[Video] Facebook Home chạy trên BlackBerry OS 10.2 bản rò rỉ

Duy Luân
15/7/2013 0:18Phản hồi: 93
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

leetran72
TÍCH CỰC
11 năm
Dùng thì dùng, không dùng thì BIẾN! 🆒
Fan bb thì chê android toàn app rác, ca ngợi bb app tuy ít mà chất. Nếu đã chê rác mà lại đi ăn theo app của ngta là ý gì? Nhảm
Cái này nên cho từ os6 or os7.1 trở lên chứ cho mỗi os10 buồn @@
haquoctrung
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có những bác cứ vào đây rồi bảo cuồng này cuồng kia là thế nào? Cố tình gây war đây mà, mình thích dùng BB , chẳng cuồng, chẳng ghét android, nhưng có nhiều bác ahbp quá, hổ báo quá, chẳng biết để làm gì. Buồn....
Fan BB có vẻ tự hào về idol lắm khi dùng được app của Android.

Nhưng kiểu gì vẫn là ăn bám và ăn cắp

Có giỏi đi dùng app của iOS ấy, thử xem Apple nó có kiện cho phá sản không. Chẳng qua Google dễ mấy vụ này hơn thôi!
@ducpham2708 Vấn đề ăn cắp có vẻ ad nổi tiếng hơn, ip cũng mới gia nhập đội ngũ này. Mấy thằng anti ở box nhà Ad với ip nâng bi chưa chán hay sao mà phải nhảy qua box BlackBerry sủa ing ỏi lên thế? Không thích thì next!
quentenroi
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ducpham2708 Xin thưa với bạn là android là hệ điều hành mở chứ không như IOS khỉ gió đâu nhé. Thế nào là ăn bám, ăn cắp? Bạn biết java chứ?
@hv11123 Android nổi tiếng ăn cắp? 😆 ít nhất thì Android không dùng app của Apple bạn à, And có kho app riêng từ khi mới ra mắt, chứ chả cần phải ăn cắp app thằng nào nhé 😃)

Kể cả WP, Ubuntu, Firefox OS hay Tizen của Samsung nổi tiếng là nhái đều không đi lấy app của OS khác nhé.

BB10 chắc là cái OS đầu tiên trên thế giới mà công ty chủ quản cho phép ăn cắp app từ OS khác sang. Cả Microsoft, Apple, Ubuntu đều không bao giờ làm chuyện đó bạn nhé

Chưa biết nhục hay sao mà còn mở mồm bảo thằng khác ăn cắp! Chẳng phải BB Fan thần thánh các bạn hay chửi Google Play "toàn app rác, app BB đủ và xịn". Vậy thì sao còn tung hô cái trò lấy app của Google Play này.

