[Video] Phẫu thuật chuyển giới được thực hiện như thế nào?

ND Minh Đức
13/12/2015 14:5Phản hồi: 415
415 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Những người chuyển giới có tuổi thọ không cao, tiêm hocmon cả đời, sử dụng thuốc giảm đau cả đời. Ôi! Khoa học 😔
gh0st91no1
TÍCH CỰC
8 năm
Có bác nào như e không, vừa xem mà nhìn xuống thằng nhỏ, thốn quá 😁 12390993_980483335343639_378899352456527663_n.jpg
của em nó đứng hình rồi :v
Làm Con Trai,Đàn Ông là một điều tuyệt vời rồi ấy vậy mà có những người đã khước từ đi sự Ban Tặng của Chúa để rồi mang vào mình cái "Xương Sườn của Adam" 😁
DoubleZero
ĐẠI BÀNG
8 năm
ôi chắc tôi chớt mất
tpv1988
TÍCH CỰC
8 năm
Mod nào trên tay bài này đi , cho nó thực tế 😁
Nokia6686
TÍCH CỰC
8 năm
Xem 3D thôi mà đã thấy thốn thốn. Tội nghiệp! Nếu không có động lực đủ mạnh thì họ đã không mạo hiểm tính mạng như vậy.
@Nokia6686 - cái này cắt mất còn không chết, nên liên quan gì đến mạo hiểm tính mạng?
Nokia6686
TÍCH CỰC
8 năm
@kingking2922 Bạn thử dành chút thời gian tìm hiểu những rủi ro khi thực hiện và di chứng về sau. Có lẽ bạn sẽ nghĩ khác!
@Nokia6686 - Cái này nó chỉ là phẫu thuật tầm trung, không liên quan gì đến tính mạng (nếu không nhiễm trùng và mất máu) còn di chứng thì đương nhiên, và nhất là bọn nghèo; vì phải duy trì bổ sung hoóc môn...nhưng làm một chàng trai trong hình hài cô gái (hoặc ngc lại) thì làm thế này để sống ngắn hơn 10 năm thì người ta sẵn sàng đánh đổi;
@kingking2922 Sao lại ko? Chết trong quá trình chuyển giới trên bàn mổ có rất nhiều trường hợp rồi nhé. Trc khi làm bất kì ai cũng phải kí giấy chấp nhận rủi ro hết. thủ thuật này được coi là đại phẫu chứ k phải tiểu phẫu đâu
mình chỉ lo độ bền của sản phẩm thôi...toàn đồ khâu vá thế; có phải xài theo kiểu "hàng dẽ vỡ, xin nhẹ ***" không?
như chẻ rau muống
Các mod làm một bài "trên tay" 😁
@cuonghuong2009 vấn đề này khó ah na:D
vuhoanglk
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đợi Tinh Tế trên tay ^^
hidronak
TÍCH CỰC
8 năm
Ko biết mấy người phẫu thuật rồi lúc quan hệ có cảm giác ntn. Chứ phần đầu bùi gom lại còn 1 chút xíu, cạ vô chắc nhột nhột thôi chứ có gì cực khoái. Cũng ko thể có cảm giác sướng như nữ được vì chỉ tạo hình thẩm mỹ lại thôi chứ cấu tạo ko giống, ko tiết nước dâm thủy được.
Chắc đa số chỉ dùng lỗ ass là chính.
P/s: Có bác nào qua thái phang mấy em này rồi cho tí review nha =))
@hidronak Nhiều khi nó ko nói thì cũng chả biết đc nó là chuyển giới đâu bác ơi. Sang thái ra phố đèn đỏ của nó bọn này nó đứng đầy đường giơ cả bảng giá. Đầy ông mắt mũi kèm nhèm vơ nhầm cũng chả biết đấy là đâu.
úi giời em đã có vợ và 2 con , xem clip này xong tính đi thiến cho con ...có 2 mẹ hẹ hẹ
Việc chuyển giới dựa trên nền cơ bản về phôi thai học.
Bởi mới có chuyện 50 xuống biển, 50 lên non.
Tiếc là chuyển xong chỗ đó ko có ra nước mà pk dùng bôi trơn 😃
meodichoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cắt cắt khâu khâu 😕:eek:
Chỉ xem được 10s. 1 s đầu và kéo thẳng đến 1:01-1:09 là không dám xem thêm. Sợ quá các bác ạ!😔 Ám ảnh mất thôi!
Coi mà thốn quá các bác ạ. Tự hứa với lòng từ nay sẽ nâng niu chym em nhiều hơn =)))))
Những người quyết định thực hiện phẫu thuật chuyển giới chắc họ được coi các clip như thế này chán chê. Vậy mà họ vẫn dám làm. Đáng nể thật!
Có sinh đẻ được không biết nữa??? 😁

>>Bläck°·°Kñïght<<

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019