[Video] Phẫu thuật chuyển giới được thực hiện như thế nào?

ND Minh Đức
13/12/2015 14:5Phản hồi: 415
[Video] Phẫu thuật chuyển giới được thực hiện như thế nào?
Trong đoạn video dưới đây chúng ta sẽ thấy các bác sĩ thực hiện phẫu thuật chuyển giới từ nam thành nữ, biến "cậu bé" thành "cô bé" bằng cách đơn giản là lộn ngược nó vào bên trong. Video được thực hiện bởi các bác sĩ tiết niệu tại Đại học Tübingen, Đức, một số cảnh có thể gây khó chịu nhưng kết quả cuối cùng của cuộc phẫu thuật thật sự là rất đáng kinh ngạc.

Thoạt nghe có vẻ đơn giản nhưng thật ra trong suốt đoạn video dài 5:30 giây này, chúng ta sẽ thấy có rất nhiều thao tác được thực hiện và nên nhớ, đây chỉ là video render minh họa còn trong thực tế còn phức tạp hơn rất nhiều lần. Đoạn video được thực hiện bởi các bác sĩ ngoại tiết niệu tại Đại học Tübingen, Đức. Quy trình cuộc phẫu thuật sẽ được miêu tả bởi bác sĩ phẫu thuật thẩm mỹ Gary Alter.

Đầu tiên, bệnh nhân sẽ được triệt lông vĩnh viễn bằng phương pháp điện phân hủy, do đó về sau lông không phát triển bên trong âm đạo. Sau đó họ sẽ được gây mê và bắt đầu ca phẫu thuật kéo dài từ 3 đến 7 giờ đồng hồ. Ban đầu, các bác sĩ sẽ loại bỏ tinh hoàn, sau đó lần lượt phẫu thuật đầu dương vật thành âm vật.

Bác sĩ Alter cho biết: "Một phần của qui đầu với các dây thần kinh trong đó sẽ được chuyển thành âm vật. Điều này cho phép âm vật mới duy trì được sự nhạy cảm với các kích thích tình dục bình thường, cho phép người đó vẫn có thể đạt cực khoái. Sau đó người ta sẽ lộn ngược da dương vật để tạo thành âm đạo. Một phần đầu dương vật vốn gắn liền với các dây thần kinh sẽ được luồng thông qua một lỗ khoét trên da dương vật nhằm hình thành nên âm vật."

Tiếp theo, niệu đạo sẽ dược kéo sang một lỗ khác và toàn bộ chiếc dương vật lộn ngược sẽ được kéo vào trong cơ thể nhằm hình thành nên âm đạo (hình bên dưới).

Tuy nhiên, theo bác sĩ Alter thì đôi khi chiếc dương vật đảo ngược không tạo ra một âm đạo đủ sâu. Ông giải thích: "Theo truyền thống, độ sâu của âm đạo được xác định bởi số lượng da dương vật. Nhưng nhiều bệnh nhân có dương vật nhỏ, do đó lượng da này cũng ít và âm đạo tạo thành sẽ có độ sâu không đạt yêu cầu. Tôi thường xuyên phải sử dụng thêm da bìu để ghép vào để giúp âm đạo sâu hơn."

Sau đó, các bác sĩ sẽ sử dụng phần còn lại của bìu để tạo thành môi âm đạo và hoàn thiện bề mặt cuối cùng để giảm sẹo. Các bác sĩ tại Tübingen cho rằng "mức độ thành công của phẫu thuật còn phụ thuộc vào độ sâu và cảm giác khoái cảm để đạt cực khoái, đồng thời tạo hình mới phải đáp ứng kỳ vọng về thẩm mỹ của bệnh nhân."

