[Video] Nếu đây thật sự là Galaxy S9, anh em thấy sao, có nâng từ S8 lên S9 không?

Duy Luân
24/1/2018 22:21Phản hồi: 243
243 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tongnt
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang xài Note 8 và cực kỳ hài lòng. Chắc là rất lâu nữa mới mua điện thoại mới.
Mình ko dùng S8/S8+ nhưng mà với con S9 này mình nghĩ ai đang dùng S8/S8+ sẽ ít nâng cấp. Mình thích thiết kế S8 cũng như Note8 nhưng mà cái màn hình Super AMOLED của Samsung mình ko thích nổi, quá rực.
ko thích màn hình samsung, còn lại đều tốt,đó giờ thích dt cao cấp của Sam lắm mà ko mua cái nào vì ko chịu dc cái màn hình. Thậm chị nhiều khi ra nơi công cộng nhìn sơ cái màn hình dt người khác cũng biết họ đang xài samsung
Cảm biến vân tay lôi xuống dưới rồi à!
Tay Seeder chắc bớt dài rồi!
fancy90
CAO CẤP
6 năm
@QLNN Seeder cho apple ấy hả 😁
Như nhau, khác kết cấu
Do Samsung nó thích thế thôi. Màn hình nó bán cho mấy hãng khác màu mè cũng bình thường
Có tiền thì có quyền, không có tiền lấy cái QQ gì lên mà nhìu thím sài cùi bắp cứ la ầm lên. Tui đây sài cùi bắp nên vào xem thông tin cũng đâu có ai cản. Hahaah
MrActor
TÍCH CỰC
6 năm
Đúng là màn của SS nhiều người không thích, mình cũng tưng dùng từ hồi S4, Note7. Mọi thứ đều ok duy chỉ có cái màn và pin là không ưng lắm. Hồi Note7 mới ra quảng cáo pin 3500 mà dùng bt không dùng nhiều đến tối cũng chỉ còn 30%, ngang dùng 1 con ip7 pin 1900. Đó là còn để chế độ hiển thị FHD thôi đó. Được cái màu đen thì ok nhưng trắng lại không sáng cho lắm.
Đạt Haha
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không. S8+ vẫn còn ngon và mới lắm😁:D
Như boom vậy. Ghê vãi
@minhtuan7610 kinh khủng b ạ
Mình chọn Note 9 😃. Không hiểu sao mấy lần cầm tiền đi định mua ip nhưng thấy ko thích tẹo nào nên lại mua Note. Chắc tại cầm đt viền mỏng quen mắt rồi.
Dễ hơn ở cái gì chứ. Chỉ có ng dùng smartphone và ng dùng đt phổ thông, bố mình cũng già rồi, dùng iphone 6 và samsung galaxy note 3 thấy cũng ko khác gì. Androi nó nhiều hãng, thiết kế khác nhau , chứ nếu adroi bạn chỉ mua dòng s, note hay những máy có thiết kế từ s7 trở về thù thiết kế sử dụng rất đơn giản
zquanghoangz
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chờ ra hẳn để trên tay và nhiều người dùng test thử, nếu ok thì sẽ nâng cấp từ S7e đang dùng 😃
dual1
CAO CẤP
6 năm
cụm camera nhìn ngầu vãi.
Endee88
ĐẠI BÀNG
6 năm
với ss, chỉ có note thôi
Chắc S10 - S11 mới thay đổi nhiều.
S9 mà không có gì khác biệt với S8 thì thà mua Note 8 còn hơn
@habu@
TÍCH CỰC
6 năm
Thấy nhỏ bạn mới mua Note 7 FE vì ko đủ mua Note 8
g_p3
TÍCH CỰC
6 năm
Viền dưới mỏng hơn chút...nhưng vẫn ko đẹp bằng note 8..định mua note 8 mà còn chần chiừ
Mình sẽ đợi Note 9 thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019