[Video] Gặp @Chuyengiaphaxe và tìm hiểu cách Xe Tinh Tế đánh giá xe

chuyengiaphaxe
27/9/2018 19:1Phản hồi: 84
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

supperyoyo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có tâm là sẽ thành công
=)) TAI THỎ
Luxvo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chưa bao giờ thích Mod này, từ tướng mạo cho đến cách nói chuyện thấy không đáng tin, thích ra vẻ ta đây sang trọng nhưng xin lỗi chưa đủ tầm. Nếu tinhte muốn mảng xe của mình mạnh hơn thì mình khuyên chân thành nên kiếm một Mod khác nhìn chuyên nghiệp hơn tý. Vì xe nó khác đt ở một đẳng cấp khác rồi.
@Luxvo ngta có gì thì góp ý, nói thật chớ những đứa bạn thân của nhau, lần đầu gặp nhau chẳng ai ưa ai đâu, khi hiểu nhau rồi thì lầy phải nói, đừng quá khắt khe bạn, để bạn ấy thể hiện đi.
@Luxvo Bạn xem đánh giá thì phải quan tâm nội dung chứ sao xem bề ngoài, tướng mạo rồi đánh giá hết được. Lắm kênh review xe cũng k có ngoại hình ngon nhưng vẫn rất nhiều người theo dõi bởi nội dung tốt.
Mà nội dung tốt mới khó chứ ba cái vẻ bề ngoài thì bỏ tiền ra chút là đẹp ngay thôi 😁
asimor
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Luxvo Đông quan điểm. Chú em này rất hay tỏ ra nguy hiểm, chủ yếu làm màu!
BBLand
ĐẠI BÀNG
6 năm
Toàn thánh bàn phím, họ yêu xe, có trải nghiệm về xe thì chia sẻ về xe, đánh giá theo quan điểm của họ, mấy bạn cũng có thể đánh giá, quan trọng là đánh giá có ai muốn xem ko. Họ đánh giá, chia sẻ thì mình có thêm kiến thức, ko cảm thấy hợp thì next, thấy ko hay, thấy sai thì góp ý thảo luận, nhờ thế mới tiến bộ lên.
@BBLand Đúng rồi.
Toàn mấy ông cứ nghĩ ta đây biết hết nên k cần phải review. Người ta làm nghiêm túc thì vào chửi chứ chẳng để lại cái gì hay đóng góp ý kiến.
shinii381
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình có cảm giác ko thích mod này review. Xem clip thấy a này có vẻ diễn quá mà ko có nét tự nhiên.
LINH120612
TÍCH CỰC
6 năm
đi xách hồ thì bao lâu nữa mua được xe các bác ợ
zencozhang
ĐẠI BÀNG
6 năm
TUYỂN ông Hùng Lâm qua review mới ngon😁
levinh5
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tuyệt vời
khoacreative
ĐẠI BÀNG
6 năm
Riêng mình thấy thích bác này review hơn Hùng Lâm 😆 Hùng Lâm toàn nói chung chung thôi, cũng ăn tiền quảng cáo, sợ mất lòng hãng nên HL ko dám chê bai gì nhiều !
Lâu lắm không thấy mod làm video.
ad làm cái video so jup ford everest 2018 với ford tuner 2018 đi,đag phân vân 2 chiếc đó
Hmmm hay nè :eek:
không liên quan nhưng nhìn vầng trán Mod như tai thỏ ấy nhỉ 😁
ngocb2
TÍCH CỰC
6 năm
Tinhte làm về điện thoại thì chuẩn chứ xe cộ với âm thanh thì như cưỡi ngựa xem hoa thôi
BAOBOI2010
ĐẠI BÀNG
6 năm
@chuyengiaphaxe cho mình xin cái tên ghế để tìm mua nha mod 😁
BondBond203
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thanh niên này ko làm bên OS nữa ah?
1stMrC
TÍCH CỰC
6 năm
A này làm xe cung dc.giọng ái ái haha.nhưng thích xem xehay hơn =]]
Hóng vượt mặt otosaiogn 😃
tuxedo198x
TÍCH CỰC
6 năm
Mấy ông review xe tốt nhất bổ sung thêm kiến thức giao thông đi

Xe càng ngày càng nhiều đường càng ngày càng bé , tắc và tai nạn hơn cả dịch bệnh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019