Tham khảo Altermd, TI
415 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duc90
TÍCH CỰC
8 năm
nhìn thấy ớn rùi, chỗ nhạy cảm mà cắt như thịt heo ;))
ankJawd - Imgur.gif
@n.a.v.i.p anh quảng ơi sao số anh nó khổ thế
tsx
TÍCH CỰC
8 năm
@n.a.v.i.p bác Q jo lấn sân sang cả ct " giáo dục giới tính " vs " sinh đẻ có kế hoạch " luôn hen😁
livfc2010
TÍCH CỰC
8 năm
Có mod Tinh tế nào muốn thử để anh em xem không?
@livfc2010 Hóng mod nào đó trên tay 😁
@livfc2010 hỏi a lâm chí khanh đó, a luyện thành công quỳ hoa bảo điển rùi😕
Có ai xem mà thấy thốn thốn như em không?
hieunhi
TÍCH CỰC
8 năm
@YoungBuffalo thốn thốn, rùng mình... teo hết luôn...
sck84
TÍCH CỰC
8 năm
@YoungBuffalo Buồn hết cả chuym.
lelamla
ĐẠI BÀNG
8 năm
@YoungBuffalo nổi da ga, thốn tận rốn ,
kfat86
TÍCH CỰC
8 năm
@YoungBuffalo e cũng thấy thế 😁, nhìn nó cắt ghê quá
Chỉ là video minh họa thôi mà nhìn cứ nhọt nhọt . Ghê quá
@thienthuts123 youtube có video cụ thể nha..thật 100% xem mà thấy thốn thốn
kebipbom
ĐẠI BÀNG
8 năm
@uochuý1489Quốc Huy Cho link đi bác
@thienthuts123 cứ 3s em lại sờ xem còn ko
duc90
TÍCH CỰC
8 năm
không biết chuyển giới xong rùi khi ấy chỗ đó có sướng hok ta kakaka
@duc90 Bác này đi tranh cmt lẹ mà không thèm đọc bài.
@duc90 Mời bác trên tay, xong việc tả lại cho a e trong diễn đàn cùng ngự lãm.
GioThien
ĐẠI BÀNG
8 năm
@duc90 anh thử 1 lần cho biết với người ta :3
antlovely
ĐẠI BÀNG
8 năm
thốn đến giây cuối cùng....
TDCuong_TN
TÍCH CỰC
8 năm
Ok, tối mình lấy dao, kéo soi gương ở nhà thử xem sao. 😁
@TDCuong_TN hè hè làm ngay đi bác :p
tamuct
TÍCH CỰC
8 năm
@TDCuong_TN Và hôm này là ngày cuối cùng của anh ấy :D
kevinpham720
ĐẠI BÀNG
8 năm
Kkkk. Dương thành âm. Còn âm thành dương... chắc chơi hàng cao su cho nhanh.... : ))
nghe nói việc lộn ngược dương vật vào trong sẽ tạo khoái cảm khi quan hệ như thưc cho người chuyển giới, quá giỏi, ngày xưa cứ nghĩ cắt là cắt béng luôn như kiểu thái giám trong cung ấy -_-
@hungnt01 Hưng Terra hả :v
hungnt01
ĐẠI BÀNG
8 năm
@o0o_akechi_o0o CHUẨN A, HEHE
@o0o_akechi_o0o mình cũng tưởng cắt phéng đi xong rạch một đường rồi cho về bắt ăn rau muống nhiều vào là được chứ :eek::eek::eek:
@i_am_sory thái giám có 2 loại, có loại cắt quả cà, có loại cắt sát gốc dương vật luôn, và loại thứ 2 này thì giữ chức vụ cao hơn và chịu nguy hiểm hơn do biến chứng nhiễm trùng
Cu_Phuc
ĐẠI BÀNG
8 năm
khoa học hay thật 😁 , thắc mắc cái là khi ấy ...cảm giác giống nữ thật ko
Ongnoi15
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Cu_Phuc Sao lại không sướng đk bác, em xem thôi mà cũng đã khoái rồi nè hihi:p
@Cu_Phuc Giống nha Bác . Tui có bạn với con nhỏ chuyển giới . Nó phẩu thuật cả 2 luôn trên dứoi.nó bảo khoái cảm như cũ …
nhìn thôi thấy thốn vồn 😁
Ẹc. Ghê quá
titan86
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vãi thật, Khanh chi lâm đây sao
MrBoC
TÍCH CỰC
8 năm
Vid rất hay, mở mang. Thanks ad
Coi video mà cứ nghĩ nó đang xén của mình mới nhột chứ :v
Cảm giác thốn thốn
Ps: có khi nào con vợ mình trước nó đi cắt ku ko nhỉ
@quocanh_ltk Cũng có thể, bác hỏi nó thử xem 😃😃😃😃😁
I'm Cortana
ĐẠI BÀNG
8 năm
Công nghệ này đã được TQ thực hành rất nhiều ở các hoạn quan.Hô Hô.
nduyminh
ĐẠI BÀNG
8 năm
@I'm Cortana Hoạn quan nó chỉ cắt da'...i bỏ đi thôi bạn, vẫn còn cái đuôi, cái này là làm hẳn thành av của nữ luôn
Sauron
TÍCH CỰC
8 năm
@I'm Cortana Thời xưa thì cứ lấy dao xén 1 phát cho xong chứ hơi đâu làm phức tạp thế này? Cắt để chúng nó không có khả năng léng phéng với cung tần mỹ nữ thôi chứ đâu cần chuyển giới cái đám đó.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019