[Video] Nhập code để biến sim lock thành quốc tế

cuhiep
21/7/2018 12:6Phản hồi: 256
256 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lovetech36
TÍCH CỰC
6 năm
Nghe đồn Apple bị hack .Hahaha
Kien Do
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xuân đã về trên bản làng
eng.tuananh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã thủ, 1 phát ăn luôn! Chưa thấy sao cả! Sao nóng máy hay hao pin đc nhỉ khi loại đi 1 thành phần gây hao - sim ghép?
Làm xong đừng update, đừng restore, đừng reset dòng 2 sẽ chả vấn đề j cả cho dù apple có fix cái mã iccid này. Những máy nào đã kích hoạt rồi thì sẽ không vấn đề.
SuCrop
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giờ mới thấy tinhte dùng lock soang choảnh lắm thế nào bảo sao chê android cùi :eek:
cái này áp dụng cho ios mới nhất có được ko các bác
iphone 6 docomo IOS 9.3.3 ok luon.
Tôi lại tưởng các anh toàn xài iphone x. Có ngờ đâu topic mở khóa iphone lock mà có tới vài ngàn anh vào mừng rỡ.
Phi Lip
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã làm thanh công, làm xong update lên 11.4.1 ngon lành luôn 😁
Sao máy của e lại k có dòng số 7 đó nhỉ. Chỉ thấy 3g,4g mode j đó thôi...ai giúp với
xdd51
TÍCH CỰC
6 năm
cho hỏi là nếu Apple sau này fix lỗi thì các máy Lock dùng khe hở này để thành quốc tế thì có bị vấn đề gì ko ?
A_Lúa
TÍCH CỰC
6 năm
@xdd51 Hở gì mà hở, reset cái là lại lock, vẫn phải dùng ghép để kích
giam2401
ĐẠI BÀNG
6 năm
đây là 1 hình thức vi phạm bản quyền,trang công nghệ tinh tế từng bla bla về bản quyền như đừng chùa trên trí tuệ người khác,chê android thích dùng chùa.nhưng cái này lại chia sẻ.cổ súy ăn cắp
Của mình nhập mã *5005*7672*88# hoặc 99#, 00# các kiểu nó cứ báo là "Cài đặt thành công địa chỉ trung tâm dịch vụ, không có địa chỉ" là sao nhỉ?
A_Lúa
TÍCH CỰC
6 năm
@Minh Korest Tiếp theo phải là số tt nhà mạng rồi mới ok chứ 😆
@A_Lúa là như nào bạn nhỉ, của mình là docomo hay sao ý
dangledu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhập iccid thành công. Active lên sóng thành công. Quăng sim ghép thành công nhưng Mình không active imessage lại được. Có bạn nào bị như mình không?
Cái này dùng cho ios bao nhiu vậy các bác ... Em vẫn dùng 9.2.1 có dùng đc ko ???
Có ae nào ở khu bình triệu cho mượn sim ghép tý 😆
Moá. Sim ghép mới bị hư hqua. Xui vãi nồi niêu. 😔
Royal Trần
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã test thử trên iphone x và thành công . Nâng cấp ios thoải mái nhé !
Sau khi edit iccd mọi người nhớ kiểm tra lại số iccd xem dc chưa. Mình làm 2 lần mới dc.
@Royal Trần Hình như cái sim của em là sim cũ xài ko đc 😔
IMG_1532241096490_1532241126500.jpg IMG_1532241096673_1532241123545.jpg IMG_1532241096490_1532241126500.jpg
Sao của em nó ra thế này vậy các pro
tuxedo198x
TÍCH CỰC
6 năm
@rualg Cùg câu hỏi , chắc ra chỗ nào bán sim ghép nhờ kích hộ cho . chắc sim ghép đời cũ
saiback
CAO CẤP
6 năm
@tuxedo198x Của mình cũng ra thế này, ko biết làm tiếp thế nào nhỉ?
leetromas
TÍCH CỰC
6 năm
Chào các bác, em làm như hướng dẫn, bấm *5005*7672*88# mà nó ra như thế này là sao nhỉ?
elicius
TÍCH CỰC
6 năm
@leetromas Mình cũng bị y chang vậy, Bác nào biết cách khắc phục lỗi này chỉ mình với. Thanks
leetromas
TÍCH CỰC
6 năm
@elicius Hình như do cái sim ghép bản cũ qúa, không hỗ trợ sửa ICCID bác ạ, hình như là cần dùng sim ghép bản mới hơn mới được.
anlinhvip
ĐẠI BÀNG
6 năm
@leetromas sim ghép bản cũ nên ko được thôi bác, mua sim mới ok ngay
leetromas
TÍCH CỰC
6 năm
@anlinhvip Cảm ơn bác!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế