Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[VIDEO] Hai anh em không giống nhau, FaceID vẫn nhận

duycom
17/11/2017 17:10Phản hồi: 969
969 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bkav tuổi tôm nhé
Namprobe
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tienthanht919 V~ bác, bkav nó tuổi tôm thì chắc bác và tôi tuổi vi trùng =]], ko biết làm được như họ ko mà phán như thật vậy bác
@Namprobe ý em nói hai anh em trong bài này tuổi cua á hii choài ơi ko có ý gây war đâu huuuu
Poweramp
ĐẠI BÀNG
6 năm
Apple quảng cáo cho cố, mod tinh tế thì thi nhau nâng bi, tốn quá nhiều giấy mực để ca ngợi face ID để rốt cuộc chất lượng của face ID ko dc bằng hàng tàu,
dungtri04
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chắc Mr X check DNA thấy có trùng khớp nên cho mở 😃
trungson80
ĐẠI BÀNG
6 năm
Từ đầu đã nói rồi cho thèn khác cầm đt và mở bằng passcode thì sau đó nó học đc thôi... IA nó học đó là mặt người haha
@trungson80 Vậy thì bảo mật quá kém so với TouchID 😆 xài TouchID có mở khóa hàng nghìn lần thì vân tay vẫn ok
@trungson80 Ý bác nói là có thể dùng cách nhập pass code để setup 2 gương mặt? Vậy là bác đang tát vô mặt Tim Cook rồi =))
haiz vứt đi cho rồi. con dễ hơn nghìn lần mở passcode
đợt này thành trào lưu rồi. hết bkv sang mẹ con. h sang 2 người nhác nhau.
Haithang7512
ĐẠI BÀNG
6 năm
Lại một hình thức review cho iphone x, làm nó lại càng lổi tiếng thêm từ trong nhà ra ngoài ngõ, từ ông già đến trẻ nhỏ đều biết đến iphone. Thế này mà iphone không đắt hàng mới là chuyện lạ, dù cho em ấy có không bảo mật hihi. Nếu thực sự có tiền tôi sẵn sàng mua iphone x dù nó có nhận dạng sai như vậy. Hiện tại dùng máy có bảo mật vân tay như vẫn để chế độ không cần khoá bảo mật. Ps: đó là tôi sẽ làm thế chứ ko phải bảo mọi người đâu nha, đừng có chửi tôi ngu hay bala bala vì tôi thích thì tôi làm và tôi có tiền thì tôi mua, mà không có tiền thì chịu thôi hihi.
nhocyuri2112
ĐẠI BÀNG
6 năm
Áp pồ sẽ phán lại 1 câu , kệ chúng mày chứ tao chẳng liên quan , tao quan trọng bán được nhiều thôi , còn lại tự chúng mày chịu
@nhocyuri2112 Cấp dưới : sếp ơi con ip quá trời lỗi sếp ạ.Từ màn hình.Faceid,rồi Bluetooth,rồi đơ khi trời lạnh....không ổn rồi sếp ơi.Ngta kêu ầm kìa.
Boss bóng : kệ mẹ lũ cừu đi, năm nào mà chả lỗi, chúng nó vẫn cứ mua ầm ầm thôi .hoặc là im lặng hai là cứ đổ lỗi người dùng đi.
Lỗi hay ko ko phải việc các chú, việc các chú là tìm xem các hãng khác có gì hay thì ta ăn cắp rồi kiện ngược .lôi thôi chị đuổi việc giờ :p:p😁 Screenshot_2017-05-08-11-22-26_com.coccoc.trinhduyet_1494217484439.jpg
Thấy nhiều ông buồn cười thật. Cứ cái gì về công nghệ cũng đưa doanh số ra nói. Apple nó kiếm được tiền nó có giảm giá bán máy không?

Cái tỉ lệ 1 trên 1 triệu của Apple đợt này đưa ra thấy mông lung quá. Vì gì chứ anh em chung 1 nhà mà mở được điện thoại nhau thì cũng không hay chút nào đâu. Mà mỗi lúc lại ra 1 bug, kiểu từ song sinh thôi, xong ra tới mẹ con, giờ tới 2 anh em không gióing nhau lắm 😁

Y kiểu ios 11 ra tới giờ vẫn chưa ổn mà vẫn phải lui cui sửa bug cũ.
jin_279
TÍCH CỰC
6 năm
@smoking.devil Bởi mới nói người tiêu dùng VN mình tư duy ngược bạn à. Khi mua một sản phẩm chẳng bao giờ quan tâm mình được những gì mà chỉ quan tâm hãng sản xuất thu lời được bao nhiêu trong khi chúng nó có bao giờ đãi mình đc bữa cà phê sáng đâu :D
@jin_279 Hay! Bỏ tiền mua không quan tâm sản phẩm mang lại những gì mà lại quan tâm thằng sản xuất thu lời được bao nhiêu =))
KuTom1
CAO CẤP
6 năm
Thế mới gọi là AI. Trí khôn nhân tạo nó phải ngu hơn trí khôn tự nhiên chứ?
(E chém tí ạ) 😁
Poweramp
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chờ gã sonlazio vào lấp liếm và nâng bi cho ipx nói chung và faceID nói riêng nào
canhdhdh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mọi người chả để ý gì cả, ngoài học "nó" còn phân tích đc cả ADN của người nhìn vào mà!
khoa186
ĐẠI BÀNG
6 năm
có khi nào là tính năng nhận diện huyết thống bí ẩn mà anh chim cút cố giấu ko ta , mốt có con rơi chỉ cần kia điện thoại vào mặt nó khỏi xét nghiệm ADN chi mất công kakakkakakaka
n3.9592
TÍCH CỰC
6 năm
Chắc là trường hợp 1/tr. Hên thôi
@n3.9592 Hên đến vài lần chắc vn mua vài triệu cái ipx rồi nhỉ?
bachtruc7891
ĐẠI BÀNG
6 năm
Khả năng cao nhất đó là con iPhone x tàu ahihi
NKHangg
ĐẠI BÀNG
6 năm
face ID hay quá 😆
Cook sẽ lại nói đây là trò trẻ con. Cook vẫn sẽ hùng hồn tuyên bố fake ID đi trước thời đại 2.5 năm. Anh em song sinh, mặt nạ, mẹ con, mắt giả, hạt oliu, 2 người xa lạ... đều mở được. Sheeple hoàn chỉnh thì họ vẫn dùng vì họ tin cái xác suất 1/10^6 mà Cook nói. Còn sheeple lai, họ sẽ cân nhắc.
duongkimhieu
ĐẠI BÀNG
6 năm
bác là trùm cuối hdvietnam phải ko

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019