[Video] Đánh giá BlackBerry Key2: chiếc BB hoàn hảo nhất

cuhiep
14/8/2018 21:20Phản hồi: 360
360 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thks admin ad mot, theo tôi nên bổ sung vào tiêu đề là hoàn hảo nhất đến thời điểm này, chứ biết đâu mai cái mới bác lại chém hoàn hảo nhất thì lại giống như "where the best becomes better của một trung tâm nào đó chăng?
vanduc
TÍCH CỰC
6 năm
Con này mà giá 9.990.000 thì chắc hót
@vanduc Del hot đâu, chúng nó vẫn chửi sml cho ấy, lúc ấy lại bảo chỉ 5 củ thôi. 😁
kingbee
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tại 11:39, clip bị trùng nội dung khi đổi góc.
NÚT SPACE NHƯ SHIT CÁC BÁC NHÉ.
@VinaOneX Giờ thì ngon rồi, dùng vài hôm nó mềm với êm ra, hiện mình đang gõ đây, rất sướng
@navy.seal Thế thì chúc mừng bác. Em lấy bản TQ lúc mới ra, đã bán rồi.
Mình thấy con Key 2 để giá vậy vẫn là quá thấp. Nó phải để cỡ 25 củ, lúc đó cầm key 2 nó mới oách xà lách.

Đ c m, mấy con vertu dùng Android như hạch ấy mà giá cũng vài chục đến tiền trăm củ. Trong khi thiết kế chỉ xứng đáng cho bọn chủ tịch xã, huyện dùng he he 😁
Bài này khá hay hơn một thằng nào đó nó ảo tưởng nó viết bài hay về Key2 😆)))
@thebillz95 Đọc ngôn từ ở trên thì có vẻ như E đang đề cập đến bài viết NÀY của A phải ko? Nếu ko đúng thì E bỏ qua nhé, còn nếu đúng thì xin thưa với E: Bài viết hay/dở là do nhận xét của người đọc chứ A chả dỗi hơi hay tự tin thái quá đến mức tự khen bài mình hay! Nếu E thấy ở comment nào của A nói rằng A tự khen bài A viết là hay thì dẫn chứng qua đây, chụp hình để A ngó! Căn cứ theo giọng điệu của E thì có vẻ như bài đó chưa đủ hay để E khen nhưng A cũng mạo muội xin trích dẫn vài con số khoanh đỏ trong 2 hình dưới đây để E thấy sau 3 ngày thì lượng like, view, comment cũng như nội dung bình luận của mọi người về bài viết đó đang ở mức độ nào 😁
PS: à, tiện thể nếu E từng 1 lần trong đời viết bài chia sẻ (kiểu như bài A viết) thì có thể share link qua đây được ko? Chỉ cần 1 bài thôi, năn nỉ E đấy! Còn nếu E chưa từng đóng góp công sức cho forum thì E đừng nên tuôn trào những câu từ như trên, nó chỉ khiến người khác coi thường E thôi! Chúc E 1 buổi chiều tốt lành & sớm chín chắn hơn trong việc phát ngôn 😃
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 

Screen Shot 2018-08-24 at 12.17.42.png
Thiết kế rất chất nam tính
@minhtamdesigner Kỳ thực nom lại video bên dưới, mình thấy thiết kế của K2 có vẻ hợp với các doanh nhân hơn là với fan và người dùng BBers phổ thông :rolleyes:

