[Video] Một vòng Sony Show 2016: PlayStation 4 khắp mọi nơi, giảm 30% rất nhiều sản phẩm

sonlazio
23/9/2016 4:59Phản hồi: 97
97 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vũ!
CAO CẤP
8 năm

chiếc kawasaki đẹp quá mấy bác
Vừa đăng ký, để koi năm nay Sony có gì khác so với mọi năm ko [​IMG]
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)

Ngô Cao Pha
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em vừa mua tivi 43" và 49" có được giảm giá mua ps 4 k nhỉ@@
Linh EDRA
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tổ chức đâu vậy nhỉ
tí làm về ghé thử xem sao... 😁
Nhìn giá ps4 yêu quá cơ mà quê mình k có chỗ nào bán chính hãng 😔
Giảm giá PS4 30% bằng giá em mua ở Nhật.
ps4 giá 6m brandnew có đáng mua ko mấy bác, nhà mình ko có tv 4k hdr nên phân vân chờ ps4 neo lắm
@Clould Chờ ps4 pro đi bác ơi. giá giảm 30% là bác phải mua theo gói (mua thêm 2 games) hoặc mua thêm cả tivi nhé, chứ ko phải mua mỗi cái máy mà đc giảm đâu
rocky man
TÍCH CỰC
8 năm
Nói thật tổ chức show kiểu này mình thấy nó không được pro cho lắm. Để cho mọi người xếp hàng từ cồng này kéo dài sang công bên kia để vô thấy hơi bị nản, chỉ phù hợp với bạn nào cơm gạo, cố lao vào kiếm vận may thôi. Nhiều người muốn tham quan đồ để mua thì chẳng ông nào dám đứng đó đợi vô cổng cả.
leebasv
ĐẠI BÀNG
8 năm
@rocky man mua hàng thì chiều thư thả rồi vô. có gì đâu b.
Mọi ng` cho e cái đánh giá về tai nghe Hi-res XBA-A3/Q với, kiếm trên mạng không có review, giảm giá 30% ngon quá mà không biết có đáng tiền không? Mà kí hiệu Q phía sau nghĩa là j?
nodame_chan
ĐẠI BÀNG
8 năm
ghét nhất là 500 ae đầu tiên chỉ đc X chứ ko phải XZ, trong khi những lần trc là Z3 và Z3+ 😔((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((
ai đi xong thì review giờ nào vắng vắng mình ghé đặng khỏi xếp hàng
nghikhongra
ĐẠI BÀNG
8 năm
chỉ chờ review cái PSVR thôi, xem nó chạy trên cái Ps4 thường như thế nào thôi, xài con Ps4 đời đầu nên ko rõ chơi VR nổi không
An Phuc
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình có đăng ký và khi đến nơi thì không có thời gian để xếp hàng nên đành ra về. Muốn ủng hộ Sony 1 tí nhưng không được. Sony cũng cần nên coi lại cách tổ chức của mình...
Không có khuyến mãi giãm giá cho A6300 à 😁
terryson
ĐẠI BÀNG
8 năm
bác nào đi rồi cho em hỏi TV 4K có giảm giá ko ?
SantaRosa
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cho mình hỏi là có thanh toán quẹt thẻ không hay là tiền mặt hết? Tính mua combo 1
Chủ đích cũng để trải nghiệm VR chứ mua thì ko vớ tới rồi 😁
Xếp hàng là để bốc thăm trúng thưởng cho những người đầu tiên may mắn, các bác k thích xếp hàng, k thích trúng thưởng hay muốn mua đồ thì đi giờ khác. Em có thẻ vip của sony alpha việt nam tặng mà ở xa nên k đi được này
Thất vọng với cách tổ chức show.
Mình đăng ký mua máy Walkman Sony ZX100. Hôm qua có em nào gọi lại báo anh có mua ko để bên em chuẩn bị. Anh cứ qua Sony Show nghe thử, được thì mua không được thì thôi.

Chiều nay xách đít vào đến quầy Music On The Go hỏi có trưng bày ZX100 không em? Nó câng câng lên bảo có tai nghe thôi anh, muốn thử ra Sony Center thử. Mình bảo có em nào hẹn mình ra mua máy. Thằng ku (cao hơn mình) không thèm nhìn lấy mặt mình, hất hàm chỉ qua khu mua nóng.

Qua khu mua nóng, mình dòm vào không thấy trưng bày ZX100 đâu cả. Hỏi ra mới biết là hàng không trưng bày, cũng không cho thử trước. Mình hỏi sao có người hẹn mình ra thử thì bảo các em ấy bên tổ chức chương trình gì gì đấy không biết rõ số lượng hàng nên nói lung tung!??

Thế là không được nghe thử, mình thì thất vọng tràn cả trề. Tổ chức cái kiểu gì mà nhân viên PG nam thì xưng xỉa, nhân viên quầy bán máy nghe nhạc mà hỏi về chất âm con này sao, so với con kia thì như thế nào thì không trả lời được. Nhân viên bên văn phòng thì lại tư vấn sai sự thật. Thế là xách đít đi về. Buồn.
@nhatvydogiang Report hết mấy đứa đó đi bạn.
parisien
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nhatvydogiang Tôi nghe bạn kể lại (nếu 100% đúng) cũng không bất ngờ. Chắc là kiều tư duy ban phát ấy mà. Cái trọng tâm show này là PS4, là game, nên đối tượng đa phần các em học sinh - sinh viên. Mà đã là hs-sv thì ở VN này có vẻ các ngành dịch vụ không tôn trọng cho lắm. Nên mang cái thái độ chung như thế ngay từ đầu thì làm sao trách chuyện nv hành xử như bạn kể được.
@nhatvydogiang công nhận bọn nhân viên thái độ kém thật, có cách này report cho sony k nhỉ
cơ mà hỏi chất âm thấy sai sai. mỗi người mỗi tai, hỏi cũng vô dụng
@vanlinh2905 Haha, em í bảo là em nghe chẳng phân biệt được nó khác nhau chỗ nào (giữa Sony a17 và zx100). Cũng thành thật, haha.
gaukit1603
TÍCH CỰC
8 năm
@vanlinh2905 Toàn bọn sinh viên mới ra trường ko xin đc việc vào làm PG... Có đc đào tạo gì đâu nên thành ra nó thế... Sv mới ra trường nên còn ảo tưởng sức mạnh lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019