[Video] Gingerbread, Honeycomb và Ice-cream Sandwich trên PlayBook

vuhai6
25/10/2011 0:49Phản hồi: 77
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái này chỉ là launcher để chạy 1 số ứng dụng của android được port sang playbook thôi. chạy vẫn còn nhiều lỗi quá trời, hi vọng ra bản chính thức thì sẽ ổn định hơn 😃 mình vẫn chưa biết chép file từ máy tính vào playbook thế nào để đọc được trên mấy phần mềm android 😔
jacubi
TÍCH CỰC
12 năm
hehe, ngon cơm rùi,, cố lên rim, hii, vừa bảo mạt như rim vừa giải trí như android, 2in1
quá đã, chắc mua em này về cài thử quá
anh android này hay thiệt. Cô nào cũng ngủ chung đc. :p
Nhầm rồi anh, phải nói là cô android này hay thật, thằng nào cũng ngủ chúng đc, lại còn free...:giggle:
q128
TÍCH CỰC
12 năm
Xài được apps android càng thích chứ sao nhỉ
rất thích playbook tiếc là e nó ko có 3g 😔
mình thấy nhiều bạn đọc bài chẳng kĩ j cứ chém bừa
ở đây là playbook vẫn chạy os QNX nhưng có thể giả lập thêm androi chứ ko phải là pb chạy hệ dh andr
như thế là quá đỉnh cho 1 chiếc máy tính bảng các bạn có thể giải trí game trên giả lập androi và sử dụng tính năng thượng thừa chỉ có bb mới có còn j
ricardotr
TÍCH CỰC
12 năm
Playboy .... ý lộn playbook đang dựa hơi android... để câu khách lại mà
phải công nhận dùng PB phần cứng rất tốt...dùng rất sướng mỗi tội app còn khá hạn chế nên đó là điểm yếu của PB..nếu cài được app của android thì càng có thêm lựa chọn cho mọi người càng sướng chứ sao!mất gì mà phản đối....
dongocvu
ĐẠI BÀNG
12 năm
ngày nào đó pb chạy giả lập cả android và ios thì tính sao đây 😆
Mình là mình thích cái OS 8 demo của RIM mới nhất đây. Rất ấn tượng, tùy chỉnh cao trong sở thích của mỗi người.
http://www.youtube.com/watch?v=x3dn85z0SAk
Có thêm android là có thêm rất nhiều ứng dụng rồi
Cũng giống như lỡ mua Mac về cài Win ấy mà. Hihi...
Đâu cần phải lăn tăn dữ vậy.
hết toothpad chay android h đến playbook , thiếu ipad thui là du38 hết các loại.k biết ipad chay android ntn.
claymore
ĐẠI BÀNG
12 năm
"kẻ thức thời là trang tuấn kiệt"
theo định luật thì trước sau gì tinhte cung trên tay được con này chạy android
mong sẽ có thể sớm có hướng dẫn làm, đang ôm 1 em nó nà .......
Đúng là mất hết chất của BB. PB chạy hệ điều hành của RIM rồi cài apps android còn chấp nhận được, chuyển đổi hết thì ko ổn chút nào.
baotrung217
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn xem kỹ lại nhé, playbook trong video vẫn đang chạy RIM OS và cài apps android nhé. Có ai bảo là playbook gỡ bỏ RIM OS cài ice-cream đâu
ĐÚNG THẾ! ĐỌC MỘT SỐ COMMENT CỦA NHIỀU ANH CHỊ EM MÀ THẤY BỰC CẢ MÌNH, TẠI SAO CÓ MỖI VIỆC XEM KỸ TRƯỚC KHI PHÁT BIỂU THÔI MÀ KÉM THẾ! Chẳng chạy RIM OS đó là gi....? Cứ phát biểu tác trách để anh em khác phải đọc mấy cái vớ vẩn, đọc xong thấy phí thời gian. Mà mình nghĩ, chỉ 1 lần bỏ tiền mua mà được trải nghiệm gần nhu 2 sản phẩm, hay quá còn gì?
mr.culut
ĐẠI BÀNG
12 năm
thích playbook cài đc ứng dụng của androi hơn
Thế mới biết Android đa dụng và tương thích với các loại phần cứng khác nhau cao như thế nào!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019