[Video] Một vài cảm nhận về Playbook đến từ BGR

vuhai6
9/12/2010 2:52Phản hồi: 141
141 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình cũng nghĩ như bạn
crabs
CAO CẤP
13 năm
Cái hình này co phải đang mở WC ko? sao thấy chữ Canon viết ngược vậy
Sử dụng camera đằng trước của nó đấy 😁

Xem cái vid xong, cái máu đú đởn nó lại lên rùi 😔(
hquangvn
TÍCH CỰC
13 năm
Cái hình này có thể nó lật ngang hình của webcam, không những chữ canon ngược mà người chụp còn chỉnh ống kính bằng tay phải, chụp bằng tay trái, ngược hoàn toàn.
phần cứng thì có vẻ ngon nhưng liệu phần mềm có ngon như iOS hay Android không thì chưa thể biết.
mua thôi anh em 😆 chỉ còn chờ nó ra nữa là múc nhỉ
vjrus
TÍCH CỰC
13 năm
bộ đôi hoàn hảo đây 😁 cố lên Rjm
hay quá cái viền .............
nodoor
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chờ iPad 2 có khi cò ra trứơc em này cũng nên. Lúc đó rồi quyết luôn.
Đẹp nhưng chắc là không rẻ .
Đối thủ của Ipad là đây chăng, steve jobs sẽ đau đầu đây
vẫn còn khá nhiều dấu "?" đối với em này...... nhưng 1 điều chắc chắn là kho ứng dụng ít sẽ gây cản trở cho playbook. mình nghĩ RIM đưa ra những video này nhằm thu hút thêm các lập trình viên... hy vọng vào năm sau khi mình mua em nó thì sẽ có 1 kho ứng dụng "có thể so sánh với Market của android"

Cảm ứng tuyệt vời với 1 phong cách mới... vẫn giữ phong cách business....
wowBB
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác này có thù 3 đời với nhà họ RIM
Ekans
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhân này hình như hôm trước cũng post bài xỉa RIM nhưng mà bị xóa :">

Có nhiều thành phần thế này diễn đàn cũng vui, không có lâu lâu đâm ra cũng buồn nhà :">
Không biết bác này là nhân viên của ss hay fan ss mà hay nhảy vào chiến đấu kịch liệt với các sản phẩm có khúc cạnh tranh với sản phẩm của SS. Mọi người luôn ủng hộ tranh luận dựa trên những gì thực tế và lịch sự với nhau. Nick cũ của bạn bị ban vì hàng loạt bài trả lời không dấu và nick này của bạn bị ban vì lý do xúc phạm, gây chiến. Với nick mới, bạn nên chọn cách tiếp cận tinh tế hơn.
Nhìn cái nick thằng này đúng nghĩa là thằng 2 lúa thật, cái nick này vừa lập xong chỉ lập để vào spam thôi, mod ơi xóa luôn đi chứ bandnick làm gì nữa
oldfriend
TÍCH CỰC
13 năm
quá ấn tượng ^^ nếu có tiền thì ... chà, lựa chọn số 1
nhìn là thích.......................
cái này ko có nút mà dùng gesture để điều khiển, vuốt từ trên xuống là in - app control, vuốt cạnh phải vào là minimize, vuốt từ dưới lên là hiện home screen, vuốt ở góc dưới trái vào là hiện keyboard
cdmababy
TÍCH CỰC
13 năm
cứ show hàng trước mà không bán, ức chế quá
gihieudeo
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mới nhìn thì cứ tưởng là WebOS thay đổi theme, đặc biệt là thao tác. Y chang ko khác gì. RIM rất biết học hỏi cái hay của đối thủ.

Uh, trò này của Palm PRE làm trước rồi, chắc RIM thấy hay nên muốn sử dụng.
chưa ấn tượng lắm khoảng cuộn trang vẫn còn giật ghét nhất ông review vẫn chưa nhiệt tình xem hơi ức chế
kenu97
TÍCH CỰC
13 năm
Xem cái này lại nhớ Rim đã nói : chúng tôi ko cần hàng trăm nghìn phần mềm trên appworld (giống như apple) mà có những phần mềm chả dùng đến.

Lên kế hoạch bỏ ống để chờ em nó về VN thôi....
duco2
ĐẠI BÀNG
13 năm
em này thuộc dạng cấu hình khủng nhất trong dòng pad
Viền màn hình dầy quá nhỉ, làm cho màn hình đã nhỏ lại càng nhỏ hơn! Còn lại thì ổn, máy nhanh, mượt mà! Giao diện multi - task hao hao WebOS nhỉ!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019