamdinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@HolyzNero e thì đề nghị ta nên bơ luôn khỏi trả lời
kuduc_bmw
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thiết kế đẹp thật. Chỉ tội cái tiếng a-rập làm em tắt video đi khỏi xem
chicoptm
TÍCH CỰC
12 năm
màu mè quá.. người ko am hiểu công nghệ thì khó mà sài đây
@chicoptm Nhìn vậy thôi chứ rất là đơn giản.
Nếu cứ tung ra mà ko thay đổi nhiều so với ntn thì ko nghĩ là RIM sống sót đc...cơ bản cách quản lý vào chương trình rất hay và mới lạ, nhg giao diện người dùng thì xấu quắc, ko cần bóng bẩy nhg mấy icon này mất thiện cảm quá...xem video 2 mới bắt đầu thấy hay dần...mong là RIM có sửa đổi, quan trọng khi tung ra phần mềm cơ bản và phần mềm hay riêng của HĐH có ko nhỉ?xưa nay OS cũ có nhiều PM ít đụng hàng và riêng
K co du tien mua.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019