[Video] Đập hộp Xperia Z3 đến từ T-Mobile

vuhai6
4/9/2014 7:15Phản hồi: 104
[Video] Đập hộp Xperia Z3 đến từ T-Mobile

Phải đến cuối tháng 9 thì Xperia Z3 mới chính thức được bán ra, tuy nhiên không hiểu vì sao anh bạn trong video đã có trong tay phiên bản chính thức, nguyên hộp của T-Mobile. Chính vì thế mà ngay từ giờ chúng ta đã có thể xem video đập hộp rồi. Phiên bản Z3 cho nhà mạng T-Mobile khá là đơn giản, ngoài máy thì phụ kiện đi kèm chỉ có sạc và cable mà thôi, không thấy sự xuất hiện của tai nghe, có thể ở các thị trường khác nhau thì phụ kiện cũng sẽ khác nhau.

Xperia Z3 sử dụng nanoSim và được Sony công bố có thể sử dụng được 2 ngày liên tục với điều kiện sử dụng bình thường. Điểm đáng tiếc là trong khi những đối thủ khác đã kịp ra mắt sản phẩm mới sử dụng Snapdragon 805 thì Sony vẫn trung thành với Snapdragon 801. Tuy cấu hình không khác nhiều so với Z2 nhưng thiết kế mới với khung viền kim loại giúp cho Z3 cầm trên tay thích hơn rất nhiều và cảm giác cũng sướng hơn. Bạn có thể tham khảo thêm bài trên tay của Tinhte tại đây. Tuy T-Mobile đã có thông tin chính thức về Z3 nhưng họ vẫn chưa công bố giá bán và ngày bán ra.

Nguồn: Androidpolice
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chu kỳ ra mắt sản phẩm của sony ngắn ghê.
@thịnh trần bl Vừa mua Z1 tháng 1, giờ thì ngày đó năm sau sẽ sắp ra Z4, chu kì 1 năm 2 lứa, chán SONY luôn!!!
@Evolution X 😁 Bác đủ lúa thì lên thẳng Z3 ko thì an phận Z1. Chạy đua công nghệ làm j. Quan trọng máy dùng vẫn tốt thì chả có lí do j để lên đời cả.
@AmbitiousMan Mình nghĩ nó nằm ở giá trị sử dụng, nhưng khi muốn bán lại, hay là làm gì liên quan đến giá trị máy thì thấy nó xuống dã man, mà ng dùng có xu hướng đợi giảm giá, 😃 đợi thì Z4 lại ra, lại đợi..... :D
IPS mấy thì cũng Bóc hộp thôi chứ ai lại đập
vien trên&dưới màn hình của Z3 quá dày, lại thêm 3 nut cảm ứng trên màn hình nữa===> mất đẹp nhiều rồi Sony ui==> đợi iPhone6 🆒
@phuash2014 thế bác tưởng ip6 viền trên và viền dưới mỏng àh, chắc bác lại thất vọng tiếp thôi
@volamtruyenky Yêu nhau củ ấu cũng tròn mà, nhưng ghét nhau thì đừng quả bồ hòn cũng bảo vuông. IP nhiều đời nay viền trên dưới đều dày, và 6 cũng ko ngoại lệ (nếu như dò rỉ) còn dày hơn cả z3 này.
@phuash2014 Híc... bác này mâu thuẫn vãi... xin thưa rằng viền trên và dưới Iphone6 còn dày gấp vạn lần Z3 ấy, nữa là các cạnh máy cũng bo tròn giống Z3 nữa nên không tạo cảm giác độc đáo thế thì đợi làm gì cơ chứ :p, nếu nói thế thì mua con LG G3 là hợp lý nhất mà thế thì mua luôn không phải chờ và chém làm gì cho nó mất công vì em đó ra mắt rồi đó bác ah 😁
@phuash2014 Z3 mình thấy em màu trắng đẹp mà bạn, nói chung Z3 khá được(qua clip với ảnh) về thiết kế vì rất giống iPhone 6😁
L E O 9 X
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phuash2014 cảm ứng mà dưới màn hình mới gây khó chịu , chơi game xem phim cầm 2 bên ko đc
huyminh1560
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tội cho các bác vừa mua z2 mấy ngày thì z3 ra
nó hack rồi, giờ sợ hacker quá đi 😔
Mới mua z2 đc 2 tháng thì z3 ra, sony troll thiệt

