Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Video] Clip quảng cáo iPhone 4 đầu tiên của Verizon

babybungbu
21/1/2011 14:24Phản hồi: 48
Không lâu sau khi chính thức giới thiệu phiên bản CDMA cho chiếc điện thoại iPhone của Apple, mới đây Verizon đã tung ra clip quảng cáo đầu tiên cho dòng máy này với tên gọi "Khởi đầu". Với độ dài 30 giây, ý tưởng của clip cho thấy mọi thứ với Verizon mới chỉ là bắt đầu, nhiều điều thú vị với chiếc iPhone CDMA còn đang ở phía trước. Và cũng do mới chỉ là khởi đầu nên clip quảng cáo này khá "hiền lành", không hề động chạm gì đến đối thủ AT&T. Tuy nhiên, ít nhiều nó cũng đã nổ phát súng khai mạc cho cuộc chạy đua giữa 2 nhà mạng lớn nhất nước Mỹ trong năm 2011 này.

Nguồn: Youtube
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Buds
TÍCH CỰC
13 năm
quảng cáo ngộ ha 😁
chắc là mở đầu cuộc chiến :D
Quảng cáo chẳng hay chút nào cả 😔.
THế mà ko hay :banghead:
thế theo bạn thì clip ấy hay ở chỗ nào....?
Tobie_arc
TÍCH CỰC
13 năm
Nội dung nhẹ nhàng không có gì đặc sắc,chưa tương xứng với tầm của ip4 😃
kekenano
TÍCH CỰC
13 năm
có lẽ còn đoạn sau nữa chứ, mới chỉ bắt đầu nhưng vẫn chưa gây ấn tượng, to be continues...
quảng cáo này chỉ là nhấn mạnh verizon đã có ip4 vào ngay 10/2/11 thôi
Quảng cáo này cho mọi thứ đều được...chưa có j` là iphone cả
tuananh_00
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chằng hiểu gì cả.......
không thấy hình tượng gì của IP4 hết. Mình tưởng quảng cáo đồng hồ hay quảng cáo giao thừa
h0tb0y123
TÍCH CỰC
13 năm
mình đồng ý với bạn
Tớ nghix đúng h con bé kia gõ phím thần tốc để đặt iphone trên website
Đúng là ko có j hết ^^! :|
kiểu như kêu goị mọi người tới giờ đặt hàng rồi đó!
[MENTION=754]all[/MENTION]: trừu tượng 1 tý mấy huynh. trước tiên là 20/2 nó se~ bán sau này se~ co quảng cáo thêm.
pisa
TÍCH CỰC
13 năm
iPhone 4 thì còn gì mà phải quảng cáo chứ, cái cần nhấn mạnh là sự chờ đợi của người dùng - ngày 10-2 tới đây sẽ kết thúc 3 năm chờ đợi.

Quảng cáo hay.
chắc đoạn sau sẽ hay ;))
vì là mới khởi đầu nên chưa có gì đặc sắc, các clip sau chắc sẻ mang nhiều thông điệp hơn
galamco
TÍCH CỰC
13 năm
quảng cáo khó hiểu thật đấy................
thì tất nhiên ai cũng nghĩ sau này sẽ có quảng cáo thêm, nhưng ít ra cũng làm cho ấn tượng liên quan đến IP, đằng này mình thấy ko có j ấn tượng cả !

---------- Post added at 09:08 PM ---------- Previous post was at 09:04 PM ----------

Đa số ng` xem đều thấy ko hay bạn àh =)) quảng cáo phải làm sao gây dc ấn tượng ngay như khj xem cái này nè : http://www.tinhte.vn/khoa-hoc-cong-nghe-76/bbc-human-planet-chuong-trinh-noi-ve-nhung-kha-nang-cua-con-nguoi-578652/
đối với bạn là bình thường, nhưng đối với những ngươì sữ dụng cdma tại mỹ thì qc này thực sự đánh trúng tâm lý của họ. câu nói trong đoạn clip đại ý là chúng tôi cảm ơn hàng triệu khách hàng đã chờ đợi suốt thời gian qua. và tin tưởng rằng ngày này sẽ đến ( là ngày iphone cdma phát hành đó)
nlht
TÍCH CỰC
13 năm
Có những cái quảng cáo ko dành cho bạn. Và có những quảng cáo bạn phải suy nghĩ để hiểu nó đang truyền tải thông tin gì. Chứ ko đơn giản như việc bạn đang xem 1 loạt kỷ xảo điện ảnh. Quảng cáo trên hướng đến một nhóm người dùng nhất định là khách hàng của hãng Verizon mong chờ chiếc IP4 công nghệ CDMA. chứ ko phải IP4 của hãng mobi, vina, hay viettel. Bạn thuộc khách hàng của hãng nào. Đâu phải quảng cáo là phải ấn tượng ....?
khá là ấn tượng 😁 .
ko có j đặc biệt liên quan đến điện thoại....?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019