[Video] Lái thử Hyundai Universe - Động cơ đặt sau như Porsche 911, êm như Rolls-Royce

chuyengiaphaxe
23/5/2019 9:50Phản hồi: 117
117 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao mình nhìn ảnh con xe này nó giống như đồ họa game lái xe ý nhỉ. Trông y như game lái xe simulator Bus ý.
Lô Hội
ĐẠI BÀNG
5 năm
Universe ex 12.5 này mới đẳng cấp nhé, chứ còn U của bọn Thành Công lắp ráp về Tề Lỗ tui cắt đóng về đầy 😃
hoangkimkhoi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bác này hoặc là chưa biết gì về xe khách. Hoặc là pr quá lố.
Mấy con bus 47 chỗ nào chả thế. Ghế hơi êm ru. Xe êm ru. Nhất là xe Thaco trường hải
Kalanhikov
TÍCH CỰC
5 năm
Cho mình hỏi là phải có bằng loại nào mới được lái xe này?
con này lúc trước e mày mò suốt.nghe đặt sau cái hết hồn.e đã thấy con nào đặt trước đâu
yomama
TÍCH CỰC
5 năm
tôi có một anh bạn làm nghề lái xe và trước giờ chỉ lái xe Nhật, luôn khen xe Nhật và chê Hàn, bán đất được chút tiền mua xe và cũng mua Toy làm dịch vụ, sau này không làm nữa bán xe và ảnh chuyển sang lái xe cho Phương Trang buộc phải lái xe bus Hyundai, ảnh lại có suy nghĩ tích cực hơn về xe Hàn
DuoLove
ĐẠI BÀNG
5 năm
@yomama Phương trang giường nằm toàn xe Tàu thôi bác
yomama
TÍCH CỰC
5 năm
@DuoLove đã nói là lái Hyundai mà bác, Phương Trang có xe tàu và cả Hyundai, và ổng lái là Hyundai nhé bác.
alexnam
TÍCH CỰC
5 năm
@DuoLove "toàn xe tàu" tức là hơn 50% số lượng đúng ko bác, cho em xin số liệu đi, 4.0 rồi 😁
DuoLove
ĐẠI BÀNG
5 năm
@alexnam Xe Thaco dùng máy weichai
Còn phương trang dùng thaco hay xe gì cụ tự tìm hiểu nha 😆
alexnam
TÍCH CỰC
5 năm
@DuoLove xe dùng máy tàu thì gọi là xe tàu? ai nói bác "khôn" chưa?, Vfast dùng máy Đức có gọi là xe Đức ko bác?
Zotye Z8 động cơ và khung gầm của Mitsubishi Motor có dc gọi là xe Nhật hok? hỏi đơn giản trả lời đơn giản hén 😃
LinhVN1807
TÍCH CỰC
5 năm
thay vì mua xe con chỉ để gia đình thì mua xe này có thể chở cả họ 😁
tinhtuongvn
ĐẠI BÀNG
5 năm
ÔI CÁI THỜI 2008 -2014 CHUYÊN ĐI XE GHẾ NGỒI CÒN ĐÂU, VẪN THẤY THOẢI MÁI CHÁN, GIỜ TOÁN GIƯỜNG NẰM 😁
alexnam
TÍCH CỰC
5 năm
@tinhtuongvn thue xe riêng đi tỏu có còn nào giường nằm đâu bác? tụi Hải Vân, Pegasus có con nằm nào đâu?
alexnam
TÍCH CỰC
5 năm
bai review này hình như ra muộn hơn 20 năm thì phải

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019