[Video] Giao diện Dell Stage UI trên Dell Streak và HTC Evo 4G

bk9sw
7/11/2010 4:17Phản hồi: 31
Chắc hẳn bạn còn nhớ giao diện Dell Stage qua một số hình ảnh rò rỉ từ chiếc Dell Thunder. Theo một số thông tin từ Dell thì giao diện này sẽ được tích hợp vào phiên bản cập nhật Android 2.2 cho điện thoại màn hình 5" Dell Streak trong thời gian tới. Tuy nhiên, giao diện Stage UI mới như thế nào? 2 video dưới đây sẽ cho chúng ta thấy cái nhìn sơ lược về giao diện Stage UI trên Dell Streak và đặc biệt là cả HTC Evo 4G qua một bản ROM tùy biến. Nếu đang sở hữu Streak và muốn trải nghiệm giao diện Stage UI, bạn có thể tham khảo thêm tại đây nhưng lưu ý "đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng."

Nguồn: Engadget
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

buihungkb
TÍCH CỰC
13 năm
khiếp, cái Dell nhìn nó dán phát bệnh
jacktruong
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đúng là dán xấu thiệt =)) .
giao diện đẹp vãi hồn .....
hankite14
ĐẠI BÀNG
13 năm
thiệt là ngon qua đi
Nhiều màu sắc, có hơi hướng lai giữa sense với cả giao diện MAc 😁
HTP@87
TÍCH CỰC
13 năm
nhìn là muốn kiếm 1 con Dell Streak để vọc ...haizz
nbkpr0
TÍCH CỰC
13 năm
nhjn đã thiệc đoc :x
tle79
TÍCH CỰC
13 năm
có thể cài giao diện này cho máy khac dc mà , mien là máy chạy froyo , vào phan ứng dụng & game có topic post link launcher này ấy
promano
TÍCH CỰC
13 năm
Ôi giao diện đẹp kinh hoàng... Ko biết nói j hơn nữa ngoài từ TUYỆT... :x
😕 Hic..chừng nào mới có Froyo 2.2 cho em Streak của mình đây? và cải cái Stage UI đó nữa..huhu. Bác Hiệp check với Dell VN cho a e biết chút ttin đi..please
troi oi ... chi co the dien ta bang 2 tu " troi oi "
Ước mơ vẫn chỉ là mơ ước!nhìn các bác xài Dell Streak mà em ngưỡng mộ quá!
ntdung222
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đang muốn quẳng cục gạch này đi đây #:-s
buihungkb
TÍCH CỰC
13 năm
Quẳng cho em đi bác ^^ Khoảng <6tr là em vớt liền hà ^^
Con HTC EVo chạy còn mượt hơn con dell streak :|
lilcalvin
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao trôg giao diện của con dell vs cả con EVO giống nhau thế nhỉ :-O
có phải dùng chung 1 HDH k hả bạn :-O
vl nhà bác 😁, ko đọc bài à, chắc xem mỗi video
nhìn hơn ip đó nhỉ;)
con dell Vn của em vẫn đang là Rom 1.6 đây .. 2.2 sao thấy nó xa vời quá .. bản 2.1 Dell VN nó còn chưa up lên nữa .. muốn lên bản 2. mà sao ko lên dc .. quãi chà đậu .......
Kiểu gì sắp tới cũng có bản Cook "Android Dell Stage UI" cho HD2 cho mà xem! Đang trông chờ các bác từ XDA. Great UI!
giống Sense , đẹp , nhưng phức tạp, với lại chưa chắc đã tiện dụng hơn mặc định
Đang có 1 em dell streak mới cứng 100% định bán đổi lấy HTC HD2 T-mobile, nhưng bây giờ thấy cái này hay hay, chắc mai nghiên cứu làm thử 1 phen...heeeee
Đã thử giao diện này và thấy...Rất bình thường, không đẹp (cá nhân), nặng nề, không đồng bộ với nhau, cả bộ cài gần 10mb. Nếu tính riêng từng cái thì không có cái nào nổi bật cả. Giao diện mang hơi hướng của Pre

Các bác có thể thử tại đây, cài đủ bộ 8 file nhé http://www.mediafire.com/?b9ta2kza5tgmu2g

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019