[Video] Dùng thử Google Conversational Search, tìm kiếm trong Chrome bằng giọng nói

Duy Luân
22/5/2013 22:32Phản hồi: 77
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngoctutq
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ko biết lâu ko thì mới có tiếng Việt hi vọng rằng xớm để ngồi buồn có thể nói chuyện với nó 😁 Chứ trên adroid có lâu rồi mà chẳng thấy cập nhật tiếng Việt bực mình quá😔
quá đã.
kaka_nt09
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy tính mình không hiện cái mic
MrV2m
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao chrome của tớ bá đạo quá cơ, Chrome "Anh hùng bàn phím".
Bản 27 có mà bản 28 thì đâu mất xác, vào cả url google.com mà vẫn ko thấy đâu 😃
nó ko hiện cái mic >''<
ndacthien
TÍCH CỰC
11 năm
Rất thích dùng trình duyệt Google, thường xuyên có update những chức năng mới rất hay. Mặt này thì Bi, Op, hay Mo theo không nổi.
dù có tìm kiểu nào đi chăng nữa vẫn ra goole của việt nam. bạn nào biết ko giúp mình với
Hình như cái Lap của mình Mic lởm hay sao ý ! Mình đọc nó toàn nhận sai thôi ! :mad:
cuthune
TÍCH CỰC
11 năm
@super_stupid3 Chắc tại nó bị nhiễu tạp am hay sao ấy, anh chỉnh lại lever thấp thôi, em thì dùng cái mic của tai nghe iphone lun, để ngay miệng mà nói
Dành cho bác nào xài Chrome 28 Dev mà bảo ko có chức năng, em thì có chức năng đó, có pic chứng minh lun:
cái micro ở nah2 rè quá nên ko tốt chút nào =__=
sáng nay vào chrome đã cập nhật bản 28 beta. tuy nhiên do tốc độ nhanh quá hay sao khi kéo xuống nó bị khoảng trắng........@@
Sớm có tiếng Việt đi. 😁
tonyviet119
ĐẠI BÀNG
11 năm
vào google.com chuyển sang eng là dc mà
Phiên bản 27.0.1453.94 m

sao không có cái này dz mấy anh!!!!
bác nào lên v27. rồi mà ko hiện mic! thì vào trang google.com.vn
nhấn vào chữ english nhé

trên google bản tiếng anh mới chạy cái này 😃
thân!
cuthune
TÍCH CỰC
11 năm
@badboy_hippy Chính xác
Thế này thì còn gì bằng...😁
Google đã hỗ trợ Tiếng Việt rồi nha bà con. Testing nào 😃
giờ thì đã có nó rồi, mà ứ biết tì cái gì
Nếu ngôn ngữ bản địa của VN là tiếng anh thì tốt, chúng ta có điều kiện mở mang tri thức nhanh hơn và kết nối toàn cầu tốt hơn. Bảo giữ Tiếng Việt để giữ truyền thống nhưng chắc chắn sẽ dần mai một dần. Hiện nay chỉ vì cái này mà kinh tế phát triển chậm, sử dụng các phương tiện, thiết bị hiện đại tương đối lâu... chờ đến khi thế giới để ý đến tiếng việt mà cho ra sản phẩm = tiếng việt thì công nghệ của nó đã đi tận đâu đâu rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019