Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[VIDEO] Đập hộp MOTOROLA DROID X

longhau
3/7/2010 2:42Phản hồi: 41
Sau nhiều ngày chờ đợi thì siêu phẩm Droid X cũng đã chính thức đến tay người dùng thông qua mạng lưới phân phối của mạng Verizon.

Qua nhiều thông tin rò rỉ trước đây mà Tinh Tế đã đăng tin, chúng ta đã có 1 cái nhìn sơ lược về siêu phẩm chạy Android này: máy có khả năng quay phim HD 720p, tích hợp Motoblur, kích thước màn hình 4.3 ", cảm ứng đện dung độ phân giải 854 X 480, chíp xử lý 1 Ghz.

(Theo: technobuffalo)
41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chà đẹp quá,ước gì có 1 cái.................
cubi2308
TÍCH CỰC
14 năm
15/07 này con này dùng mạng cdma sẽ xuất hiện, vậy có bác nào biết khoảng thời gian bao lâu sẽ xuất hiện em dùng gsm ko, đang mong chờ em này quá.
steavankas
ĐẠI BÀNG
14 năm
hình như em này chạy CDMA đúng ko ạ? Thế thì về VN ai thèm mua nhỉ? Cái mạng SFone ai thèm xài chài :|. Mạng CDMA ngon hơn GSM sao VN mình ko áp dụng luôn đi nhỉ :|
Se7enkute
TÍCH CỰC
14 năm
😔 hĩ quá đẹp, màn hình quá đẹpppp aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mà seo chỉ dùng mạng CDMA ko dùng GSM chài
steavankas
ĐẠI BÀNG
14 năm
mạng CDMA là mạng thay thế dần GSM trong tương lai. Bên Mỹ họ chuộng cái này lắm. Vì mạng CDMA mình có thể trò truyện nhiều người 1 lúc giống như vào Room Chat ý. Nhiều cái nổi bật hơn GSM
ở chỗ lắp cục pin nó lòi cái gì ra thê nhỉ..giống ruột thừa quá:cold::cold:
Thằng tây trong video clip hình như định xé nó ra. 😁
donghungx
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thế mí gọi là đập hộp :D đâu như việt nam mình mang về dùng nát bét rồi đóng hộp quay video clip đập lại 💣💣, căn bản các bố xót ruột muốn mở ra xem ngay khi hàng về :bounce:
cái đó để lấy pin ra dễ dàng hơn thôi ,motorola rất biét nghĩ đến khách hàng của mình tuy nhiên nên thiết kế cho tinhte hon chứ để lòi thê đúng la hơi kỳ, tuy nhiên đậy lại rồi thi cũng chăng có gi phai phan nàn
dangnhutung
ĐẠI BÀNG
14 năm
đó là dây kéo cục pin lên, k cần dùng móng tay nữa, trầy pin, 1 thiết kế tốt!
mobile123
TÍCH CỰC
14 năm
cũng muốn 1 em này bản gsm.mong sao dến tháng 8 là có nếu ko mình bắt buộc phải lấy htc des.còn iphone phải mở mạng= phần mềm thì ko chơi
superturtle
ĐẠI BÀNG
14 năm
^^ He used a big knife to cut this bag. He has a sense of humor😆 so cool! droix😁
Hic, con này quả là đẹp, không biết ở Việt Nam mình là bao tiền nhỉ, và có được nâng cấp lên gingerbread không đây
Đúng sở thích của em,hi vọng sớm có bản Gsm,ko phải đợi lâu như Palm Pre Gsm là nản lắm
nhìn nó thế ai chẳng thích, ực ực. CDMA cũng được, về VN kiệu gì giá cũng tụt không phanh \m/
umumti
CAO CẤP
14 năm
Máy này phải chờ tới phiên bản GSM, hy vọng ra sớm để mọi người được thưởng thức, phiên bản CDMA này nếu có về tới VN chắc có nhiều ngưởi tới tham khảo chứ mua dùng thì rất ít vì không phải GSM.
đẹp thật..thiết kế có phong cách riêng..😁
Hi vọng các bác thương gia sớm mang về VN 😃
dạo này moto ra liên tục mấy cái nhìn na ná nhau nhưng mà công nhận đẹp thiệc thêm cái android nữa. thương hiệu moto đang sống lại đấy.
vjrus
TÍCH CỰC
14 năm
bác kia dùng dao khui hộp nhìn ghê wá ! máy nhìn đẹp mà lưng gù hơ hơ thiết kế kiểu úc đây mà, còn lại đều tuyệt kô biết có bản GSM kô chắc có thôi vì mạng GSm cũng đông lắm mà kô ra bản GSM thì là sai lầm lớn của Motorola
trith
ĐẠI BÀNG
14 năm
cực chuẩn
bản nâng cấp đáng giá
ghone1990
ĐẠI BÀNG
14 năm
Phải nói là to, đẹp, thêm pin dung lượng cao cao bằng cái camera+standock nữa thì chắc không còn chỗ nào để chê được.Có bản GSM thì cố dành tiền mua ( cứ mơ là như thế đã :p)
cdmababy
TÍCH CỰC
14 năm
Mà bác làm clip dùng con dao hình như maphia unbox điện thoại ấy! ghê hết cả người

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019