[Video] iPhone 2020 không còn tai thỏ, anh em nghĩ gì?

Dualeothanhlich
22/7/2019 12:15Phản hồi: 136
[Video] iPhone 2020 không còn tai thỏ, anh em nghĩ gì?
Chỉ 2 tháng nữa là iPhone 11 ra mắt rồi. Nhưng tai thỏ vẫn tồn tại. Các đời iPhone sau này thì sao? Tai thỏ còn đó không?

Theo nguồn tin từ Credit Suisse, năm 2020 iPhone sẽ không còn tồn tại tai thỏ nữa. Nhưng theo lời của thánh lộ hàng Apple Ming Chi Kuo thì khác, chỉ đơn giản là tai thỏ nhỏ hơn, chứ còn lâu mới bỏ. Vậy ai mới là người đáng tin?

Team Nè Nè đã tổng hợp thông tin lại để mọi người dễ theo dõi hình ảnh. Còn theo các bạn, khi nào tai thỏ mới biến mất trên iPhone?

Xong nhân tiện theo dõi page của nhóm luôn nha . Page đã làm khá nhiều clip, như review kiếng thực tế ảo siu phàm nhập thánh Oculus Quest nè, rồi so sánh Gopro 7 và Osmo Action nè, review con Iphone XR nè, review S10 nè, rồi còn review Osmo Pocket nữa nè , ai thích coi lại thì cứ coi và follow để tăng subs của nhóm nhe! Thank you.
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mykenty
ĐẠI BÀNG
5 năm
lần sau em nói chuyện có thể ngồi yên nhìn anh, ko way tới way lui được ko, ngại muốn chết ah :oops:
nha luu
TÍCH CỰC
5 năm
Tin thế lol nào dc
namduc
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nha luu Tin người TQ và tin iphone có thay đổi hay không là 2 chuyện khác nhau. Và T éo bao giờ tin bọn khựa
tầm trung giá rẻ bậy giờ viền cũng rất mỏng rồi
@nguyenmanh287 mua hộ màn đắt nhất 70 usd =))) màn lô cũng 100USD rồi bồ. còn bồ cứ tính giá trị của cái máy còn Face và máy mất Face nó chênh lệch nhau đến như nào 😁
@RF Hiến Nguyễn ví dự thần kinh quá bạn ơi. rõ là cái màn apple nó mua giá 70 usd( năm ngoái 120usd). còn nếu tính kiểu cái iphone mất face id giá rẻ hơn nhiều thì sao cụ ko tính mua cái iphone đó nếu hỏng màn thì giá bao nhiêu? hỏng main thì giá bao nhiêu đi ?nên cho tý iot vào đi cụ
@nguyenmanh287 thứ 1 chưa bao giờ Apple bán cái màn 120 USD chứ đừng nói 70 USD, mấy cái màn tàu còn đắt hơn. thứ 2 Face ID k nằm chung với màn hình, k phải thay màn là thay luôn cả cụm Face ID 😁 bồ hất cùn nhiều rồi, bỏ đi mà làm ng. chỗ ae khuyên thật 😃
@RF Hiến Nguyễn người ta tính giá linh kiên trên 1 chiếc máy là tính giá nhập của nhà sản xuất. apple mua màn với giá 70 usd của ss. năm ngoái là 120 usd. trong chiếc máy thì main và màn là 2 thành phần đắt nhất của chiếc máy. ông nói cái faceid đắt bàng máy tầm trung androi là xàm l. còn cái face id ai mà ko biết là nó tách biệt màn cơ chứ. nó hỏng là vứt chứ bốc đâu có mà thay. cụ còn lôi cái máy mất faceid ra để so giá máy còn và từ đó tính ra giá faceid thì cũng đến chịu cụ rồi.cụ đọc mà thông.
iphone x https://news.zing.vn/chi-phi-san-xuat-iphone-x-la-hon-400-usd-post779994.html
xs max https://vnreview.vn/tu-van-di-dong/-/view_content/content/2612844/tiet-lo-chi-phi-san-xuat-iphone-xs-max
yellowcard
TÍCH CỰC
5 năm
Ngày xưa mong mãi iPhone có 2 sim, rồi có 2 sim thì bị màn hình khuyết, giờ chỉ mong nó làm màn hình không bị khuyết là coi như hoàn mỹ rồi
namwest
ĐẠI BÀNG
5 năm
đã report khiêu dâm vì ko thích kiểu nói chuyện của ku dưa leo.
@junior1506 Em có bảo khác đâu 😁:D:D
@Hơi Tinh Tế một hình thức đồng quan điểm ấy mà bác =))))
@junior1506 Nói thẳng ra em sợ em với bác bị ban lắm o_Oo_O
namduc
ĐẠI BÀNG
5 năm
@namwest Me too
Nghĩ là nên để đến đó rồi nói cho nó trung thực.
Nói thật chứ không vì các mod khác vẫn đang làm quá tốt thì cái trang này ko khác gì daikynguyen ver 2.0
invisible92
ĐẠI BÀNG
5 năm
ko quan tâm lắm .vì del có tiền mà mua
theladu
CAO CẤP
5 năm
Liệu có làm nổi không...
Chris Edward
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quá tuyệt vời cho lần hiến máu tới
Ko thể tin được
mình nghĩ Iphone tháng 9 này vẫn tai thỏ 😃
@ste7en9x91 Chắc chắn mặt trước k thay đổi gì rồi, chỉ có mặt sau khác chút thôi.
kien_cp
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sẽ rất đẹp nếu ko còn tai trâu hay thỏ
pvtlen
TÍCH CỰC
5 năm
Bỏ ngay và luôn đi
@pvtlen Bỏ thì ko còn faceid,thì i hiệp nhét mặt vô đâu bây giờ.
pvtlen
TÍCH CỰC
5 năm
@nguyenmanh287 Ẩn dưới màng hình
@pvtlen khựa nó mới demo ẩn cam thôi cụ ạ. nên chưa copy đc đâu mà đòi ẩn faceid(là ẩn luôn cả cam đó)
hoangamida
ĐẠI BÀNG
5 năm
lại chuẩn bị giống bài rác rồi câu lượt ghê vậy
vvt03hp
CAO CẤP
5 năm
Mod mới ạ
Mr_HongHot
TÍCH CỰC
5 năm
Xấu chít mịa, người dùng thì 9 người 10 ý chiều thế éo nào được, cứ tạo ra sản phẩm tốt là được, việc éo gì phải xoắn. thằng nào khôn hơn thì tự đi mà sản xuất theo ý mình rồi kiếm tiền đi
ngox_IT
TÍCH CỰC
5 năm
Tự nhiên dạo này tinhte kiếm đâu ra mấy cái video kiểu này thấy tục làm sao, chắc là mod mới, em chả buồn xem.
@ngox_IT thấy xàm. Chả hay ho gì
@ngox_IT dưa leo k xàm thì ai xàm nữa..
hentx
TÍCH CỰC
5 năm
@ngox_IT thằng dưa leo này nói chuyện nghe chán như gì, riết càng ngày càng nhảm, đu bám thấy mấy cái trước k ăn được nữa giờ mon men qua này, mốt tinhte mà nhiều bài của nó quá thôi mình k lên nữa, kiếm trang khác theo dõi, nhìn ngứa mắt bỏ mom ra

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019