Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Video giới thiệu The New iPad và toàn bộ sự kiện đã sẵn sàng...

cuhiep
7/3/2012 20:46Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

theo e suy nghĩ thì cái tên này mập mờ như dzậy để gây chú ý nhiều hơn là cái tên ipad...ipad 3, ipad HD hoặc ipad 4s 😆 nhưng chỉ đến 1 sp duy nhất cách promo ... ... hay
silut7
TÍCH CỰC
12 năm
không có màn hình 7", hix...............
promano
TÍCH CỰC
12 năm
Hehee... Cuối cùng tên em ý là The New Ipad. Haizzz...
Thế là sinh ra tên mới: New Ipad😁:D:D. Sau này có ra Ipad 4,5 thì mình vẫn gọi New Ipad =))=))=)). Apple chơi bá đạo thật.
Và bUồn nhất vẫn là trò đoán tên trúng máy đi tong....😔. MÓa thằng Táo
khamvision
ĐẠI BÀNG
12 năm
chơi thế này quả là làm điên các hãng khác, phục anh Apple này sát đất....
Vẫn là vấn đề về kiểu dáng,nhàm quá Apple ơi.Không thích ipad ở cái viền quá dày ,không bật lên được vẻ thanh thoát của một tablet hiện đại ...
Mình thấy cái viền dày hay mà ! Dễ cầm hơn . rơi rớt cũng đỡ thiết hại hơn .
Đồng ý với bạn về rơi rớt,nhưng bạn không thấy xu hướng ngày nay về smartphone lẫn TV đều design theo kểu viền mỏng ỏ không viền sao,mình nghĩ cái nào cũng có hại và lợi,nhưng nếu apple change design của TNI thành viền mỏng như cầm một cái màn hình touch chứ không phải là cầm 1 cái gì đó gọi là tablet hơn thì theo mình sẽ thành công hơn nhiều so với những model trước,tất nhiên là bỏ qua phần rơi rớt vì đâu ai bỏ ra một số tiền lớn để làm rơi nó ;))
Apple ko phải là 1 cty đi theo xu hướng bác à...Apple là cty tạo ra xu hướng cho người khác đi theo
Nói như bác thì cái giá trị của Apple đã bị mất rồi
tv viền mỏnG thì ok vì bạn không thể cầm nó , điện thoại thì bạn có thể cầm gon trong lòng bàn tay,tay bạn tiếp xúc với Hai bên hông máy. Còn mtb thì mình nghĩ không nên có viền mòng quá .ipad viền hơi dày thật.
cubidonvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
có thấy apple đi copy kiểu dáng của thằng nào chưa mà toàn thằng khác đi cop lại,việc chi phải mỏng với dày,thiết kế là quá đc,tinh tế chán so với ối hãng khác >:<
Tôi thấy bản iPad mới này nâng cấp vậy là quá nhiều. Màn hình Full HD sẽ khiến các phần mềm cũ khổ sở đây. Có nhiều người thấy chưa thỏa mãn thì phải. Nhưng đấy là mọi người chưa hiểu gì về công nghệ 4g hoặc là không có cơ hội để trải nghiệm nên mới nói thế. Chứ đấy là 1 nâng cấp cực kì có giá trị. iPhoto nữa cái này giúp các bạn biên tập hình ảnh hoặc làm bìa sách viết sách bán trên Appstore đây mà. Chả qua nhà mình chả ai làm dc điều đó nên mới thấy nó vô giá trị thôi
falasa
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hay hay hay, mới quá, chất lượng thì không tồi khi xem qua các bài review khác.
tuanleej
ĐẠI BÀNG
12 năm
hơi thế này mình cũng đỡ hụt hơng yên tâm để lại ipad 2 dùng khe khe
hình ảnh màu sắc giới thiệu đẹp wá ......
Bác Hiep nhiệt tình phục vụ anh em quá! Thanks bác!
ps: Muốn có sự đột phá cần phải có thời gian, mỗi năm đều ra 1 sản phẩm mới để đáp ứng nhu cầu thị trường, mà bắt buộc phải có cái gọi là "đột phá" thì hơi quá sức! Ipad 2 vẫn có doanh số bán cao, dòng đời sp vẫn còn. Nên không có gì ngạc nhiên khi Apple tung ra sản phẩm "mới nhưng không mới này"! Chiêu này như IP4s thôi, nên không có gì ngạc nhiên hay thất vọng cả! ^^
Khà khà ! Ipad thành công quá ....................
cái tên làm ai cũng phát ngất,the new ipad
rnr
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác quan tâm quá nhiều cái tốc độ CPU làm j, quan trọng là hiệu năng sử dụng tốt, em thấy Apple đã rất đúng khi chỉ nâng cấp lõi GPU lên 4 nhân, vừa xử lý đc đồ họa tốt hơn và lại tiết kiệm năng lượng.
Ha_TM68
TÍCH CỰC
12 năm
Quá tuyệt, chúc mừng Apple nhé 😃
mori90
ĐẠI BÀNG
12 năm
;)ai có file download sự kiện .m4v link trực tiếp gửi mình với nha
xekotmdt
ĐẠI BÀNG
12 năm
dành dụm mua 1 cái ipad trước tết........2013....hehe
Thích nhất là nâng cấp của camera vì khoái chụp ảnh quay phim ;))
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
12 năm
bài giới thiệu này hấp dẫn quá các bác nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019