namdq123
ĐẠI BÀNG
6 năm
Quan trọng nhất là nhồi vào nó 1 cấu hình hết sức trung bình nhưng giá lại ở mức cao, mình vẫn thích thiết kế của BB tuy nhiên ngoài việc giá cao ra thì việc sản phẩm của BB rớt giá 1 cách thảm hại là việc mà làm cho người tiêu dùng chùn tay khi mua.
ndtrung
TÍCH CỰC
6 năm
Nhược điểm: Cấu hình trung bình
Cái này là cái đáng ngại nhất khi mình dùng. Sợ điện thoại nhanh lỗi thời hoặc chậm, lác khi dùng push, pull 5 - 6 account email.
@ndtrung Nếu chỉ đê mail với game kiểu candy thì vô tư bạn nhé.
Đang dùng K1S, có đủ các thứ của K2, mỗi thứ kém hơn 1 tí, phím tắt Speedkey cũng có luôn.
Cái kém duy nhất để mình tiếp tục ko lên đời là K1S quá rẻ. 2 củ 2 cho một cuộc tình, với lên 15-16 củ nghĩ mà hài 😁
@yesterday13811 Suy nghĩ như vậy thì mình cũng đã hiểu, chúc vui với K1s :D
bkb_ct
TÍCH CỰC
6 năm
@yesterday13811 Link bán ko bác ? Share e với
@bkb_ct mua từ thời mới có hàng, tầm tháng 6. H các thương gia toàn 3.5 củ/ con, lấy đâu ra 2.2 😁
cái giá của sự chờ đợi các cao thủ vọc vạch, h khác gì quốc tế đâu, mượt mà sóng sánh bét nhè, tuy em chỉ dùng làm máy phụ :D
@crazysexycool1981 ô, mình rất thoải mái với đồng tiền bỏ ra, máy chính dùng S9+ rồi, nên K1S chỉ làm máy phụ và thỏa mãn nỗi nhớ BB thôi. Ai nhiều tiền và "rản" như bạn đâu =))
bkb_ct
TÍCH CỰC
6 năm
@yesterday13811 Tưởng đâu đại trà kaka
Mua về chỉ để bấm phím tắt-trải nghiệm trên Blackberry Key 2 chỉ có vậy?! 😁
Cuoi deu Gif.gif
lalapro1391
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giá mà giảm xíu nữa thì súc liền luôn 😁
@lalapro1391 Trừ đi tiền quà tặng của hãng và ưu đãi của đại lý thì cũng bớt được tương đối tiền đấy! Đại lý ko đồng ý quy quà tặng của hãng ra tiền thì bán lại cho người dùng là xong :rolleyes:
lalapro1391
ĐẠI BÀNG
6 năm
@crazysexycool1981 Uhm, thì bởi vậy, mình ko có nhu cầu dùng quà, quy ra tiền là bớt được thêm mớ.. Hihi
@lalapro1391 Như đợt cuối tháng 7 vừa rồi mình đặt mua K2, hàng chưa nhận nhưng mình đã rao bán trên mạng 2 món quà của hãng và được nhiều AE liên lạc! Mình chốt 1 người, người đó đến tận nơi và tin tưởng trao đủ tiền 2 món quà kia là 1tr chẵn tròn! Tiếp đó, mình được PMH trị giá 1,5tr của đại lý và được trừ thẳng vào giá bán, vị chi mình mua K2 chỉ với giá 14,5tr 😁
ban2 phím tiếng việt tốt nhất.
cho mình hỏi là nó hỗ trợ telex bỏ dấu tự do ko? như đánh chữ nguyễn, cộng... thì dấu phải bỏ thẳng sau e,o hay là đánh hết chữ nguyen, cong thì bỏ dấu vẫn được
@bestofstrongman Mình đã thử nhưng ko gõ được o_O
@crazysexycool1981 dzay mới chán bác ợ.
vẫn fai cài bộ gõ khác thay thế bộ gõ theo máy 😔
@bestofstrongman Mình thì quen với kiểu gõ truyền thống rồi, nghĩa là cứ sau nguyên âm có dấu là thêm dấu luôn chứ ko đợi đến khi gõ xong hẳn 1 từ mới chèn dấu 😁
Kjitran
ĐẠI BÀNG
6 năm
Caí mình quan tâm nhất thì nó lại rơi vào cái nhược điểm dáng ghét.
Nói thiệt chớ ngoài chiếc arc ra con này cho cảm giác phấn khích nhất!
Giá quá chát. Khi nào nó bằng passport thì lúc đấy còn suy nghĩ. Chứ đâu phải anh đặc biệt là anh có quyền làm giá!
@fuaka93 Hãng có quyền đưa ra giá, bạn có quyền lựa chọn mua hay ko? Nếu cả 2 ko chấp nhận được thì chia tay, bỏ qua, hoặc để thời gian làm trọng tài cân đối về mức dễ thở nhất với cả đôi bên 😃
Vâng tốt nhất sướng nhất đẹp nhất .. Doanh nhân nhất và bảo mật nhất... Này thì lăn lóc trong gốc nhé 15350874672084650116627741043875.jpg
@Bão Sài Gòn bán hông?
Nó vẫn dành cho công việc, chụp choẹt, game gủng cùi bắp thì ế dài dài.
Em này giá 10tr mới đúng giá trị thực
buiminhchi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cá nhân vẫn thấy em PP là đẹp nhất, nhưng chỉ tội dùng BB10 hơi cùi bắp. Cuối cùng BB cũng thay đổi chọn android, em Key2 này hoàn thiện hơn hẳn, chỉ tiếc cam BB vẫn tệ nhứt.
@buiminhchi Chụp ban ngày với ánh sáng ngoài trời chắc vẫn cho ra ảnh ở mức chấp nhận được :rolleyes:
Ai dùng con máy này rồi cho hỏi tẹo cái là con máy này nhắm mắt có thể vẫn nhắn tin gửi gmail được không ?
@Emranhieulam1990 Em lấy chồng mà nhắm mắt thì sao thấy dc vẻ đẹp của 1 nửa thế giới
@Emranhieulam1990 Tuỳ vào trình gõ và cảm giác của đôi tay người dùng E nhé! Sao E ko thử ra shop nào bán hoặc mượn ai đó test thử để trả lời câu hỏi của chính mình cho chính xác nhỉ? 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019