[Video] Đua thử Go-Kart ở trường đua Đại Nam - rất hấp dẫn

levuongthinh
20/3/2017 7:44Phản hồi: 59
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đua xe thú phiên bản đời thực, mỗi ông thủ thêm cái ống bắn pháo hoa và 1 ca nhớt đổ trên đường nữa thì vui.
Không có hình chụp kỹ khối động cơ ah mod? 2stroke bao nhiêu cc mà lên 120km/h dữ vậy 😁
Nưóc ngoaì nó khác bác ạ, nó laí xe có trưòng lóp, rôi thêm luật lệ an toàn, bảo hiểm cuà cá nhân hay gia đình,
Go-Kart Racing đc phân loạị theo lưá tuôỉ(5-7, 7-12, 12-15, 15+, 32+,45) đc huấn luyên kỹ càng và giơí han tốc độ theo độ tuôỉ
các bác noí như thánh cứ tưởng thich thì vaò đăng ký đua à ?, Em chằng dìm mà noì sự thật, môn naỳ không dành cho nhưng ngưoì có thu nhập thấp và không có bảo hiểm y tế...
laí vơí tôc độ 120km/g không dễ dàng như bấm games đâu ạ...
Các bác cứ thử xin vaò đua cho vui đi , em xuí các bác đấy...em bây giờ chỉ thích ngôì phiá sau để ai laí thôi...chán lắm rôì..
Hay, nom phê phết 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
Hay quá nhỉ, có lẽ đây là loại hình đua xe ít nguy hiểm nhất:mad:
Aduckuba
itvanan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bữa nào zô sài gòn làm lái thử mới được .
xe này drift đc ko nhỉ 😁
Cần lắm cái giá để chơi thử xem sao😁
tikinrock
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đường đua có vẻ ngon hơn Happy Land đó 😁
lee0803
TÍCH CỰC
7 năm
đã chạy thử, nói thật với các bác là sau khi bước ra khỏi đường đua thì có vẻ Adrenalin trong em tăng cao hơn chín trăm lần, kiểu như phải gọi vợ về gấp để giải tỏa mới chịu được. hưng phấn cực kỳ, bắt mình hứng phân để được tham gia cuộc đua chính thức mình cũng chịu 😆 nói thế chứ lúc đạp ga lên đến tầm 80 90 km/h (đoán thế) thì cảm giác ngợp rồi, có lẽ do cái nón nặng quá nó cứ thế nào chả hiểu.
tóm lại là các bác con trai nên thử chạy con xe này 1 vài lần trước khi mọi thứ trở nên quá phổ biến để còn có cái mà chém gió trên bàn nhậu 😁
voicon848
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình thích thì mình nhích thôi, đừng nghĩ mình sợ thì người khác cũng phải sợ giống mình.
hacrot3000
TÍCH CỰC
7 năm
Ở Đại Nam 2 năm trước đã có rồi mà. Nói chung chơi trò này cực vui 😃
terran
TÍCH CỰC
7 năm
Hồi còn sống mình hay đua chiếc này ở đường trước nhà, có lần đạp lên được đến 150km/g, nhưng chỉ được mỗi lần đó thôi. Giờ toàn chạy xe giấy.
khungtd
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ngon năm sau cho đệ tử tham gia
đánh dấu.
Làm bài test về dòng xe này đi ad.
f400
ĐẠI BÀNG
7 năm
dể đi bán muối như chơi

Xu hướng

Bài mới