Sent from my D6503 using Tinhte.vn mobile app
@fcngochau bik rùi @@ thì mình nói có thể là do bản thử nghiệm mà
ngoctuanvnu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lexikul Ai bảo bác mua mà còn lên đây trình bày, ai cũng biêt là IFA này sony ra Z3 mà, đã chọn rồi thì đừng có kêu câ làm gì, mà mình thây Z2 là ngon lăm rồi ko cần phải hôi
@lexikul Cũng bình thường bạn ạ. Lúc mới giới thiệu z2 thì Sony nó cũng nói rõ là rút ngắn xuống 6 tháng cho 1 flagship rồi. Thích thì vẫn mua thôi
@hoanloc Sao kì trên tay IFA gì đó bác nào nói là nhựa giả kính mà -_-
😃 Ngu kiến của em là: Đồng bộ cấu hình.
- Snap 400 + ram 1gb cho tầm trung.
- Snap 801 + ram 2-3gb cho cao cấp.

🆒 Ko biết làm thế dễ sản xuất hơn, dễ cập nhật hay tối ưu... nhưng cấu hình như này thì đồng đều hơn so vs 13.
:rolleyes: Có thể năm 15 sẽ là 2 cái bộ cấu hình tiếp. Biết đâu sony nhảy cóc 805 thì sao?
Monsterds
TÍCH CỰC
10 năm
@AmbitiousMan Nghe tin thì em biết là SONY nhảy cóc thẳng lên 810 luôn vì nửa năm sau là ra rồi, không phải nghiễm nhiên mà SONY ra compact trước 😁
@AmbitiousMan sang 2015 thì snap 805 chẳng là gì đâu bác. những SoC tầm trung của media tek hay SoC cho máy flagship như tegra k1 cũng có điểm antutu tầm 40 - 50k rồi
@toan tran 1992 😁 Thế mới bảo sony nhảy qua luôn.
@AmbitiousMan
giờ là xu hướng bo tròn cạnh ah?
tuhai944
TÍCH CỰC
10 năm
@autotechno màn hình to ko bo ko đc. bạn cứ thử cầm đi sẽ hiểu
Từ ngày mình chuyển qua dùng G2 thì nhìn những em khác có viền màn hình dày hơn đều không thấy thích nữa mặc dù chất lượng hoàn thiện phần cứng tốt hơn G2 rất nhiều 😔
@manhmanh989 G2 ngon rồi, gia hợp lý và kiểu dáng chưa lỗi thời.
vuswt
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ai đang xài z2 thì ko có lý do chuyển sang con này,chả có nâng cấp j đáng kể.
rosejaooh
TÍCH CỰC
10 năm
Z2 đẹp hơn nhiều. Nhưng Z1 đẹp nhất.
@rosejaooh đúng là con z3 này xấu nhất trong các con z,góc bo trong lởm kinh
Uầy uầy có Hi-Res Audio kìa, không biết có nghe nhạc hay bằng các máy Walkman không ?
Nếu sony cũng như các hãng khác ra sản phẩm 1 năm 1 lần thì có lẽ mình sẽ chọn...😁
Mua chưa đc 3 tháng nghe tin ra con mới hơi chua
Monsterds
TÍCH CỰC
10 năm
@nguyenkhanhlong :D IP mới 1 năm 1 lần, các hãng Android 1 năm 2 lần chu kì 6 tháng, SONY năm nay bị chậm linh kiện nên bác nào mua Z2 thì cũng có tí hụt hẫng :D
media
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ở bên mỹ này mua máy của các nhà mạng đều không có phụ kiện tại nghe đâu . Ngoại trừ bạn mua máy iphone thì có tai nghe đi kèm
Không hiểu nó moi đâu ra nhỉ, bó tay luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019