[Video] Chú chó dũng cảm sưởi ấm cho người bạn bị thương dưới đường tàu

ND Minh Đức
1/1/2017 11:31Phản hồi: 83
83 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chó còn có tình cảm như vậy, nhiều người tính cách không bằng một con chó.
MinhChâuBKA
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em thấy bên tây chó tình nghĩa nhiều lắm.
bulubuloa
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ko nghe cave kể chuyện, ko nghe nghiện trình bày và ko nghe mấy thằng ăn thịt chó lập luận nhé các bác.
@bulubuloa Bác kok nghe thì vào comment làm gì nhỉ
Bới lông tìm vết nè : con bị thương là con cái trong bài vết sai chút xíu.
Ps: chó nhà người ta cũng đc giáo dục tốt thật. Chứ "chó" bên mình chán thật
anhtt1987
TÍCH CỰC
7 năm
Bỏ hơn năm nay. Thi thoảng cũng thèm mà kìm được. Cảm thấy mình may mắn hẳn
Bài này lên trang chủ tinh tế? Mình cứ tưởng của kenh14 hay yan
Loài chó có tình cảm và sự trung thành rất đáng nể. Thử tưởng tượng 2 ngày trời tuyết lạnh lẽo như thế mà 2 con chó có thể chăm sóc cho nhau và sống sót thì mới thấy được là tụi nó may mắn và thương yêu nhau như thế nào.
totorol07l
ĐẠI BÀNG
7 năm
vô bài viết chủ yếu đọc còm men...ở đây rất nhiều cmt vui tính...không ưa thì cứ lẳng lặng đi ra...nhiều bác chả ai gây sự mà cứ thích đá đểu nhau...

Nhất là bác Card Màn Hình...bác đổi tên gì đi nữa thì cái mặt bác cũng cứ lồ lộ...cmt nào của bác cũng gây sóng gió...em hầu như ko có cmt trên tinh tế bao giờ...vào chỉ đọc để biết thôi...mà nhiều lúc nhìn cmt của bác e kìm ko nổi 😔
thật là tội nghiệp cho con chó kia
TiaMi
TÍCH CỰC
7 năm
thanks giving
nhà có nuôi 1 bé Alaska và 1 bé Rottweiler, giống Alaska phải nói là rất hiền và thân thiện, bất cứ ai củng có thể tiếp cận đặt biệt là trẻ em, còn bé Rottweiler thì thôi rồi luôn dữ miễn bàn, ai nói Pitbull dữ hơn thì cần xem lại nhưng dc cái là cực kỳ trung thành và sẳn sàng chết đễ bảo vệ chủ
Không ăn thịt chó, không ăn thịt đồng loại.
Mình không ăn thịt chó, nhưng có ai chửi mình là chó thì mình cũng không lấy làm buồn. Vì loài chó có nhiều đặc điểm mà con người có cố gắng cũng không học được. Và rất rất nhiều người còn cư xử còn thua cả loài chó. Ngày xưa còn nhỏ nhà mình cũng thường nuôi chó nên mình rất mến chúng, chúng hiểu được những gì mình nói đó. Ai ăn thịt chó thì làm cách nào cho nó chết nhanh và ít đau đớn thì tốt đừng hành hạ nó. Thử hỏi người ta cắt cổ bạn cho bạn chết từ từ thì cảm giác bạn như thế nào, có đau không, có khó chịu không? Ở quê mình có người nuôi chó xong rồi đè nó ra cắt cổ, nó nhìn với ánh mắt van lơn. Khi tưởng nó chết ổng bỏ ra thì nó chạy một hồi rồi quay lại quẩy đuôi với ổng. Nó tưởng nó có lỗi lầm gì và mong ổng tha thứ cho nó. Từ đó ông không ăn chó .
conchuot
TÍCH CỰC
7 năm
Sao không gọi số máy cấp cứu của CẦY TƠ NHẬT TÂN?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019