[Video] Gắn thùng chở đồ khi đi phượt đường xa

levuongthinh
25/11/2016 10:18Phản hồi: 182
182 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn mà nhớ đến bản độ Adventure của Winner hồi trước
TAMMANTRAN
ĐẠI BÀNG
7 năm
toàn mấy thánh chưa bao giờ lắp thùng mà phán như đúng rồi, lắp vô đi rồi biết lợi hại. xe là phải phục vụ chứ xấu đẹp rồi đi xa rồi túi này túi kia, đùm túm...trời mưa là nản luôn
Fro
ĐẠI BÀNG
7 năm
"Cái baga trong hình trên đây mình mua với giá 250.000 đồng và là hàng của WINNER, nghĩa là gắn lên xe khác sẽ không được." --> PR trá hình à. Đạt chỉ tiêu hình ảnh thương hiệu lên sóng tuần này chưa ad.
@Fro Nói gì sai hả bạn trẻ t***? Ý bạn là " đàn ông thì nên mặc quần đàn bà cho nó đẹp, chứ đàn ông mặc riêng quần đàn ông là biến thái?":eek::eek:
primelong
ĐẠI BÀNG
7 năm
có thể cho xin địa chỉ bán cái tay dắt sau givi với mọi người
rongcuoimay
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mod đưa ra thêm vài cái thùng kẹp hông rẻ hơn được ko? Chứ 4.5tr mắc quá. Có thùng nào tầm 1tr ko mod?
quocdu0201
ĐẠI BÀNG
7 năm
Suýt té ghế, không lo bị mất trộm lúc 2:26.
Mấy cái này thì chắc chưa tới 1 phút là tiễn cái thùng to phía sau về "nơi rất xa" rồi. Giá cao quá.
Nhưng chung quy nhìn thấy cũng rất tốt.
Ko biết bác @levuongthinh mua ở đâu mà giá có vẻ cao nhỉ. Thùng Givi bên phuongnguyen, fanfan giá tầm 600-800k cho thùng sau. Baga 200k nữa chỉ tầm 1tr đổ lại.

Xe em chỉ gắn baga sau của Givi và 2 túi Fast Rider 2 bên hết 350k. Dùng 1 năm hơn ko suy suyển gì. 😁

Thien Quoc
TÍCH CỰC
7 năm
@Frozental Phoenix
Thùng hông đắt lắm bác, cặp thùng hông của GZ đến 7 triệu đó. Thùng sau lại rẻ, tầm 1 triệu là có thùng xịn tầm 36 l rồi. Mua loại không phản quang có 6-7 trăm, về dán 20k phản quang có mà lòi.
@Thien Quoc Em ko nắm giá thùng hông. Em chỉ biết là đắt nên em làm bộ túi treo cho tiện và rẻ đó bác. 😁

Em nói đắt là giá thùng sau kìa. Mod gắn 1t5 trong khi em tính ở mấy shop em hay coi vào khoảng 1tr thôi.
duogdag
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhìn bộ mâm và kích thước lốp cân làm sao, chứ như ai lốp trước thì = kích thước lốp xe honda cup 67, còn lốp sau thì của pkl, nhìn rất là dị ứng
longdao0429
ĐẠI BÀNG
7 năm
thắc mắc ở SG ko biết có chỗ nào cho thuê baga & thùng ko nhỉ, 1 cái đằng sau thôi cũng được
Cảm ơn chủ topic rất nhiều, vì đây là vấn đề mình đang bận tâm, cứ sợ cồng kềnh, khó dắt hay gửi xe, mất form xe...
Cảm ơn chủ topic rất nhiều, vì đây là vấn đề mình đang bận tâm, cứ sợ cồng kềnh, khó dắt hay gửi xe, mất form xe...
namnguyenck2
ĐẠI BÀNG
7 năm
winner dạo này xuống giá quá, giờ thành xe thồ hàng 😁
ko liên quan: lazada đang bán 38,5tr/1 em winner chưa ra giấy <3
@namnguyenck2 vãi cả xe thồ hàng, cruiser hàng trăm triệu gắn thùng chắc cũng gọi là xe thồ hàng o_O
@O.R.A.N.G.E chấp gì mấy tộc, đã ko có xe thì ngồi hóng lại cứ đi bình luận lung tung
duogdag
ĐẠI BÀNG
7 năm
ra giấy là bao nhiêu nữa thím? e ở sg
nneo
ĐẠI BÀNG
7 năm
có cái thùng nhựa, mà cũng hơn 1 củ o_O
ngminhson
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có tầm tiền 40 tr thì mua xe 150cc tay côn nào bây giờ đây ?
@ngminhson Winner, đang giá tốt 😁
riverlong
TÍCH CỰC
7 năm
@ngminhson Suzuki GN 150, Honda GL 150 hay custom 150. Không thì winner hay Ex nêu mê
@ngminhson Mua suzuki en150 cũ, honda bulleting cũ
hungcuongkt
ĐẠI BÀNG
7 năm
cám ơn chia sẻ của bác
acongacon
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trông cũng được đấy chứ nhỉ.
Cho e hỏi ngu! Hùng hông vậy thì lúc di chuyển hoặc có người lên. thì thùng có bị trạm với bô không ạ?
Thien Quoc
TÍCH CỰC
7 năm
@Nguyễn Kim Hoàng Không bác ơi, nhưng người sau nếu chân ngắn thì hơi bất tiện lúc lên xuống đấy. Ngoài ra gắn thùng xong không chở người mặc váy nhé.
plok
TÍCH CỰC
7 năm
Gắn 3 thùng - Phang từ SG ra Thanh Hóa mới Tết đây - Chẳng thấy giãy gì... =,=!
_MQ_
ĐẠI BÀNG
7 năm
@plok Khung của bác làm chắc thế kia thì gãy lsao dc :v
plok
TÍCH CỰC
7 năm
@_MQ_ Thì nếu chế lại theo xe - Cứ nói thợ ché ng ta làm kỹ là đc ý mà ^^!
_MQ_
ĐẠI BÀNG
7 năm
@plok Cái này của bác giống bộ của mấy xe mô tô cảnh sát mà những bộ này kiêm cả chống đổ luôn
plok
TÍCH CỰC
7 năm
@_MQ_ Vâng - Xe mình xe CSGT thanh lý ra đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019