[Video] Lại là Blackberry Bold 9800 chạy OS 6

Didu
24/5/2010 20:19Phản hồi: 55
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kidphuong
ĐẠI BÀNG
14 năm
Không xem được bác ơi..........
This video has been removed due to terms of use violation
karl2410
ĐẠI BÀNG
14 năm

Xem ở đây cũng được... có delay ở chức năng zoom đa điểm nhưng cái này fix đâu có khó :p
em_ut
TÍCH CỰC
14 năm
Thì người ta phải bỏ ra mười mấy chai để rước về 1 em Ip nên người ta phải ca tụng nó dù có thế nào đi chăng nữa cũng là hiển nhiên. Tuy nhiên như mình và mọi người đã nói nhiều lần, mỗi máy có ưu và khuyết điểm riêng. Ngay cả cảm ứng cũng vậy, nhạy quá như Ip trong nhiều trường hợp cũng không tốt trong khi RIM muốn người dùng BB không bấm lộn. Mình chưa thực sự được xài thử một máy Ip nào nên không biết cảm ứng của nó ra sao, nhưng đối với mình cảm ứng của 9530 đang xài cũng tốt rồi.
Nhưng có lẽ mình sẽ dành tiền mua 1 em Pearl mới vì dù sao cảm ứng cũng hao pin dù có bàn phím thật hay không.
Riết rồi chán không muốn comment nữa, trích ý vài bác, định chọc chơi, nhưng nghĩ lại thấy không nên.
Một số thì ti toe : " éo bằng iP"
Số khác thì : " quả là BB vô đối..."
Số nữa.... Spam
Em cũng ti toe xài thử cả BB lẫn iP, mà thấy cũng thế, mỗi thứ mỗi mạnh và cũng nhiều cái yếu ( iP vẫn yếu hơn, bằng chứng là ít được dùng hơn, chủ yếu chơi game giết thời gian là chính, haizzz.... chắc tại mình.... "ngu" :banghead😃
Kết lại thế này.....
-Ai xài iPhone cũng cưng con máy của mình như trứng mỏng, đơn giản vì nó dễ trầy, và nó mắc tiền, " có thể bạn hơi ngu nhưng người khác vẫn phải ngước nhìn"
-Còn người xài BB thì cố quăng quật con máy của mình để chứng tỏ nó xịn, nó bền, nó từ bên Mỹ về ( ai cũng ráng giơ cao đánh khẽ, sợ nó chít thì bỏ mịa ) và kèm theo đó là cái mác Bíu-dzì-nai-dzơ - Chính hiệu con gà tơ, kaka
Tú Xương mà còn sống, ổng viết về cái vụ này chắc vui lắm.......
bạn muốn cảm ứng mượt mà thì mua ip xài đi bạn. cảm ứng ko phải là điểm mạnh of Rim đâu. cảm ứng thể hiện như vậy là rất tốt rồi. chọn cây này vừa sở hữu 1 chú dế hot với bàn phím là đỉnh nhất.hdh cơ động và cả cảm ứng đa chạm kết hợp với điện dung rồi. bạn cho mình biết còn cây nào toàn diện hơn cây này ko? cuối cùng là mình phải bán tay ga mua xe số dư tiền làm em này.

---------- Post added at 12:14 PM ---------- Previous post was at 12:11 PM ----------

bạn nói hay lắm.cái này mới đúng là spam nà..keke:p
Ank Didu ơi sao ko xem đc thế ! em click vào toàn thấy "this video has been removed" ! 😔
HUY1987
ĐẠI BÀNG
14 năm
chắc là bị gỡ xuống rồi. có bác nào còn link nào khác ko úp lên cho ae xem với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019