Nói thẳng nhé, do không lập trình viên nào hứng thú phát triển cho BB nên mới phải thế này để giữ chân người dùng thôi.
@ducpham2708 Thế không phải ad và ip hay chửi nhau vì chuyện thằng này copy của thằng kia à? Sang box của ip mà trình bày. Còn chuyện BlackBerry cho phép dev port app ad sang thì sao khi mà họ cũng phải trả tiền cho dev? Ad viết ra được mấy app hay do dev viết? Ông nên về box ad của mình mà chửi nhau với mấy thằng cũng hay thích sang box khác gây war như ông ấy! Thế nhé! À quên, JB trên IP để cài app lậu có phải là ăn cắp không ấy nhỉ? Dạo này trộm cắp nhiều quá nên loạn cmnr!
tuanle12
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chả thấy bber nào khoe mình là doanh nhân,chứ thấy 1 lũ thối mồm vào áp đặt xài bb thì phải doanh nhân 😁.tôi dùng bb vì thấy thích kiểu dáng,hợp với gu sử dụng.chẳng hiểu mấy nhóc anti kiểu gì mà cứ phải lôi doanh nhân với cả răng nhân vào.hết cái lý do để anti vào rồi à.nếu anti bb thì ôm bomb vào toà nhà ở waterloo mà tự xử với nó,chứ cứ ngồi mà kêu RIP BB thì nó cũng chẳng vì sợ các bố trẻ mà đóng cửa công ty,dừng sx đâu nhé.các chú anti não to = cái phích cứ vào mà gạch nhé,tôi là tôi chẳng thèm để ý ddến mấy thành phần như các chú đâu🆒
P/s : anh em anti cuồng nhớ thêm vào khẩu phần ăn mỗi bữa 1kg muối nữa nhé,bố sung I ốt để anh em TT nói chuyện cho nó dễ hiểu nhau hơn.
Thân ái và quyết thắng :D
@tuanle12 Vậy ai nói BB là cho doanh nhân vậy, ai nói BB sài nghiện, ai nói BB sài xong rồi yêu, ai nói BB được tong thong mỹ sài,... toàn là lũ cuồng BB fan nói chứ ai. cửa miệng của BB fan là BB fan là của doanh nhân, chậm nhận mail 1 cái là mất HD, rồi dt chứa bí mật quốc gia nên dt của doanh nhân sẽ rất là bảo mật, các hang khác ko thể sánh bang. Dòm qua dòm lại thì chả thấy thằng doanh nhân thiệt nào sài, chỉ thấy tụi fan sài cái dt BB cùi ghẻ lở mà tối ngày mở miệng là cho doanh nhân nên ai cũng anti tụi doanh nhân ghẻ hết. nên đừng có tức, nếu tức thì tức tụi doanh nhân ghẻ kia đi, vì tụi nó đó.
beoandlun
TÍCH CỰC
11 năm
@angle_squall :rolleyes:Thằng cha này đầu óc nó có gì ở trong ấy nhỉ? Đọc mà ngứa hết cả ...ít!
@beoandlun Bác thông cảm bác đó đầu óc ko được bình thường.
Chú tưởng bb không muốn Sao, nhưng có làm được đâu chứ. Mấy Anh chị dev không chịu bố thí thì bb làm gì được.
Bb là đt của doanh nhân, không bàn cãi. Doanh nhan kiém nhìu tiền thì đâu càn biết bb là quá đắt, có tiền thì chơi thôi. bb đại diện cho Thế mới là doanh nhân thành đạt như bạn gì trên đó nói đó.
tieensdungx
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dạo này vào tinh tế chán quá , toàn có bọn nhàn rỗi , không có việc làm vào bới móc cố tình gây war .Ai không giống bọn nó , tốt nhất không nói lại làm gì , kệ bọn nó s :v
Tự nhiên vào làm topic mất cả hay. Nghe các bác phân tích mà thấy muốn bán máy chuyển sang android quá. Hnay đi xem cái sky 760 tự nhiên lại thấy máu mới chết chứ. 😃
fan với chả antifan. chém nhau vì những vấn đề không đáng...
pvhunt
TÍCH CỰC
11 năm
Khổ, sao nhiều đồng chí hổ báo thế nhỉ. Không thích BB, chưa xài BB thì đi mua điện thoại khác mà xài, việc gì phải chê chém này nọ trông thật mất văn hoá quá đi. Lại thêm các mod tinhte này nữa, trang này có phải chuyên BB như CB đâu mà có mỗi cái facebook home cỏn con cũng đưa lên trang nhất cho mấy chú cuồng anti vào spam rác nhà.
@BB10 user: Mềnh đi cài 10.2.0.483 đây, rảnh gì chém
hieutu007
TÍCH CỰC
11 năm
Nghe đâu BB chủ yếu phục vụ cho mấy bác DOANH NHA^N không có nhiều thời gian thì lấy thời gian đâu mà Face với chả Book chứ.
quy211
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái này mình xài trên android chút là chán ngay,ko biết các Bác thế nào.
mabu9669
ĐẠI BÀNG
11 năm
tinhte giờ nhiều thành viên nói chuyện láo thế nhỉ @@
hoang356
ĐẠI BÀNG
11 năm
facebook home có gì hay đâu 😔 dễ lộ thông tin người dùng, mất chất bảo mật tốt của bb
Rất thích Q10, nhưng quá cao so với mức thu nhập của mình.
8310 vẫn là sự chọn lựa tốt với mình.
tatthanh91
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đặc trưng của những con "chó dại cắn càn" là hay chạy sang nhà người khác hoặc chạy ra đường sủa bậy inh ỏi lên, mặc dù không phải là đất của chủ nó. Anh em cứ thấy mấy con chó này tốt nhất là im lặng và tránh xa, kẻo lỡ mồm đuổi nó nó cắn cho thì khổ. Đi tiêm phòng đau lắm ;)
chủ thớt ươi...cho e hỏi tí... z10 đã up lên os 10.2
facebook down trên bb world k chạy đc 😔
Thay đổi theo xu thế bây h thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019